ดู: 1908|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ทำจมูกหมอ อรรถพร เจ็บมั้ย ครับ เพื่อนๆ บอกหน่อย

[คัดลอกลิงก์]
ผมจะไปทำจมูกพรุ่งนี้ หมอ อรรถถพร เจ็บมั้ย บอกผมทีนะ
ตอบให้ค่ะ ไม่เจ็บ อย่าตื่นเต้นไปเลย
ยิ่งถ้าครั้งแรก สบายเลย คุณหมอฉีดยาชามือเบา เรารู้สึกตัวตลอด
...ตอนเอาชิลิโคนใส่ของพี่มันสูงไป พี่บอกคุณเอาลงอีก
ก้องัดออกมาเหลาออกอีกใส่ใหม่ ก้อไม่เจ็บนะ จริงๆ
ยิ่งถ้าเป้นผู้ชายคุณหมออรรถพร ทำหล่อทุกคน
ไม่เจ็บค่ะ แต่คุนหมอทำเบี้ยวแทบทุกรายละ เราแก้กะคุนหมอมา 2 รอบละ ก้อยังเบี้ยวค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-24 15:28:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะคัฟ กลัวมาก
น้องสาวไปทำมาสวยมากเลย เลยอยากทำบ้าง อิอิ
ที่กลัวคือแบบ  ตอนฉีดยาชา ผมเคยเจาะจมูก โอ้โห น้ำตาเล็ดเลย
แล้วหมอใช้เวลาทำนานมั้ยคัฟ
มิ้งทำมาหลายปีละคะ ไม่เคยเจ็บค่ะของมิ้งไม่เบี้ยวนะคะเคยรีวิวไว้ในมีดหมอค่ะสู้ๆนะคะมิ้งว่าคุนหมอทำผู้ชายสวยจ้า ;))
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-24 15:56:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย minkkii เมื่อ 2013-1-24 15:53
มิ้งทำมาหลายปีละคะ ไม่เคยเจ็บค่ะของมิ้งไม่เบี้ยวนะ ...

ขอบคุณมิ้งมากๆ คัฟ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

เราก็ทำกับหมออรรถพร เบี้ยวทั้งสองรอบเหมือนกัล เบื่อมากค่ะ แก้ทีก็บวมที่เจ็บตัวสองรอบ เพื่อนบอกให้ไปแก้เพราะมันเบี้ยวหน้าเกลียด เศร้า
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-24 19:42:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย นานา14 เมื่อ 2013-1-24 18:41
เราก็ทำกับหมออรรถพร เบี้ยวทั้งสองรอบเหมือนกัล เบื่อ ...

น้องสาวผมไปทำมามันก็โอเคนะคัฟ ตอนนี้ผมก้อกลัวว่าจะเบี้ยวมั้ย ฮ่าๆ

แสดงความคิดเห็น

ระวัง!หล่อแบบเบี้ยวๆ อิอิ  โพสต์ 2013-1-25 02:12
ผมก้อทามมากับคุณหมออรรถพรนะครับ  ครั้งแรกที่ทำเบี้ยวมาก รอบสองแก้ หมอมีอารมณ์ มากเจ็บโคตร พูดจารับไม่ได้ยืนยันแค่ว่าสิริโคนหมอตรง แต่การศัลยกรรมเราไม่ต้องการทำเพื่องสิริโคนตรงนิ่ แต่เราต้องการดูภายนอกและองค์ประประกอบของจมูกที่สวยได้รูป คงไม่มีคัย มุดเพื่อจะขอดูสิริโคนว่าตรงหรือไม่ตรง ได้แต่บอกรอ 3 เดือนคัยจะรอ แล้วพอไปปรึกษา ก้อพูดเหมือนไม่มีความเป็นหมอไข้เลย แรงมากๆ เสียความรู้สึกมากยังไม่ทันได้อ้าปากก้อพูดซะจนเราไม่อยากคุยต่อเลย ตอนนี้ทำกับหมอชาตรีมาหมาดๆ หมอดีมาก นิสัยดีอารมณ์ขัน อีกอย่างหมอรับประกันด้วย เลยสบายจัยมากๆ ทำมาเดือนกว่าๆ ตรงเป๊ะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-24 23:30:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย salawut2012 เมื่อ 2013-1-24 20:44
ผมก้อทามมากับคุณหมออรรถพรนะครับ  ครั้งแรกที่ทำเบี้ย ...

เริ่มลังเลแล้วอ่า ขอบคุนนะคราฟผม
ต้นฉบับโพสต์โดย nutchakhun เมื่อ 2013-1-24 19:42
น้องสาวผมไปทำมามันก็โอเคนะคัฟ ตอนนี้ผมก้อกลัวว่าจ ...

ระวัง!หล่อแบบเบี้ยวๆ อิอิ
ต้นฉบับโพสต์โดย salawut2012 เมื่อ 2013-1-24 20:44
ผมก้อทามมากับคุณหมออรรถพรนะครับ  ครั้งแรกที่ทำเบี้ย ...

คุนหมอชาตรีราคาแก้เท่าไหร่ อยากแก้เหมือนกันค่ะ ทำกับหมออรรถพรมาค่ะ ทรงยาวสวยแต่เบี้ยวค่ะ แต่เบี้ยวไม่มากค่ะถ้าไม่สังเกตุก็ไม่เห็นค่ะ แต่ตัวเราจับอยู่ทุกวันก็รู้ว่ามันเบี้ยวค่ะ เราไม่กลับไปแก้ที่คุนหมอหรอกค่ะเพราะรู้ว่าแก้ก็น่าจะเบี้ยวเหมือนเดิม หรืออาจจะแล้วแต่คนด้วยมั้งคะ แต่อยากทราบราคาแก้คุนหมอชาตรีคร้า รบกวนด้วยนะคะ
ราคาอยู่ที่ 15,000 ส่วนเรื่องราคานี้อาจไม่แน่นอนนะครับแล้วแต่เคทครับ  แต่อยากบอกว่า หมอทาออกมาแล้ว สวยดีนะครับ หมอเย็บแผลเหมือนดูแล้วจะน่ากลัวมากๆ แต่ความจริงที่สอบถามมาเป็นการเก็บปลายเพื่อให้เป็นรูปทรง ที่สวยเข้าที่ ไม่เบี้ยว
ต้นฉบับโพสต์โดย salawut2012 เมื่อ 2013-1-28 19:02
ราคาอยู่ที่ 15,000 ส่วนเรื่องราคานี้อาจไม่แน่นอนนะครับ ...

ขอบคุนมากจร้า. น่าสน
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-14 15:37:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แงแง จมูกผมเบี้ยวจิงๆด้วย
แต่เดี๋ยวลองไปแก้กะหมอก่อน เพราะทรงหมอสวยจิง แต่ถ้ายังเบียวอีกก็...............
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้