ดู: 3299|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกกับคุณหมอกิตติศักดิ์ โรงพยาบาลเลอลักษณ์ดีมั้ยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ ว่าคุณหมอกิตติศักดิ์แก้จมูกสวยมั้ยค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-11 14:09:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากค่ะ แล้วมีคุณหมอแนะนำไหมค่ะ
แต่ละคนก็มีหมอประจำของตัวเองกันทั้งนั้นหล่ะนะครับ ยังไงซะ ลองศึกษาคุณหมอกิตติศักดิ์ก่อนก็ไม่น่าเสียหายนะครับ อย่าเพิ่งด่วนตัดสินใจอะไรจาก คีย์บอร์ดเลยครับ ผมพาแผนไปทำมา เบี้ยวไปจาก ยันฮีซะด้วยซ้ำ ออกมาก็สวยไม่แพ้หมอคนอื่น ๆ คิดดูดีดีครับ
การที่จะแก้จมูกเราต้องดูด้วยค่ะ ว่าคุณหมอคลไหนจะทำจมูกได้ถูกใจตามที่เราหวังได้มากที่สุด เราก็ว่าไม่ได้เสียหายอะไรที่จะลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอดูก่อนนะค่ะ ตัวคุณหมอเองอาจจะทำได้ตามที่เราต้องการ หรือถ้าไม่เราค่อยหาท่านอื่นที่น่าจะทำตามที่เราต้องการได้ และต้องดูด้วยว่าแบบที่ทำออกมามันเหมาะกับโครงหน้าเราหรือเปล่าค่ะ ลองปรึกษาคุณหมอก่อนนะค่ะ
ทำหมอกิติศักดิ์มาค่ะตอนนี้ หาทีาแก้อยุ่ค่ะ จมูกปลายเชิดเหมือนหมูเลยค่ะทนมา1 ปี เต็มค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ขอดูรูปหน่อยสิครับ จะได้แนะนำได้  โพสต์ 2013-3-2 14:05
ต้นฉบับโพสต์โดย gifezaa เมื่อ 2013-2-28 23:28
ทำหมอกิติศักดิ์มาค่ะตอนนี้ หาทีาแก้อยุ่ค่ะ จมูกปลาย ...

ขอดูรูปหน่อยสิครับ

จะได้แนะนำได้
สรุปดีหรือไม่ดีคะเนี่ย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้