ดู: 4091|ตอบกลับ: 29
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ขอความเห็นหน่อยค่ะ ทำปากได้ 1 เดือน

[คัดลอกลิงก์]
ขอความคิดเห็นหน่อยค่ะ ว่าปากจะเท่ากันไหม   ตอนนี้เครียดมากกก จะต้องไปแก้ใหม่ดีหรือป่าวค่ะ

แก้ดีก่าคับ ทำที่ไหนมาคัฟ ไม่เท่ากันจิงๆ
ไม่เท่าอย่างเห็นได้ชัดเลยค่ะ  แก้เลยค่ะ

ทำมาจากที่ไหนค่ะ
ไม่เท่ากันอย่างเยอะเลยคะ ที่ไหนเหรอคะ แต่ยังพอแก้ไขได้อยู่คะ
ไม่เท่ากันจร๊า
โอ๊ะ!!! ไปทำที่ไหนมาค่ะ บอกหน่อยค่ะ ของเค้าทำมาได้ 6 วันแระ เริ่มนอย

แสดงความคิดเห็น

หมอภู ฟันธง! 555  โพสต์ 2013-1-23 04:29
ดูจากรอยเย็บ และ รูปทรง คิดว่าไม่ใช่คุณหมอจำนงค์ ของเราแน่ๆ ชัวร์

หมอภู คอนเฟริ์ม!  โพสต์ 2013-1-23 04:30
รอยเย็บไม่ใช่หมอจำนงค์ค่ะ  โพสต์ 2013-1-22 23:31
ค่อยโล่งใจหน่อย ที่ไม่ใช่หมอจำนงค์ เพราะได้คิวไปทำเสาร์นี้อะ...  โพสต์ 2013-1-22 20:01
ดูแล้วไม่เท่ากันค่ะ แต่ไม่ได้เห็นชัดขนาดนั้นหรอก ต้องจ้องๆอ่ะค่ะ
แก้ใหม่ เจ็บตัวอีกครั้งครับ
ไม่เท่ากันค่ะ
เห็นหลายกระทู้ละ
เวลาขอความคิดเห็นกรุณาช่วยบอกรายละเอียดให้มากกว่านี้หน่อยได้มั้ย
จะได้ไม่ต้องมาคอยถามว่าทำจากหมออะไร ราคาเท่าไหร่ หมอทำอย่างไร
แม่งเห็นแล้วเบื่อ

เย็นไว้ๆนะโยม..เอาน่า ปลงซะเถอะแม่จำเนียร เบื่อก็รู้ว่าเบื่อ เบื่อหนอๆ  โพสต์ 2013-1-23 04:58
ใช่ค่ะ ทำหมอจำนงค์มาเหมือนกันค่ะ ดูจากการเย็บไม่น่าจะใช่ค่ะ

ถูกต้องนะคร๊าบบบบ หมอภู คอนเฟริ์ม!อิอิ  โพสต์ 2013-1-23 04:31
อยากทราบว่าทำกับหมอจำนงค์ ต้องโอนเงินมัดจำป่าวค่ะ  โพสต์ 2013-1-22 22:30
ต้นฉบับโพสต์โดย Indygirlka เมื่อ 2013-1-22 22:27
ใช่ค่ะ ทำหมอจำนงค์มาเหมือนกันค่ะ ดูจากการเย็บไม่น่า ...

ถ้าจองใกล้ๆ ไม่นะค่ะ แต่ถ้านานหน่อยอาจจะต้องมีมัดจำ 1000 ค่ะ ยังไงโทรถามพี่อ้อ ดูนะค่ะ หมอละเอียดมากค่ะ ไม่เจ็บเลย คอนเฟริมน์ค่ะ
ไม่ว่าจะหมอคนไหนก็มีโอกาสพลาดได้ทั้งนั้น  อยู่ที่ใครดวงดี ใครดวงจู๋
เราว่าปากทรงนี้น่าจะเป็นยันฮี ไม่ใช่ทั้งหมอภู  และหมอจำนงค์ แน่นอน
ถ้าหมอ ภู เราคงเครียด

จองไว้เรียบร้อย ToT

แอบรอคำตอบจากเจ้าของกระทู้
เออ ไปแก้ดีกว่า ไม่เท่ากัน
ไม่เท่ากันจริง ๆค่ะไปแก้เถอะ เอาข้างซ้ายขึ้นให้เท่าข้างขวา ก้อโอเคสวยและ มันเห้นชัดเจนมากจริง ๆ ค่ะ ไม่ต้องนอยนะคะยังสามารถแก้ไขได้ ถ้าเค้าทำบางมากตั้งแต่แรกก้อแก้ยาก แต่นี่ยังตัดเนื้อออกอีกด้านให้เท่ากันได้อยู่ เป็นกำลังใจให้นะคะน้อง สู้ ๆ ศัลยกรรมบางครั้งทำทีเดียวมันก้อยังไม่เป๊ะค่อย ๆ แต่งไปค่ะ
ไม่เท่ากันค่ะ แก้ก็ลองเข้าไปปรึกษากะหมอท่านเดิมดูก่อนไหมค่ะ
ว่าแต่ทำจากหมอท่านใดมาเหรอค่ะ อย่าเครียดมากไปน่ะค่ะ
มีทางแก้ไขค่ะ ลองกาข้อมูลดูดีๆน่ะค่ะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ
เป็นเหมือนเค้าเรยอ่ะ เซงมากกกกกกกกกกกกก
แปลกจัง เข้ามาถามกันหลายคนทำที่ไหน ทำไมเจ้าของกระทู้ไม่เข้ามาตอบเขาล่ะค่ะ เขาอุตสาห์มาช่วยก๊านคอมเม้นต์!!!!!
สงสัยปากคงจะยุบเท่าแล้วมั้ง  เลยไม่มาตอบกระทู้
แก้เลยค่ะ มันไม่เท่ากัน ชัดเจนมากกกกกกกกกกกก
สงสัยจะเอาไว้หาเพื่อนครับ เลยไม่ยอมบอกว่าทำที่ไหน
ผมก็เห็นหลายกระทู้และ อันไหนที่สวยมากๆ ก็ไม่ยอมบอกว่าทำที่ไหน อันไหนไม่ดีก็ไม่บอก
เห้ออออ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้