ดู: 3228|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกกับคุณหมออรรถพรเบี้ยว

[คัดลอกลิงก์]
ทำจมูก กับคุณหมออรรถพรมา 2 รอบ เบี้ยวทั้ง 2 รอบว่าจะแก้ใหม่ เพื่อนๆๆมีที่ใหนแนะนำบ้างค่ะ
หมอยุทธ เลยผมก็ทำอรรถพรแล้วเบี้ยว พึงไปแก้มา หมอยุทธ ทำสวยๆ
แนะนำหมอชาตรี สยามคลินิคเปนอีก 1ตัวเลือกคะ ^^ เคสแก้คุณหมอมีเยอะมาก คะ
แนะนำ คุณหมอยุทธ วีคูนเช่นกันจร้า งัยศึกษาดูก่อนได้นะคะ
มีเคสที่เบี้ยวแล้วไปแก้กับคุณหมอเยอะเหมือนกัน
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-22 11:31:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมอยุทธ เลยผมก็ทำอรรถพรแล้วเบี้ยว พึงไปแก้มา หมอยุทธ ทำสวยๆ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-22 11:33:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณมากค่ะ สำหรับคำแนะนำ เราเสียความรู้สึกมากอะแต่ทรงคุนหมออรรถพรเค้าสวยจิงๆๆแต่เบี้ยว  ราคาเท่าไรอะคะคุณหมอยุทธ อยู่ที่ใหนอะคะ รีวิวรูปให้ดูด้วยนะคะ ขอบคุนค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-22 11:54:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แนะนำหมอชาตรี สยามคลินิคเปนอีก 1ตัวเลือกคะ ^^ เคสแก้คุณหมอมีเยอะมาก คะ

ขอบคุณมากค่ะ จะลองศึกษาดูนะคะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-22 11:55:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แนะนำ คุณหมอยุทธ วีคูนเช่นกันจร้า งัยศึกษาดูก่อนได้นะคะ
มีเคสที่เบี้ยวแล้วไปแก้กับคุณหมอเยอะเหมือนกัน  

ขอบคุณมากค่ะ
ไมถามเองตอบเองล่ะครับ???
อืมใช่ ทำไมถามเองตอบเองล่ะ
อ้อ พี่เค้าตอบคำตอบ ของ คำตอบ 5555+
หมอชัยโรจน์ค่ะที่ดอกเตอร์ รัชโยธินคลินิก
ใช่ครับ จมูกของผมกับแฟนก็ไปทำมาจากหมออรรถพร ปลายจมูกเบี้ยวมาทางซ้าย เหมือนกันทั้งคู่ ตอนนี้ก็กำลังหาที่แก้จมูกอยู่เหมือน หมออรรถพร ทำทรงสวย แต่เบี้ยว ผมเคยเอาไปให้หมอดูแล้วนะ มีกระดูกอ่ออนโผล่มาที่ฝั่งขวา หมอบอกไม่เป็นไรหรอก ไม่เป็นอันตราย รู้ครับไม่เป็นอันตราย แต่มันเบี้ยวอ่ะ เสียความรู้สึกมากครับ ใครมีที่แก้ดีดี ทรงสวยๆ ช่วยแนะนำผมด้วยนะครับ
เช่นเดียวกันเลย แก้กะหมออรรถพรมาแล้ว แย่เหมือนเดิม เสียดายตังเจ็บฟรีด้วย ตอนแก้หมอก้อพูดจาแย่มาทั้งหมอทั้งพยาบาล จมูกเราจะทะลุหมอบอกไม่ทะลุ บ้าป่าว แย่จิงๆ
ครับหมอ ยุทธ v.coon กับ หมอชาตรี อีกเสียง
กระดูกอ่อนออกมาด้านซ้ายข้างในเหมือนกัน มันจะคอยเสียวแบ๊บๆข้างในตลอด ทำกับหมออรรถพรค่ะ อยากแก้ แต่กลัวการบวม การเจ็บ หน้าจะศึกษาให้ดีก่อน เคยได้ยินมาเยอะมาหมออรรถพรทำเบี้ยวเยอะ แต่คิดว่าคงไม่โชคร้าย สุดท้ายโชคร้ายจนได้ค่ะ ไม่ใช่เรื่องเล่นๆเลย
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-21 09:38:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทุกคอมเม้นค่ะ เรายังหาที่แก้ใหม่ไม่ได้เลยจร้า เพื่อนๆๆมีที่ใหนดีๆๆแนะนำบ้างอะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้