ดู: 9314|ตอบกลับ: 33
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] รีวิวปาก หมอจำนงค์ รังสิต

[คัดลอกลิงก์]
ทำเมื่อวันที่ 26 ธันวาคม ที่ผ่านมาคะ จริงแล้วจะไปจองคิว แต่พอดีคิวว่างคิวหนึงและวันนี้วันเดียวเลยตัดสินใจทำเลยค่ะ และได้ราคา 12000 บาท แต่ตอนนี้ขึ้นราคา ถือเป็นความโชคดีมากๆ เพราะมีเวลาพักอีก 8 วัน  พอทำเสร็จ หมอก็ไปส่งด้วย คิวสุดท้ายพอดี แฮ่ๆ  ไปถึงคือเราบอกพี่อ้อว่าจะจองคิว นางบอกว่า วันนี้ว่างนะ ได้ราคานี้ วันอื่นไม่ว่างจนถึงเดือนหน้า เราเลย โอเค ทำเลย ไม่คิดอะไร เพื่อนบอก เอออ มั่นจริง  ได้คิวสุดท้าย เพราะไม่อยากแซงคนจอง เพราะเราเจียม ว่าเรามาแทรก ได้ทำเร็วราคาเลิศ โอเคแหละ  พอขึ้นเขียงก็นอน อยากหลับมาก หมอฉีดยาชา  เจ็บนะ แต่เราขำอ่ะ มันเหมือนหมอกระโดดฉีด ฮามาก  หมอทำใช้เวลาประมาณ เกือบ 2 ชั่วโมงในการทำ
แสดงว่าเป็นคนที่หายยากพอสมควร ขนาดวันที่ 10ยังบวมอยู่เลยอ่ะ ออกมาบางเฉียบ สวยเชียว เข้ากับหน้าดีค่ะ เล็กไปเยอะเลย
ทรงปากสวยดี
สวยมากเลยอ่ะ
เราก็ไปทำมา ที่เดียวกับ จขกท. แอบจิตตกว่าปากเราจะเบี้ยว แต่พอเห็นรูป จขกท.แล้วเลิกกังวลค่ะ จะบอกว่าตอนที่บวมเหมือนกันเป๊ะ กับของเราเลยอ่ะ เราเพิ่งได้ 7 วันเหมือนกันกับ จขกท.เลย ตอนนี้ตรงกลางยักมันไม่เท่ากัน แต่พอตัดไหมแล้ว เราว่าของเราต้องเป๊ะ เหมือน จขกท. น่ะกิ้วๆ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-19 12:44:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เราไม่ค่อยกังวลเลยค่ะ ของพวกนนี้ต้องใช้เวลา แต่เหนื่อย แอบทรมานตอนพักฟื้น เหนื่อยมากค่ะ แต่ยังไงต้องสวยเหมือนกันแน่ค่ะ อิอิ
สวยคะ ว่าแต่ราคาขึ้้นเป็นเท่าไรแล้วอ่ะคะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-20 00:10:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยู่ที่ 16000 ค่ะ บน-ล่างนะค่ะ
หายแล้วคงสวยแน่ค่ะ
ทรงสวยมากเลยค่ะ ^^
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-20 22:55:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากนะคะ ตอนนี้ยังไม่ครบเดือนเลยค่ะ เดี๋ยวจะเอารูปลงมาให้ดูเรื่อยๆนะคะ แต่หมอเลิศมากค่ะ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-21 22:25:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
  ก่อนจะครบเดือนอีก 5 วัน ยังบวมๆ ชาๆอยู่เลย

แสดงความคิดเห็น

ไม่ทราบว่าจัดฟันอยู่ เมื่อตัดไหมแล้วแผลโดนกันเหล็กจัดฟันแล้วเจ็บไหม  โพสต์ 2013-2-1 21:12
กำลังจัดฟันอยุ่ ำได้ด้วยหรอคะ
น่ารักขึ้นกว่าเดิมเลยครับ  ของผมจองคิวคุณหมอไว้วันเสาร์ 26/1/13 นี้ใจเต้นตุ๊บๆ
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-23 19:04:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย prapaipim เมื่อ 2013-1-23 12:35
กำลังจัดฟันอยุ่ ำได้ด้วยหรอคะ

ได้ค่ะ แล้วแต่บางเคสด้วยนะคะ แต่เราเคยผ่าตัดในช่องปากมาแล้ว หมอเลยคิดว่าเราน่าขะดูแลได้เลยทำให้ค่ะ
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-23 19:06:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย tantannan เมื่อ 2013-1-23 12:40
น่ารักขึ้นกว่าเดิมเลยครับ  ของผมจองคิวคุณหมอไว้วันเ ...

สู้ๆนะค่ะ ครบเดือนกับที่ทำพอดี วันเดียวกันแต่คนละเดือน ไม่ต้องตื่นเต้นนะคะ เราเองก็ไปแบบชิวๆ 555555
เจ็บมากไมคาฟ ดูแล้วเจ็บกวา่าจมูกอีกนะคาฟ
เราวันนี้วันที่ 9 แระ ยังบวมเลย ทำไงดีเพื่อนๆ ต้องปิดผ้าตลอด
ปากเซ็กซี่ดีคับ
ว่าแต่ จขกท เป็น ช/ญ คับ เห็นพิมพ์"ค่ะ"แต่มีหนวด
ต้นฉบับโพสต์โดย mawin19 เมื่อ 2013-1-30 15:41
เราวันนี้วันที่ 9 แระ ยังบวมเลย ทำไงดีเพื่อนๆ ต้องปิด ...

กินยาลดบวม นอนหมอนสูง ประคบเย็น งดกินอาหารหนัก ประคบอุ่นๆ เฉพาะตอนที่เหมือนมีเลือดๆมากองรวมตรงติ่ง หรือแผลช้ำ ถ้าไม่ช้ำก้อไม่ต้องประคบร้อน  นอนมากๆ ทำเท่านี้ก็น่าจะดีขึ้นนะ... ยาลดบวม .. ใบบัวบก  ..  น้ำมะพร้าว .. วิตตามินซี  ลองหาซื้อมากินดูดิ

แสดงความคิดเห็น

ของเราดูแลอย่างดี ตัดไหมแล้วกับมี ตุ่มใสๆๆ เกิดมาที่รอยเย็บทำงัยดี  โพสต์ 2013-2-1 21:14
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้