ดู: 1101|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอบคุณคุณฟ้าใสมากๆค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hwasung เมื่อ 2013-1-17 13:43

ลังเลอยู่นานว่าจะฉีดดีไหมกลัวๆ ในที่สุดตัดสินใจลองซะ จัดไป 1 ชุด ผลปรากฏว่าเพื่อนบอกว่า

ผิวดูเนียนขึ้นและริ้วรอยหาย (ฉีด NC24+พลาเซนต้า) แถมคลีนิคที่คุณฟ้าแนะนำไปก็มือเบามว๊ากๆๆๆ

ขอบคุณนะจ๊ะ (อิอิ ปลื้มอดใจไม่ไหวเลยมาโพสต์ชื่นชมๆ) ^^
มีให้ลองฉีดแบบเป็นชุดด้วยเหรอคะ
เคยอยากลองเหมือนกัน แต่นึกว่าต้องเป็นกล่องอะค่ะ
อยากฉีดเหมือนกันค่ะ แต่เราอยู่ชลบุรี ไม่รู้จะไปฉีดได้ที่ไหนดี สับสนไปหมด
ราคาเท่าไหร่อ่้าคะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-17 16:32:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ลองถามคุณฟ้าใสดูก็ได้ค่ะ เพราะตัวเองก็เป็นคนหนึ่งอ่านมากๆแล้วมึนค่ะ เลยลองโทรไปคุยทางคุณฟ้าใสก็แนะนำ

aon_ka >>> ที่คุณฟ้าแนะนำมันมีเป็น 2 กล่อง ต่อ 1 ชุด เลยไม่รู้เค้าเรียกอะไรอ่ะค่ะ ไม่ใช่คนในวงการ มันเป็นกลูต้า 1 กล่อง แล้วก็ พลาเซนต้า อีก 1 กล่อง

pleple2525 >> อันนี้ลองถามคุณฟ้าใส หรือร้านที่สนใจก็ได้มั้งคะ แต่ตัวเองเลือกซื้อกับทางคุณฟ้าใสน่ะค่ะ เพราะเห็นเค้าตอบกระทู้ ให้ข้อมูลในนี้บ่อยน่ะค่ะ

merizo24 >> ไม่รู้ว่าเค้าบอกกันทางนี้ได้ไหม =_=!! ไม่ค่อยได้เล่นน่ะค่ะ ยังไงลองติดต่อคุณฟ้าใสเอาแล้วกันนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้