ดู: 5183|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] วันที่4 กุมภา ได้ทำนมกับหมอเทพ แต่หมอเทพจะมีผ่าแผลใต้ราวนมไหม

[คัดลอกลิงก์]
เดือนหน้าจะทำนมกับหมอเทพแต่อยากรู้ว่าเรา ผ่าใต้ราวนมได้ไหมเห็นมีแต่กระทู้ ใต้รักแร้
ไม่ทราบอ่ะค่ะ แต่ไปทำแล้วอย่าลืมรีวิวน้า สนใจเหมือนกัน
รอทำหมอเทพ26นี้เหมือนกันคะ.  ตื่นเต้นนนนจัง
เจ้นุ๊จาสวยใหญ่ๆๆแว้ว  รอดุเรยเจ้ เด๊วจาตามไป  อิอิ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-17 15:14:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เดะจะมารีวิวให้ดูคะ
ทำไมผ่าใต้ราวนมคะ แผลใต้ราวนมถ้าขาวนี่แผลติดตัวเกือยสองปีนะคะ เปิดออกมานมตู้มแต่แฟนตกใจเห็นรอยแผล
ผ่ารักแร้ก็ซ่อนรอยแผลเนียนๆกับรอยพับของรักแร้ได้ แผลถึงหายสนิทยังไงมันก็จะเป็นรอยเส้นจางๆนะคะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-18 03:57:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
น้องนมก่อนทำไซส์ 35 คะ พอทำ น้องนมจะปิดรอยแผลใต้ราวนม สนิท แล้วเอาพักฟื้นหายไว งานเยอะคะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-18 04:08:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พอรู้บ้างไหมคะว่าง เหนือกล้ามเหนือกับใต้กล้ามเหนือต่างกันตรงไหน
อยากทำใต้ราวนมเหมือนกันอะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Supannahong เมื่อ 2013-1-18 09:04

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Supannahong เมื่อ 2013-1-18 08:59

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Supannahong เมื่อ 2013-1-18 08:57

http://thebreaststory.com/content/view/37/43/

เข้าไป copy link อ่านข้อดี ข้อเสีย และรายละเอียดการทำใต้หรือเหนือกล้ามเนื้อ ได้ที่ลิ้งค์ที่แนบมาให้นะคะ

มีประโยชน์ในการตัดสินใจมากค่ะ

^+^

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณข้อมูลมากๆเลยนะคะ  โพสต์ 2013-1-18 13:53
จะทำเดืิอนกุมภา เหมือนกันค่ะ แต่เปนปลายๆเดือน
แอทไลท์มาคุยกันด้วยน้า าา. จะได้มีเพื่อนทำ
ID:vespa26.
จิงๆ แผลใต้ราวนม มีโอกาสที่จะเคลื่อนได้ เพระาเคยเห็นเคสหลายเคส ที่ผ่าใต้ราวนม แล้วรอยแผลเคลื่อนจากใต้ราวนม ขึ้นมาอยู่ใต้เต้านมแทน   แต่ถ้าตัดสินใจเลือกแล้ว ก็ไม่เป็นไรค่ะ  จะรอชมเหมือนกัน เพราะไม่เคยเห็นเคสของหมอเทพผ่าใต้ราวนมเลย
อยากทำใต้รักแร้ แต่มันมีข้อดีข้อเสียต่างกันเนอะ ชั่งน้ำหนักดู
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้