ดู: 1800|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอถามเรื่องเนื้อจมูกน้อยหน่อยค่า ^O^

[คัดลอกลิงก์]
คือหนูอายุ 16 ปี อยากจะเสริมจมูกอะคะ แล้วเนื้อจมูกนี้น้อยมากๆ
เลยอยากรู้ว่าจะเสริมได้ไหมอะคะมันมีนะแต่น้อยมาก

ขอคำปรึกษาพี่ๆหน่อยนะคะ ^___^  อยากจะทำที่บุญรัตน์คลินิก อะคะ พึ่งรู้ว่ามันอยู่แถวบ้าน 555
ขอคำปรึกษาด้วยนะคะ
น้องน่ารักมากเลยอ่ะ

ให้โตกว่านี้นิดนึงค่อยทำดีมั๊ยคะ
บุญรัตน์คลินิก อายุต้อง18+ นะคับ
ไม่ว่ากรณีผู้ปกครองไปเซ็นก็ทำไม่ได้นะ

รอให้โตกว่านี้ก่อนดีไหมคับ
ทำอย่างอื่นไปก่อนเช่นการจัดฟัน ^ ^
อายุ 16 เอง ตื่นมาลองบีบจมูก ดึง ๆ สัน ปลาย ตอนเช้านะคะ

มีสิทธิ์โด่งขึ้นอีกแน่นอน
โอว 16เอง รอหน่อยนะจ๊ะ ทำตอนนี้ อีกสักพักจมูกเปลี่ยนรูป ไม่สวยเเน่เลยคับ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-2-5 10:30:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้ลองโทรไปถาม หมอสำรวญมาเค้าบอกว่าทำได้  ตอนนี้จัดฟันอยู่แล้วอะคะ :)
อายุน้อยไปครับ หมอ จะไม่อยากทำให้ครับ  อย่าใจร้อน
รอเอาเหล็กออกก่อนน่าจะพอดีน้า
เห็นด้วยว่าตอนนี้เด็กไปจ้า
รอให้ซัก ยี่สิบค่อยเสริมก็ไม่สายน่ะครับช่วงนี้โครงหน้าจะเปลี่ยนไปเรื่อยๆๆครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้