ดู: 1633|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ข้อมูลสำหรับคนอยากเสริมจมูก อยากเเชร์เเละเล่าประสบการ์ณคะ

[คัดลอกลิงก์]
http://www.pavoonsen.com/?p=1932
ลิงค์ข้อมูลสำหรับคนหาข้อมูการเสริมจมูกอยู่ค่ะเหนว่ามีประโยชน์เลยขอเเชร์ถือว่าช่วยให้เราตัดสินใจได้
พอดีวันเสาร์ที่12นี้ได้คิวนัดทำจมูกกับหมอจตุรงค์หาดใหญ่ค่ะ ก่อนนี้หาข้อมูลเรื่องการเสริมจมูกมามากมาย  ข้อมูลของหมอก้อหลายคนสุดท้ายมาลงเอ่ยที่หมอจตุรงค์ ค่ะเมื่อวันพุธไปจะขอดูคิวกับหมอชาญที่สุราด เเต่โอ๊วเเม่เจ้า เค้าบอกว่าได้คิวเร็วสุดวันที่26กุมภาพัน. โหหหหหห ก้อเลยตัดสินใจใช้หมอสำรองอีกคนคือหมอจตุรงค์ค่ะ. เลยหาข้อมูลโทรไปจองคิวเมื่อวันพฤหัส. วันศุกร์ก้อคือวันนี้ช่วงเย็นๆจะเข้าไปปรึกษาหมอเเละจ่ายค่ามัดจำ1000บาท(หมอชาญที่ก่อนหน้าเคยจะเข้าไปขอดูคิวมัดจำ4500คือจ่ายครึ่งหนึ่งค่ะี)ไงจะมาเล่าประสบการ์ณครั้งในชีวิตของคนอยากมีดั้งน่ะค่ะเเละจะมารีวิวรูปให้ดู น่ะค่ะ.    ตื่นเต้นเป็นที่สุดอดหวั่นใจไม่ได้ว่าผลจะออกมาอย่างไรก้อคนมานอยากสวยอ่ะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-11 02:45:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย หมูลี่ เมื่อ 2013-1-11 02:46

ลืมบอกเลยหาข้อมูลเยอะมากจนได้มาเปนสมาชิกชาวดั้งโด่ง. เหอะๆๆๆๆ อ่านเเต่ของคนอื่นมามากเลยอยากขอเเชร์ประสบการ์ณกะเค้าบ้สงเผื่อเพื่อนๆคนอื่นกำลังหาข้อมูลอยู่เหมือนกันค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้