ดู: 955|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอคำปรึกษาศิษย์หมอสำรวย (ศิษย์ท่านอื่นก็ได้ค่ะ)

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดี ต้องขอบคุณก่อนเลยที่กดเข้ามา คือ อยากจะเพิ่มโหวงเฮ้งให้ดีดีขึ้น ไม่กะเอาโด่งมาก ขอให้เป็นธรรมชาติเหมือนมากับเราแต่เกิด (จริงๆๆแม่ให้มาน้อยค่ะ) ขอให้อยู่กะเราไปนานๆๆ ศึกษาหมอมาหลายท่าน มีหมอสำรวย ที่น่าจะตอบโจทย์เราได้ และบวกกับเพื่อนก็พาไปปรึกษาหมอสำรวยที่คลินิก พอดีเพื่อนจะไปแก้ด้วยแต่หมอบอกให้รอ 1 ปีก่อน เพื่อนทำมาจะคบปีแล้วค่ะ  และคลินิกไม่ใกลจากบ้านเท่าไร เลยตกลงและได้คิวแล้ว กพ. นี้ ขออุบวันน่ะค่ะ  หมอน่ารัก กันเอง อย่างที่บอกเลยค่ะ คำพูดติดปากหมอ คือ หมอจะทำให้หนูสวยขึ้น ทำมาแล้วสวยแน่นอน ก็เปิดรูปคนที่เคยไปทำกับหมอให้ดู แต่ว่าที่กังวลที่สุด มันติดที่ว่าเคสเบี้ยวหมอเยอะ จากที่ดูในเว็บ และเพื่อนก็เป็น 1 ในนั้น (เพื่อนบอกว่าเขาทำเบี้ยวเอง) แต่คือเบี้ยวซ้ายเหมือนเคสอื่นๆที่เบี้ยว ทีนี้เลยจิตตกเป็นกังวลค่ะ กลัวจะเป็น 1 ในนั้นแล้วต้องมาเสียเงิน เจ็บตัว เสียเวลา อีก เราควรเสี่ยงมั้ยค่ะ หรือไปทำท่านอื่นดี เลยกลัวไปหมดเลยค่ะ   ใครไปทำมาแล้วเป็นไงบ้างค่ะ ขอความจริงไม่เอาม้าน่ะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-10 17:11:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ศิษย์หมอหายไปไหนหมดค่ะ แง้ๆๆๆ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-12 14:26:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กูรู พร้อมใจกันหยุดชิมิค่ะ น้อยใจจัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้