ดู: 3497|ตอบกลับ: 24
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แก้รอบ2 ก้อยังเบี้ยว

[คัดลอกลิงก์]
แก้จมูกมาได้ 12 วันแล้ววว ก้อยังเบี้ยวแบบเดิม เศร้าชะมัด รูปก่อนแก้ เบี้ยวชัดเจน หลังแก้ได้ 10 วัน. (ปีกจมูกไม่เท่ากัน ปลายจมูกแข็งขางขวา) ต้องนวดหรือป่าว?
เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ไปแก้รอบนึงกับที่เดิม ก็เบี้ยวเหมือนเดิม คือจิตตกมาก ไม่เหลือความมั่นใจใด ๆ ในชีวิตเลย ไปแก้ที่ไหนทำตรง ๆ บ้างอะคะ
ถ้าสนใจแก้นะครับ
หมอทนงศักดิ์ เอเชียคลีนิกศัลยกรรม
ทำแล้วไม่ต้องไปแก้อะไรอีกหลายรอบครับ
http://www.surgery-reviews.com/
ราคาเริ่มที่ 30,000 แต่งปลายจมูกให้ด้วย รับประกันไม่เบี้ยว ไม่เอียงครับ
ไม่ต้องรอคิวนานด้วยครับ อย่าคิดนานครับความสวยรอไม่ได้
หรือสอบถามเพิ่มเติม 081-4537199 Line มาคุยกันก็ได้ครับ
สู้ๆคะเกิดเปนผู้หยิงอย่าหยุดสวยเปนกำลังจัยหั้ยนะคะ
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-26 21:47:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มีไลน์ไหมค่ะ วีคูณคลีนิค
จมุกดูเบี้ยวชัดเจนเลยค่ะ ถ้าเบี้ยวแบบนี้ก้อต้องแก้ใหม่แล้วล่ะค่ะ น่าจะเกี่ยวกับการวางซิลิโคน เปนรอยการวางมาจากครั้งแรกอ่ะค่ะ คือเคยเหนปัญหาแบบนี้เยอะค่ะ เคยเหนหมอบอกว่าดัดได้ไม่รู้ว่า จขกท ลองๆหั้ยคุนหมอทำดูรึยังคะ
ไม่งั้นก้อรอเวลาอย่างเดวเลยค่ะ แล้วค่อยมาดูว่า มันเบี้ยวเพราะโครงหน้าเรารึการวางซิลโคนตามแนวเดิม
อย่าไปคิดมาก อย่าไปส่องกระจกบ่อย ในเมื่อพลาดไปแล้ว ค่อยๆหาวิธีแก้ไขนะคะ สู้ๆ
เราก็ว่ารูปแรกเบี้ยวกว่า นะ
ต้นฉบับโพสต์โดย gonepatoo เมื่อ 2013-1-8 23:30
Blink clinic ตอนนี้ โปร ซิลิโคนเมกา นิ่ม เกรด เอ  ใครมีประสบ ...

เป็นคลินิกเปิดใหม่ ยังไม่มีรีวิวมาก่อน

ไม่น่าสนใจไปลองโปรใหม่หรอกครับ เพราะ ยังไม่เคยเห็นผลงาน
เบี้ยวกว่าเดิมครับ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-9 11:37:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอาไว้สัก 2-3 ปีก่อนค่ะ ค่อยแก้ เพราะสงสารจมูก โดนกระทำชำเรามา 2 รอบแล้ว
คุณหมอบอกให้พยายามนวดเบาๆ ให้น้ำเหลืองมันกระจาย เพราะบางทีมันเกี่ยวกับน้ำเหลืองค่ะ เห้อออ จิตตก
เป็นเหมือนกันเลยอ่ะคับ รอบสองเบี้ยวมาก ต้องพัก3เดือนแล้วทำใหม่ ตอนนี้ไม่เบี้ยวแล้วคับ
เป็นเหมือนกันเลยอ่ะคับ รอบสองเบี้ยวมาก ต้องพัก3เดือนแล้วทำใหม่ ตอนนี้ไม่เบี้ยวแล้วคับ
ทำกับคุณหมออะไรค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย sukannapa เมื่อ 2013-1-9 07:08
เกี่ยวกับกระดูกยังไงหรอค่ะ คือว่ากระดูกตรงจมูกของเ ...

ของผมก็ไปแก้เคสเบี้ยวมาเหมือนกันคับ แต่แก้กับหมอท่านอื่นที่ไม่ใช่ท่านเดิม คือคุณหมอชาตรีคับ ครั้งแรกที่หมอท่านเห็นหมอบอกว่าของผมเอียงไปทางซ้าย ซึ้งคุณหมอถามว่าอาจจะมาจากการที่จมูกของเราี้อาจจะเบี้ยวจากโครงหน้าหรือว่าโครงกระดูกจมูกของเรามันเบี้ยวอยู่แล้ว แต่ผมก็แย้งหมอไปว่า ของผมจมูกที่ยังไม่ได้เสริมไม่เบี้ยวนะคับคุณหมอ น่าจะเป็นหมอเดิมทำเบี้ยว แต่หมอก็บอกว่ายังพูดไม่ไ้ด้หรอกว่าเบี้ยวจากอะไร เราต้องทำการรื้อเอาอั่นเก่าออกมาดูก่อนว่ามันเกิดจากสาเหตุอะไร เหมือนรื้อเสาเข็มบ้านว่างั้น ยังไงก็อย่าเคียดนะคับ ยังไงลองไปปรึกษาหมอคนที่ทำให้สิคับ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-9 07:08:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เกี่ยวกับกระดูกยังไงหรอค่ะ คือว่ากระดูกตรงจมูกของเรามันทำยากใช่ไหมค่ะ? ถึงว่า เบี้ยวอีก
ร้อยไหมละลายจำนวน 20 เส้น ราคา 2,999 บาท (เลือกระหว่างไหม Miracu หรือ Ultra V Lift) เลือกจากบริเวณ: ใบหน้าเรียวแบบ V-Shape(บริเวณกราม), ยกหางตา, หรือยกร่องแก้ม – 150 บาท/เส้น (มูลค่า 25,000 บาท)

รายละเอียด http://www.ensogo.com/bangkok/the-vintage-medical-spa-31102012.html

สนใจติดต่อ bas_spu_bas@hotmail.com

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ใจเย็นๆน่ะค่ะ ดูๆไปก่อน เพิ่ง10วันเอง ตัวเองทำหมอท่านไหนค่ะ
ของเราทำมาตอนแรกๆ ก็เหมือนเบี้ยวเลย พอหายบวมแล้วถึงเห็นรูปร่างขึ้นมาหน่อย ตอนนี้ สองเดือน นิดๆแล้ว  ไ                                        ค                                                                                                                                        ข                                    
Blink clinic ตอนนี้ โปร ซิลิโคนเมกา นิ่ม เกรด เอ  ใครมีประสบการณ์ ที่นี่ดีไหม   ติดต่อผมหน่อย 0846766665  wLINE>>cinseng

แสดงความคิดเห็น

ไม่น่าสนใจไปลองโปรใหม่หรอกครับ เพราะ ยังไม่เคยเห็นผลงาน  โพสต์ 2013-1-12 22:21
เป็นคลินิกเปิดใหม่ ยังไม่มีรีวิวมาก่อน  โพสต์ 2013-1-12 22:21

แก้จากวีคูน คลีนิกคับ ตรงหล่อเลย
ที่ไหนคับ หลังไมค์ได้จร้า เพราะ ไอซ์เคยมีเคสแบบนี้มาแก้จากหมอท่านนึ่งงตอนนี้ เป้ะไปแร้ะ อีกอย่าง ต้องดูที่กระดูกด้วย

แสดงความคิดเห็น

มีปัญหาเบี้ยวรอบ2เหมือนกัน ไม่ทราบว่าตอนเบี้ยวคุณไอซ์ทำหมอไหนคะ  โพสต์ 2013-7-6 02:41
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-8 21:10:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ช่ายคะ
สู้ๆๆคะ ทำครั้งสองที่เก่าหรือเปล่าคะ  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้