ดู: 3468|ตอบกลับ: 24
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แก้รอบ2 ก้อยังเบี้ยว

[คัดลอกลิงก์]
แก้จมูกมาได้ 12 วันแล้ววว ก้อยังเบี้ยวแบบเดิม เศร้าชะมัด รูปก่อนแก้ เบี้ยวชัดเจน หลังแก้ได้ 10 วัน. (ปีกจมูกไม่เท่ากัน ปลายจมูกแข็งขางขวา) ต้องนวดหรือป่าว?
สู้ๆๆคะ ทำครั้งสองที่เก่าหรือเปล่าคะ  
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-8 21:10:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ช่ายคะ
ที่ไหนคับ หลังไมค์ได้จร้า เพราะ ไอซ์เคยมีเคสแบบนี้มาแก้จากหมอท่านนึ่งงตอนนี้ เป้ะไปแร้ะ อีกอย่าง ต้องดูที่กระดูกด้วย

แสดงความคิดเห็น

มีปัญหาเบี้ยวรอบ2เหมือนกัน ไม่ทราบว่าตอนเบี้ยวคุณไอซ์ทำหมอไหนคะ  โพสต์ 2013-7-6 02:41

แก้จากวีคูน คลีนิกคับ ตรงหล่อเลย
Blink clinic ตอนนี้ โปร ซิลิโคนเมกา นิ่ม เกรด เอ  ใครมีประสบการณ์ ที่นี่ดีไหม   ติดต่อผมหน่อย 0846766665  wLINE>>cinseng

แสดงความคิดเห็น

ไม่น่าสนใจไปลองโปรใหม่หรอกครับ เพราะ ยังไม่เคยเห็นผลงาน  โพสต์ 2013-1-12 22:21
เป็นคลินิกเปิดใหม่ ยังไม่มีรีวิวมาก่อน  โพสต์ 2013-1-12 22:21
ใจเย็นๆน่ะค่ะ ดูๆไปก่อน เพิ่ง10วันเอง ตัวเองทำหมอท่านไหนค่ะ
ของเราทำมาตอนแรกๆ ก็เหมือนเบี้ยวเลย พอหายบวมแล้วถึงเห็นรูปร่างขึ้นมาหน่อย ตอนนี้ สองเดือน นิดๆแล้ว  ไ                                        ค                                                                                                                                        ข                                    
ร้อยไหมละลายจำนวน 20 เส้น ราคา 2,999 บาท (เลือกระหว่างไหม Miracu หรือ Ultra V Lift) เลือกจากบริเวณ: ใบหน้าเรียวแบบ V-Shape(บริเวณกราม), ยกหางตา, หรือยกร่องแก้ม – 150 บาท/เส้น (มูลค่า 25,000 บาท)

รายละเอียด http://www.ensogo.com/bangkok/the-vintage-medical-spa-31102012.html

สนใจติดต่อ bas_spu_bas@hotmail.com

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-9 07:08:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เกี่ยวกับกระดูกยังไงหรอค่ะ คือว่ากระดูกตรงจมูกของเรามันทำยากใช่ไหมค่ะ? ถึงว่า เบี้ยวอีก
ต้นฉบับโพสต์โดย sukannapa เมื่อ 2013-1-9 07:08
เกี่ยวกับกระดูกยังไงหรอค่ะ คือว่ากระดูกตรงจมูกของเ ...

ของผมก็ไปแก้เคสเบี้ยวมาเหมือนกันคับ แต่แก้กับหมอท่านอื่นที่ไม่ใช่ท่านเดิม คือคุณหมอชาตรีคับ ครั้งแรกที่หมอท่านเห็นหมอบอกว่าของผมเอียงไปทางซ้าย ซึ้งคุณหมอถามว่าอาจจะมาจากการที่จมูกของเราี้อาจจะเบี้ยวจากโครงหน้าหรือว่าโครงกระดูกจมูกของเรามันเบี้ยวอยู่แล้ว แต่ผมก็แย้งหมอไปว่า ของผมจมูกที่ยังไม่ได้เสริมไม่เบี้ยวนะคับคุณหมอ น่าจะเป็นหมอเดิมทำเบี้ยว แต่หมอก็บอกว่ายังพูดไม่ไ้ด้หรอกว่าเบี้ยวจากอะไร เราต้องทำการรื้อเอาอั่นเก่าออกมาดูก่อนว่ามันเกิดจากสาเหตุอะไร เหมือนรื้อเสาเข็มบ้านว่างั้น ยังไงก็อย่าเคียดนะคับ ยังไงลองไปปรึกษาหมอคนที่ทำให้สิคับ
ทำกับคุณหมออะไรค่ะ
เป็นเหมือนกันเลยอ่ะคับ รอบสองเบี้ยวมาก ต้องพัก3เดือนแล้วทำใหม่ ตอนนี้ไม่เบี้ยวแล้วคับ
เป็นเหมือนกันเลยอ่ะคับ รอบสองเบี้ยวมาก ต้องพัก3เดือนแล้วทำใหม่ ตอนนี้ไม่เบี้ยวแล้วคับ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-9 11:37:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอาไว้สัก 2-3 ปีก่อนค่ะ ค่อยแก้ เพราะสงสารจมูก โดนกระทำชำเรามา 2 รอบแล้ว
คุณหมอบอกให้พยายามนวดเบาๆ ให้น้ำเหลืองมันกระจาย เพราะบางทีมันเกี่ยวกับน้ำเหลืองค่ะ เห้อออ จิตตก
เบี้ยวกว่าเดิมครับ
ต้นฉบับโพสต์โดย gonepatoo เมื่อ 2013-1-8 23:30
Blink clinic ตอนนี้ โปร ซิลิโคนเมกา นิ่ม เกรด เอ  ใครมีประสบ ...

เป็นคลินิกเปิดใหม่ ยังไม่มีรีวิวมาก่อน

ไม่น่าสนใจไปลองโปรใหม่หรอกครับ เพราะ ยังไม่เคยเห็นผลงาน
เราก็ว่ารูปแรกเบี้ยวกว่า นะ
อย่าไปคิดมาก อย่าไปส่องกระจกบ่อย ในเมื่อพลาดไปแล้ว ค่อยๆหาวิธีแก้ไขนะคะ สู้ๆ
จมุกดูเบี้ยวชัดเจนเลยค่ะ ถ้าเบี้ยวแบบนี้ก้อต้องแก้ใหม่แล้วล่ะค่ะ น่าจะเกี่ยวกับการวางซิลิโคน เปนรอยการวางมาจากครั้งแรกอ่ะค่ะ คือเคยเหนปัญหาแบบนี้เยอะค่ะ เคยเหนหมอบอกว่าดัดได้ไม่รู้ว่า จขกท ลองๆหั้ยคุนหมอทำดูรึยังคะ
ไม่งั้นก้อรอเวลาอย่างเดวเลยค่ะ แล้วค่อยมาดูว่า มันเบี้ยวเพราะโครงหน้าเรารึการวางซิลโคนตามแนวเดิม
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-26 21:47:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มีไลน์ไหมค่ะ วีคูณคลีนิค
สู้ๆคะเกิดเปนผู้หยิงอย่าหยุดสวยเปนกำลังจัยหั้ยนะคะ
ถ้าสนใจแก้นะครับ
หมอทนงศักดิ์ เอเชียคลีนิกศัลยกรรม
ทำแล้วไม่ต้องไปแก้อะไรอีกหลายรอบครับ
http://www.surgery-reviews.com/
ราคาเริ่มที่ 30,000 แต่งปลายจมูกให้ด้วย รับประกันไม่เบี้ยว ไม่เอียงครับ
ไม่ต้องรอคิวนานด้วยครับ อย่าคิดนานครับความสวยรอไม่ได้
หรือสอบถามเพิ่มเติม 081-4537199 Line มาคุยกันก็ได้ครับ
เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ไปแก้รอบนึงกับที่เดิม ก็เบี้ยวเหมือนเดิม คือจิตตกมาก ไม่เหลือความมั่นใจใด ๆ ในชีวิตเลย ไปแก้ที่ไหนทำตรง ๆ บ้างอะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้