ดู: 5148|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ใครรู้บ้างว่าหมอสุรพลที่ขอนแก่นทำจมูกสวยไหม ตอบด่วนค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
มีใครทราบไหมคะว่า  หมอสุรพลที่ขอนแก่นทำจมูกสวยไหม
เพราะกำลังตัดสินใจอยู่ว่าหมอใหนดีระหว่างหมอธีระวัฒน์กับหมอสุรพล
แต่คิวหมอธีระวัฒน์ยาวถึงสิ้นเดือนเมษายนเลย..............คิวนาน.....
อยากสวยไว ๆ   ง่ะ
ทำกับหมอบวรศิลป์ขอนแก่นมาคะ ราคาไม่แพง เป็นธรรมชาติดีนะคะ
รุ่นน้องไปทำมาพึ่งได้ 3-4 วัน ดูท่าทาง ok
แต่ รู้สึกว่าหมอบอกว่าหนังน้อยเนื้อน้อย
เลยทำให้ไม่โด่งเท่าไหร่
คงต้องรอดู ตอนมันยุบ
เห็นว่ามีราคา  6,000 8,000 10,000 12,000 15,000 จ้า
ลืมบอก หมอบวรศิลป์ขอนแก่น เห่อๆ
เรื่องสวยมั้ยสวยนะ แต่คุณหมอจะไม่ตามใจเท่าไหร่ค่ะ
คือจะเอาเท่าที่สภาพเรารับไหว
ธรรมชาติค่ะ แต่ถ้าคุณเป็นคนไม่พอ หรือเป็นสาวประเภทสองไม่แนะนำ
เพราะจะไม่ค่อยชอบ
แต่เราชอบนะ หมอจัยดีมากค่ะ
เราไปทำจมูก กรีดปาก
ก็ร้านนี้แหล่ะ นอกนั้นหมอไม่ยอมทำให้
บอกว่ามันสวยแล้วอ่ะ
ราคา ก็ตามเกรดซิลิโคลน 6000 8000 10000 ค่ะ
อ้อ ลืมบอก เราทำกับหมอสุรพลนะ
ไม่เจ็บเลย จริงๆๆๆๆ
เพื่อนเราทำหมดแหล่ะ
หมอสุรพลก็ดีค่ะ ราคาไม่แพงมาก สูงสุดไม่เกิน 15000 ทำออกมาแรกเหมือนไม่โด่ง แต่สักระยะพอมันยุบละก็รับรองโด่งแน่ หมอใจดียิ้มแย้มค่ะ
หมอธีระวัฒน์ ไมโครคลีนิค สวย ธรรมชาติมาก ราคาสูงสุดก็ 20000 นู้นแหละ บางรายแทบดูไม่ออกว่าเสริมแล้วเหรอ คิวยาวถึงพฤษภาคมแล้ว หมอใจเย็นดีค่ะ ใจออกจะเอียงไปทางหมอสุรพลซะแล้วเรา ;-P
ทำมาแล้วอัฟรูปให้ดูด้วยนะจ้า
หมอสุรพลเหมือนกันค่ะทำแล้วอัพรูปให้ดูหน่อยนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้