ดู: 14620|ตอบกลับ: 51
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เสริมจมูกกับคุณหมอคมกริช

[คัดลอกลิงก์]
ก่อนอื่นขอฝากตัวและหัวใจด้วยนะค่ะ (น้องใหม่)
อยากทราบว่าคุณหมอวางยาหรือแค่ฉีดยาชา
แล้วใครที่เคยทำกับคุณหมอขอความกรุณาแชร์รูปและข้อมูลด้วยนะคะ เก็บข้อมูลอยู่
และขอขอบคุณ dungdong มากมาก (ของเค้าดีจริงๆ)
เกบผลงานหมอคมกริช มาให้ชมกันคัฟ
จากเว็บเลดี้คิ้วคัฟ
ที่มา http://www.ladycute.doubleclicks ... index.php?topic=4.0

1.bmp (593.31 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 31)

1.bmp

2.bmp (182.3 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 12)

2.bmp

5.bmp (369.19 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 28)

5.bmp
ปล. สวยหล่อกันเน้อออ

อิ อิ
สวยคัฟ
สวยอย่างแรง
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-31 01:12:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณสำหรับรูปคะ
ว่าแต่ยังไม่ได้ตอบเลยว่า คุณหมอวางยาหรือแค่ฉีดยาชา
จิตตก กลัว ตืนแต้น
ขนาดอีกตั้งเดือนกว่าจะขึ้นเขียงนะ แต่นอยมาก
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-31 01:23:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สงสัยอีกอย่างคือ
ว่าถ้าเสริมแล้วตัดปีกจมูกด้วย เมือเวลาผ่าน อายุเพิ่มขึ้น จะทำให้จมูกบางไหม?
มีรูปผมด้วย เอาชัดกว่านี้ไหมอ่า อิอิ
มีรูปผมด้วย เอาชัดกว่านี้ไหมอ่า อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย 2guyinone เมื่อ 2009-5-31 01:38

เอาแบบละเอียดเลยคับ before after หลังทำ หลังยุบ
หลับค่ะ  ฉีดยาเข้าที่เส้นเลือดแขนค่ะ
เคยทำเมื่อปีที่แล้วกะลังจองคิวแก้กะคุณหมอเฉลิมค่ะ
สงสัยอีกอย่างคือ
ว่าถ้าเสริมแล้วตัดปีกจมูกด้วย เมือเวลาผ่าน อายุเพิ่มขึ้น จะทำให้จมูกบางไหม? ...
ต้นฉบับโพสโดย _pook เมื่อ 2009-5-31 01:23

ม่ะแน่จัยว่าใช่หรือป่าวน้าคัฟ
บางคนที่ดูแล้วเหนซิลิโคน
ไม่ช่ายว่าเพราะจมูกบางน้าคัฟ
เกิดจากการที่พังพืดรัดซิลิโคน
เลยทำหั้ยเหนซิลิโคนชัดมากขึ้น
กว่าก่อนทำ อาการแบบนี้เลยดูเหมือนจมูกบางลง
(เปนความคิดเหนของโอเปิ้ลน้าคัฟ)
ยังงัยก้อรอกูรูเข้ามาตอบเรื่องนี้น้าคัฟ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-31 20:36:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เคยทำเมื่อปีที่แล้วกะลังจองคิวแก้กะคุณหมอเฉลิมค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย pimpilai เมื่อ 2009-5-31 14:00

อ้าวคุณหมอคมทำมาให้ไม่ดีหรอ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-31 20:39:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ม่ะแน่จัยว่าใช่หรือป่าวน้าคัฟ
บางคนที่ดูแล้วเหนซิลิโคน
ไม่ช่ายว่าเพราะจมูกบางน้าคัฟ
เกิดจากการที่พังพ ...
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2009-5-31 15:03

ขอบคุณค่ะคุณopelเริ่มเข้าใจและเห็นภาพ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-31 20:42:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสโดย 2guyinone เมื่อ 2009-5-31 01:38

คอยอยู่นะ ขอbefore afterด้วย
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-31 23:50:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ระหว่างพักฟื้นใส่แว่นได้ไหมอะ
แว่นจะไปกดไหมอะ
คุณหมอคม ใช้ยานอนหลับ แบบอ่อนๆ ฉีดที่แขนก่อนคับ

จากนั้นก็ค่อยฉีดยาชา ตอนฉีดยาขาไม่ไม่รู้ว่าฉีดตอนไหนเรยคับ

แต่ก็ไม่หลับคับ ไม่เจ็บเรย

ส่วนใหญ่คุณหมอคม ทำสวยคับ แต่ค่อนข้างเน้นธรรมชาติ

อาจทำให้หลายๆคนดูไม่ค่อยเปลี่ยนจากเดิมเท่าไหร่

เรยอยากได้โด่งกว่าเดิมอ่ะคับ
อย่าใส่แว่นน้าคัฟ
โดยเฉพาะที่เปนเลนส์ที่ทำจากแก้วอ่าคัฟ
จะใส่ก้อต่อเมื่อผ่านไปแล้วซัก 2-3 อาทิตย์
คุณหมอคม ใช้ยานอนหลับ แบบอ่อนๆ ฉีดที่แขนก่อนคับ

จากนั้นก็ค่อยฉีดยาชา ตอนฉีดยาขาไม่ไม่รู้ว่าฉีดตอนไหนเ ...
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-5-31 23:54

คุณซีคะ ทรายได้ทำวันที่ 2 มิ.ยนี้แล้วน้า...  แต่ถ้าอยากให้หมอเฉลิมฉีดยานอนหลับอ่อนๆให้บ้างได้มั้ยคะ  ไม่อยากรับรู้ความรู้สึกเจ็บตอนฉีดยาอ่ะคะ
คุณซีคะ ทรายได้ทำวันที่ 2 มิ.ยนี้แล้วน้า...  แต่ถ้าอยากให้หมอเฉลิมฉีดยานอนหลับอ่อนๆให้บ้างได้มั้ยคะ  ไม่อ ...
ต้นฉบับโพสโดย zinezoda เมื่อ 2009-6-1 00:04

ว้าว  ตื่นเต้นจัง

เป็นกำลังใจให้นะคับ คุณทราย

ของคุณหมอเฉลิม ไม่มียานอนหลับแบบฉีดให้คับ

แต่ถ้าตื่นเต้นมากๆ ก็มียาทานให้คับ

ส่วนใหญ่ ยานอนหลับ แบบฉีด หรือแบบเม็ด(ทาน) ก็ไม่หลับนะคับ แค่เบลอๆ

ถ้าจะให้หลับจิงๆ ต้องยาสลบคับ แต่แพง และมีผลข้างเคียงตอนตื่นด้วยคับ

ฉีดยาชา เจ็บนิดเดียวคับ แค่เข็มแรกเท่านั้นเองคับ

สู้ๆนะคับ
คุณซีคะไอ้ที่ผลข้างเคียงคือไรคะ  

ถ้าถึงคิวทรายแล้วคุณหมอเรียกอ่ะ  อันดับทำไรก่อนบ้างคะ ใช้เวลากี่นาทีถึงจะเริ่มฉีดยาที่หน้า ค่ะ ทั้งหมดกี่เข็มต้องไหนบ้างคะ  อิอิ  เป็นคนรักเจ็บมากๆอ่ะค่ะ
คุณซีคะไอ้ที่ผลข้างเคียงคือไรคะ  

ถ้าถึงคิวทรายแล้วคุณหมอเรียกอ่ะ  อันดับทำไรก่อนบ้างคะ ใช้เวลากี่นาที ...
ต้นฉบับโพสโดย zinezoda เมื่อ 2009-6-1 00:20

ผลข้างเคียงของยาสลบ

กั้งเคยบอกไว้ ว่ามันจะตื่นขึ้นมาแล้ว คลื่นไส้อาเจียร อ่ะคับ

ส่วนขั้นตอน ยังไม่ทราบคับ ยังไม่เคยผ่านมือคุณหมอเฉลิมเรย คิคิ

กลับจากเมืองนอกแล้วเหรอครับ หรือว่ายังอยู่ครับ
อาซี จะผ่านมือ วันที่สิบห้านี้แน่ๆ ครับ อิๆๆ
อาซี จะผ่านมือ วันที่สิบห้านี้แน่ๆ ครับ อิๆๆ
ต้นฉบับโพสโดย kallypaulsmith เมื่อ 2009-6-1 00:35

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้