ดู: 1687|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] ไขมันที่ตาฟ่อจากการแก้ตาสองชั้นกับการฉีดเสริมไขมันที่ตา มีใครเคยทำบ้างค่ะ?

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคะ

คือเราแก้ตาบ่อย ข้างขวาทำมา3ครั้ง จนไขมันที่เปลือกตาฟ่อ ทำให้ตาไม่เป็นสองชั้น เบ้าตาดูแห้งๆ เวลาลืมตารั้งมาก
เกิดพังผืดทำให้เปลือกตาติดกับกล้ามเนื้อ แผลเลยดูโดดๆลอยๆออกมา เพราะชั้นตาไม่ยอมปิดลงมา

จากนั้นหมอเลยแก้ไขด้วยการเอาไขมันจากตัวเราเอง
ฉีดเสริมเข้าไปหวังชั้นตาพับลงมา ผลที่ได้คือ ตาดูอิ่มขึ้น แต่...อาการรั้งยังอยู่ แถมเหมือนมีอะไรมาค้ำที่ตาตลอด
และชั้นตาก็ยังไม่พับลงมาสักที แผลยังดูโดดๆเหมือนเดิม ไม่มีชั้นตา

แก้ล่าสุดเพิ่งได้2อาทิตย์ เราอยากทราบว่าเคยมีใครประสบปัญหาแบบเราบ้างคะ
อยากทราบว่าแก้ไขกันยังไง เรากลุ้มมากเรื่องที่ชั้นตาไม่ตกลงมาเนี้ยะคะ
หรือเราควรทำยังไงดี

แล้วการฉีดไขมันตัวเองเข้าไปทำให้ตาเราดูอิ่มก็จริง แต่พอจับดูมันเหมือนเป็นไตแข็งๆด้านใน
อาการนี้มันจะหายไหมคะ

เราเครียดมากเลย เพราะไม่รู้ว่า ถ้าปล่อยไว้แบบนี้ ร่างการจะสร้างไขมันที่ชั้นตาอีกไหม
เผื่ออนาคตตาจะกลับมาเป็นชั้นได้อีก

ขอบคุณคะ
สวัสดีค่ะ บิวตี้ สตาร์ท เอเจนซี่ศัลยกรรมจากประเทศเกาหลี ที่จะพาคุณไปเนรมิตความงามถึง เขตคังนัม กรุง
สวัสดีค่ะ บิวตี้ สตาร์ท เอเจนซี่ศัลยกรรมจากประเทศเกาหลีใต้ ที่จะพาคุณไปเนรมิตความงามถึงเขตคังนัม กรุงโซล ประเทศเกาหลี ทางบิวตี้ สตาร์ท มีบริการทุกประเภทต้อนรับทุกคนอยู่ค่ะ ในกรณีของคุณKrit12 ได้ทำศัลยกรรมตามาแล้วถึง 3ครั้ง ทำให้เกิดปัญหาอย่างที่กล่าวมา ทางบิวตี้ สตาร์ท พร้อมที่จะแก้ปัญาที่เกิดจาการศัลยกรรมทุกกรณีค่ะ สามารถเข้ารับคำปรึกษาได้ฟรี ที่บริษัท บิวตี้ สตาร์ท โทรสอบถามเพิ่มเติม 02-653-1116-7 ค่ะ

facebook.com/beautystart

www.beautystart.co.th
เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ตอนนี้เครียและเซงมาก ทำยังไงดีค่ะครัยพอมีความรุู้ช่วยแนะนำด้วยค่ะ ไม่อยากเป็นแบบนี้เลย
ทำกับหมอไหนค่ะ?
แก้ตากับหมอไหนมาคะ
อยากเห็นรูป ครับ รบกวน จขกท. ให้หน่อยนะครับ กลัวๆอยู่เหมือนกัน คิดจะไปแก้ตาอยู่เลย
อยากเห็นจัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้