ดู: 10496|ตอบกลับ: 21
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกกับหมอเทพ 410 cc ใต้กล้ามเนื้อคะ

[คัดลอกลิงก์]
เสริมหน้าอก กับหมอเทพเมื่อวันที่ 15 ธันวาคม 55 ที่ผ่านมาคะ ไปถึงคลีนิค 9.30 ได้คิวที่ 7 โอ้วววว
นั่งรอ ไม่ถึง 1 ชั่วโมง ก็ได้พบคุณหมอ

หมอเทพ :เอาใหญ่ใหม
ล้า :     เอาใหญ่ๆ คะ
หมอเทพ :ทำงานอะไร
ล้า :      ทำงานบาร์คะ
หมอเทพ :งั้นเอาไป 410 ใหญ่แน่นอน
ล้า : ขอใต้กล้ามเนื้อนะคะคุณหมอ
หมอเทพ : จัดให้ครับ

แล้วหมอเทพก็เอปากกามาขีดๆ ที่นม และเขียน sp ที่หน้าอก จากนั้นหมอเทพก็หายไป ไท่นานผู้ช่วยพยาบาลก็พาเราขึ้นไปที่ชั้น 3 ตอนนั้นมีสาวประเภท 2 มาทำพร้อมกนกับเรา เขาได้ไป 400 cc นั้วรอที่ชั้น 3 เห็นคนที่ผ่าตัดแล้วนอนพักฟื้นนอนเรียงแถวกัน บางคนก็มาทำนม บางคนก็มาแปลงเพศ วันนั้นเห็นมาแปลงเพศ 3 คน รอประมาณ 20 นาทีก็ได้เวลาขึ้นเขียง เข้าไปห้องผ่าตัดก็จะมีผู้ช่วยพยาบาลมาจับเรานอนมัดแขน มัดขา ฉีดยา ไม่ถึงนาทีก็เข้าสู่ภวัง
คนอื่นฝันว่าได้ไปเที่ยวสวนสนุก แต่เราฝันว่าได้ ขี่บันไดเลื่อน ขึ้นลงช็อปปิ้ง บนบันไดเลื่อน ซะงั้น 55555555+
นานเท่าไหร่ไม่รู้ พอฟื้นขึ้นมาก็นอนอยู่ห้องพักฟื้นแล้ว ความรู้สึกตึงๆ แน่นๆที่หน้าอก แต่ไม่เจ่็บเท่าไหร่ แต่ที่เลวร้าย คือ เลือดเราไหลไม่หยุดทั้งที่เรางดวิตามินมาตั้ง 1 เดือน เกือบได้นอนที่คลีนิคซะแล้ว จะมีคนคอยมาถามตลอดว่าเวียนหัวไหมคะ แต่เราก็ไม่เวียน เขาก็ไม่เชื่อ เราไม่เวียนจริงๆนะ ผู้ช่วยเลยลองให้เราลุกเดินลงมาข้างล่าง เราก็เดินได้ พยาบาลเรียกคุณหมอมาดูบอกว่าเลือดไม่หยุดไหล คุณหมอตรวจดูบอกว่าไม่่เป็นไร ทำใต้กล้ามเนื้อ จะเป็นแบบนี้ จะเจ็บมากว่าเหนือกล้ามเนื้อนะ หมอบอกว่าไปฟังคนอื่อนเขามาเยอะละสิ 55555
จากนั้นก็ถอดสายเดรนอัดยาแก้อักเสบ 2 เข็มเป็นอันเสร็จพิธี  จากนั้นก็ขึ้นแท็กซี่กลับคะ

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-3 10:13:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หาวิธีลงรูป
เลือกโหมดขั้นสูงเลยค่ะ ในกล่องข้อความ ทางขวามือ
เราทำใต้กล้ามเนื้อ 380 cc เลือดไม่หยุดไหลเหมือนกันค่ะ
หมอไม่ให้กลับ ก็เลยได้นอนคลีนิค 1 คืน เพื่อดูอาการ
ถ้านอนที่คลีนิคมีค่าใช้จ่ายเพิ่มมั้ยค๊ะ แล้วเหมือนเพื่อนไปด้วยสามารถให้เพื่อนอนเป็นเพื่อนได้มั้ยค๊ะ ปล.ถามไว้เป็นข้อมูลเผื่อไปทำแล้วเป็นแบบคุณ JJenie ค๊ะ อยู่จ.ตรังค๊ะ อยากทำเหมือนกัน ขอบคุนสำหรับคำตอบค๊ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย janyyy เมื่อ 2013-1-3 13:41
ถ้านอนที่คลีนิคมีค่าใช้จ่ายเพิ่มมั้ยค๊ะ แล้วเหมือน ...

4,5000 บาท จ่ายรอบเดียวก่อนทำค่ะ หลังจากนี้ ไม่มีค่าใช้จ่ายค่ะ ...เพื่อนนอนเฝ้าไม่ได้ค่ะ แต่ไปเยี่ยมได้
     จริงๆแล้ว อยากกลับไปนอนบ้านมากกว่าค่ะ แต่คุณหมอไม่ยอมให้กลับ เพราะว่าเลือดไหลไม่หยุด และเลือดยังสีเข้มอยู่อ่ะค่ะ คุณหมอดูแลดีค่ะ แต่พยาบาลก็อย่างที่หลายๆคนบอกมาล่ะ แต่เป็นแค่บางคนค่ะ
แล้วที่เลือดออกมากเพราะสาเหตุอะรัยค๊ะ ทำเหนือหรือใต้ค๊ะ
เจ็บมากมั้ยค๊ะแล้วขอเดิมคุณPuymanothaiเท่ารัยค๊ะ ตอนนี้เป็นยังไงบ้างห่างมากมั้ยนิ่มยังค๊ะ สนใจทำใต้เหมือนกันค๊ะยังไงแนะนำด้วยนะค๊ะ
อยากเห็นจังเลยค่ะ
เลือดไหลไม่หยุดโอกาศอกบวมจะบวมมากกว่าคนปกติ พยายามประคบเย็น ทาครีมที่นม ไม่งั้นหลังหายบวมน้องนมจะลอกถ้าอกตึงมากๆ
ขอให้ นมสวยไวๆนะค่ะ
อัพเดทให้ดูหน่อยจร๊า ออยากเห็นแล้ววว
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-19 09:06:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ลืมบอกไปว่าจริงๆแล้วเราไม่ได้ทำงานบาร์หรอกคะ แต่โกหกหมอกลัวหมอให้ไม่ใหญ่คะ 5555

แสดงความคิดเห็น

เข้าใจค๊ะ อิอิ  โพสต์ 2013-2-19 10:22
อยากดูรูปจังเลยค๊ะ
หายไวๆน้าจ้า ติดตามชมรีวิวจ้า
เราก็โกหกหมอว่าทำงานกลางคืน หมอให้มาเลยจ้า 450cc อิอิ
ต้นฉบับโพสต์โดย pracharii เมื่อ 2013-3-19 02:53
เราก็โกหกหมอว่าทำงานกลางคืน หมอให้มาเลยจ้า 450cc อิอิ ...

คุณ pracharii มีรูปมั้ยคะอยากเห็นจังง
คุณหมอใส่ของยี่ห้ออะไรให้ค่ะ
ของเราบอกหมอว่าไม่ได้ทำงานอะไรเลยค่ะ อยู่บ้านเฉยๆ แต่คุณหมอก็ให้400ccนะคะ
เราก็ใต้กล้ามเนื้อค่ะ หมอบอกเนื้อบาง เราทำ 470 ซีซี ต้องเอาสายเดรนกลับบ้านด้วยอ่า เลือดไม่หยุด พรุ่งนี้หมอนัดแล้วจะลองกลับไปให้หมอดูค่ะ ตอนนี้ จขกทเป็นไงมั่งคะ? เราเครียดเรื่องอกห่างมากเลย :"((
รอชมรีวิวจ้า
เรากำลังหาข้อมูลเรื่องทำเหนือหรือใต้กล้ามเนื้อดี

ตะเองทำใต้กล้ามเนื้อน้องนมเป็นไงบ้างคะ เจ็บอยู่ประมาณกี่วันเอ่ยย

เราสนใจที่จะทำใต้กล้ามเหนือเหมือนกันเลยคร่าส์
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้