ดู: 4338|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] ขอคำปรึกษา จะทำหน้าอกกับ หมอ กุลเดช หาดใหญ่ ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีกำลังคิดว่าจะทำหน้าอก กับ คุณหมอ กุลเดช แต่ ได้ยินคนพูดเยอะมาก ว่า หมอพูดจาค่อนข้างหยาบคาย มาก แต่ หน้าอกที่ออกมาก็สวยสมใจ

ใครมีประสบการณ์มาแชร์กันหน่อยน่ะ่ค่ะ คือ ใจกะจะทำแบบยาสลบ เพราะ กลัวการฉีดยาชา มาก

อีกอย่างคือ หมอใช้ซิลิโคนของอะไรค่ะ เพราะ ถามคนที่ทำกับหมอมาก เค้ารู้แค่ว่า ถุงทราย แต่ ไม่รู้ของอะไร
ประสบการณ์ตรงค่ะ  คุณหมอ จะอารมณ์หงุดหงิด แล้วแต่คนแล้วแต่ กรณีของคนไข้ค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Janeniicrazy เมื่อ 2013-1-15 01:13
ประสบการณ์ตรงค่ะ  คุณหมอ จะอารมณ์หงุดหงิด แล้วแต่คนแ ...

อยากทราบรายละเอียด ทำหน้าอกกับคุณหมอกุลเดช แอดไลน์มาน๊ะค่ะ ID- Vanilla-cake  ยินดีแชร์ประสบการณ์ค่ะ
มายืนยันฝีมือคุณหมอค่ะ พึ่งทำมาครบ1เดือนวันที่25กุมพาคะ สวยสมใจค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้