ดู: 1565|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] หลังจากหาข้อมูลโบท็อกมานานก็ตัดสินใจได้ แต่น่าจะพลาดที่เลือกที่นี่. แอบเสียความร

[คัดลอกลิงก์]
คือเราหาข้อมูลเรื่องโบท็อกมานานจนเจอที่นึง เป็นคลีนิคค่ะ แล้วราคาไม่แพงด้วย เราเลยโทรนัดจองคิว ได้คิววันที่20 ธ ค  เวลา บ่าย 3ครึ่งค่ะ ก่อนอื่นเราต้องบอกก่อนว่าบ้านเราอยู่นครปฐมค่ะ แล้วคลีนิคอยู่แถววัดเสมียรนารีค่ะ แล้ววันนี้ก็มาถึง เราออกจากนครปฐม บ่าย2 ก็คิดว่าเดินทางน่าจะชั่วโมงครึ่ง แต่พลาดคร้า รถติดมากกกกก ประกอบกับเราไปเส้นทางผิด เลยรุ้ตัวว่าไม่น่าจะทัน โทรแจ้งทางคลีนิคว่าเราจะเข้าไปช้านะคะมีคิวตอนกี่โมงอีกคะ เราก็ได้คิวสี่โมงครึ่งมาค่ะ คราวนี้ ทันแน่ๆ เครค่ะ เมื่อเวลาผ่านไป ตอนนั้น สี่โมงสิบนาที คุนพนักงานโทรแจ้งว่า คุนหมอไม่รอแล้วนะคะ คุนหมอออกไปแล้วค่ะ ???? คือ...... เราอ้าปากค้างแล้วถามว่าอ้าววววววแล้วทำไงอ่ะคะ ตอนนั้นเราถึงหน้าวัดเสมียรแล้วอ่ะค่ะ อีกประมาน10 นาทีจะถึงคลีนิคแล้ว แต่พนักงานตอบมาว่าเดี๋ยวลองเช็คให้แล้วจะโทรแจ้งนะคะ รอไปครึ่งชั่งโมงไม่โทรมาเราเลยไปหน้าคลีนิคเลยค่ะ แต่สรุปคือพนักงานคนนั้นไม่อยู่ หมอไม่อยู่ แล้วโทรไปก็ไร้การตอบกลับหรือใดๆทั้งสิ้น เราเลยได้แต่งงๆแล้วก็หาที่ฉีดใหม่ด้วยตัวเอง เราหาที่ฉีดได้ตอน2ทุ่ม กลับถึงนครปฐมตอนตีหนึ่งครึ่ง เพราะ____???? เราอยากรุ้ว่าเราผิดมั้ยคะเพื่อนๆ เรางงกับตัวเองมากก. แล้วอยากจะบอกว่าตอนรอที่หน้าคลีนิคมีคนแอบกระซิบว่าคือคุนหมอเค้าออกแนวจะขี้วีนอ่ะค่ะ. ตอนนั้นเราคิดในใจว่า ดีแล้วที่ตรู ไม่ได้โดนมันจิ้มเข็มในขณะที่เหวี่ยงอยู่. เฮ้อออออ เราอยากระบายค่ะ เผื่อใครกำลังตัดสินใจจะไปทำที่คลีนิคนี้ เผื่อลองตัดสินใจดูอีกทีคร้า. แต่เราไปทำมาอีกที่นึงปลื้มคุนหมอมาก ปล ราคาไม่แพงด้วย สนใจถามได้นะคะ เราไม่ใช่หน้าม้า ไม่ได้เปอเซนใดๆทั้งสิ้นค่ะ เราแค่อยากเป็นส่วนหนึ่งในการตัดสินใจของเพื่อนๆที่รักความงามเหมือนกันจร้า
ไปฉีดที่ไหนมาคะ ราคาเท่าไร ขอรายละเอียด เบอร์โทร ที่อยู่คลินิคด้วยค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ตอบให้ในข้อความแล้วนะคะ ^_^  โพสต์ 2012-12-21 09:08
ขอรายละเอียดด้วยค่ะ ฉีดที่ไหน
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-21 15:11:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย เอเอ9 เมื่อ 2012-12-21 09:26
ขอรายละเอียดด้วยค่ะ ฉีดที่ไหน

แจ้งรายละเอียดในข้อความแล้วนะคะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-21 15:19:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ตั้ม3027 เมื่อ 2012-12-21 14:23
ฉีดที่ไหนค่ะ???

แจ้งในข้อความแล้วนะคะ ^_^
ต้นฉบับโพสต์โดย Catkitty เมื่อ 2012-12-21 15:19
แจ้งในข้อความแล้วนะคะ ^_^

ที่ไหนพลาด
ที่ไหนปลื้มครับ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-22 22:28:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย amplemiracle เมื่อ 2012-12-22 20:10
ที่ไหนพลาด
ที่ไหนปลื้มครับ

คลีนิคแถววัดเสมียรอ่าค่ะที่รู้สึกว่าพลาด.แต่ดีนะที่ยังไม่ได้ฉีดที่นั่น มีคนกระซิบบอกว่าคุนหมอขี้วีน ถ้าวันนั้นเราไปทันตอนคุนหมอวีนก็ไม่รุ้ว่าหน้าจะยับขนาดไหน. เหอะๆ  /แต่ที่เราปลื้มคือคุนหมอแถวสยามค่ะ แต่คุนหมอท่านออกเวรมาเลยนัดฉีดนอกสถานที่อ่ะค่ะ เราชอบเพราะคุนหมอให้คำแนะนำหลายๆอย่างอ่ะค่ะ อันไหนดีอันไหนไม่ดีก็บอกว่าอย่าเพิ่งเลยค่ะ ไม่ยัดเยียดไม่ได้สักแต่ว่าจะทำตามใจคนไข้อ่ะค่ะ น่ารัก เป็นกันเอง มากๆอ่ะค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Catkitty เมื่อ 2012-12-22 22:28
คลีนิคแถววัดเสมียรอ่าค่ะที่รู้สึกว่าพลาด.แต่ดีนะท ...

พลาดคลินิคแถววัดเสมียนนารี ชื่อคลินิกอะไรครับ

ปลื้มคุณหมอแถวสยาม ชื่อหมอและคลินิกอะไรครับ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-22 22:39:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย amplemiracle เมื่อ 2012-12-22 22:32
พลาดคลินิคแถววัดเสมียนนารี ชื่อคลินิกอะไรครับ{:16_112 ...

มีโฆษณาในเว็บนี้ทั้งสองคลีนิคอ่ะคร้าลองเปิดๆดูนะคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Catkitty เมื่อ 2012-12-22 22:39
มีโฆษณาในเว็บนี้ทั้งสองคลีนิคอ่ะคร้าลองเปิดๆดูนะค ...

หลังไมค์ก็ได้ครับ
ขอบคุณครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้