ดู: 1533|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เสรมจมูกแล้วดึงให้ยาวขึ้นได้มั๊ย

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย shantos เมื่อ 2012-12-19 22:49

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย shantos เมื่อ 2012-12-19 22:38

ขอถามเป็นความรู้หน่อยนะคะ มีใครรู้บ้างมั๊ยว่าถ้าเสริมจมูกออกมาแล้วมัน มันเห็นรูจมูกมากไป ทั้งๆที่ก่อนเสริมมันไม่เห็นรูจมูกเลยอ่ะ ไม่รู้ว่าเสริมสันสั้นไป หรือมันแหงนมากไป แล้วมันแก้ไขอะไรได้บ้างมั๊ย เพิ่งเสริมมาได้เดือนนึงแล้ว เห็นเค้าพูดกันว่ามันมีวิธีดึงให้จมูกยาวขึ้นได้น่ะมันจริงรึเปล่าคะ (จริงๆของเรามันก็ยังบวมอยู่ ยังไม่ยุบเลยนะ คุณหมอก็บอกว่าถ้ายุบแล้วสวยแน่ๆ แต่ตอนนี้จิตตก คิดไปก่อนแล้ว ไม่อยากให้เสียเครดิตคุณหมอน่ะค่ะ ) ถามเพื่อนไว้เผื่อยุบแล้วมันแหงนมากจริงๆจะได้แก้ไขทัน ขอบคุณค่ะ
ตอนนี้ของเค้าได้1เดือนรูจมูกเริ่มเล็กลงก่อนหน้านี้มองหน้าตรงเห็นรูจมูกเป็นวงกลมเลยค่ะ มารอฟังคำตอบเหมือนกันค่ะ ขอให้มันยุบลงกว่านี้แล้วดีกว่านี้ค่ะ รอฟังคำตอบด้วยนะคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-20 15:22:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย pikkyjunk เมื่อ 2012-12-20 08:47
ตอนนี้ของเค้าได้1เดือนรูจมูกเริ่มเล็กลงก่อนหน้านี้ ...

ของเราหมอบอกว่า วันที่ 12 /01/56 นี้มันน่าจะยุบเต็มที่ ยังงัยจะมาเล่าให้ฟังอีกทีนะว่ามันจะช่วยปิดรูจมูกได้มากขึ้นมั๊ย แต่ตอนนี้เพื่อนๆของเราส่วนใหญ่ออกความเห็นว่า เวลามองดูหน้าตรงปีกจมูกมันจะยาวกว่าตรงกลาง
อ้อของเค้ามันเสมอนี่จิตะเองแบบมองข้างก็จะเห็นเท่าๆกันหมดซึ่งจมูกสวยๆส่วนมากเค้าจะเห็นตรงกลางใช่มั้ย พี่สาวบอกว่าเรายุบลงจากแต่ก่อนมากอันนี้เพิ่งครบ1เดือนเห็นในดั้งดด่งบอกว่าบางคน3เดือนอ่าค่ะ นานจุงเบย เซงอยากได้ยาวๆดด่งๆ แต่ก้ไม่ได้ติสเครดิสคุณหมอนะคะ หรือพื้นฐานเรามัน..เอ่อ มะมีขนาดนั้นเนี่ย กรำ มองที่แก้เล่นๆแก้เซงยุค่ะ ทำทั้งทีเนอะอยากให้แบบว่าหน้าเปลี่ยนไปเลย ปล.ในทางที่ดีนะคะ 55 ไงก็รอดูเนะอะสู้ๆคร่า ผู้หญิงอย่าหยุดสวย
มีรูปภาพไหมครับ นึกตามไม่ออกอยากเห็นว่าเป็นมากขนาดไหน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้