ดู: 2121|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] สีม่วงใต้ตา ทำไงหายครับ

[คัดลอกลิงก์]
ตามรูปเลยครับ และอีกอย่ารู้สึกที่หว่างคิ้มมันลอยๆไปนิดแต่เข้าใจว่า ตรงกลางจะมีสันจมูก ดันอยู้ กดโคนจมูกแล้วปลายจะยกตัวขึ้นนิดหนึ่ง แต่ทุกอย่างคงจะดีขึ้นเพราะว่าร่างกายคงสร้างเนื้อเยื่อและไขมันมาแล้วทำให้มันไม่ลอยคงต้องใช่เวลา แต่ใต้ตาทำไงดี คงเป็น
เพราะยาชา ที่ไหลมาที่ใต้ตาแล้วกลายเป็นสีม่วง

รอๆไม่นานก็หายครับ อาจเปเพราะว่า แพ้ซีลีโคนก็ได้ครับ แต่ไม่นานหายน่ะคับบ บ

ขอให้โด่งๆๆ หล่อๆๆ น่ะค้าบบ บ  
หมอไหนครับ ทรงสวย หล่อมาก
ไม่เป็นอันตรายหรอกค่ะ เพราะตอนที่เราทำจมูกเราเป็นเยอะกว่านี่อีก ของเราไม่เกินอาทิตย์ก็หายปกติแล้วค่ะ
แต่คุณต้องหมั่นเอาน้ำแข็งประคบนะคะเพื่อที่จะได้หายเร็ว ๆ
ช้ำหรือป่าวค่ะ ประคบอุ่นอ่ะค่ะจะได้ทำให้เลือดไหลเวียนดีไม่ม่วงค่ะ
เป็นปกติคะสองอาทิตย์กว่าจะหาย ช่วงนั้นนอยด์มาก
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-13 11:54:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณที่ตอบครับ
อัดน้ำมะพร้าว กะเน้นสูงๆ ทานยาทุก 4 ชั่วโมงคราฟ เอาใจช่วยน่ะคราฟ ^^!
น้ำมะพร้าวเยอะๆเลยคะ นอนหมอนหัวสูงๆถ้านอนหมอนหัวต่ำเลือดจะไปคั่งใต้ตา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้