ดู: 2327|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกที่ไหนดีค่ะ ช่วยหน่อยนะค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เราไม่รู้ว่า หน้าอย่างเรา ทำจมูกที่ไหนดี แนะนำหน่อยได้ไหมค่ะ  ขอบคุณค่ะ
รูปหน้าน่ารักนะคร้า ลองหาที่ดูเวิร์คๆ อย่างไงก็สวยปิ้งคร้า ^^
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-6 23:49:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะพี่สาว แต่ไม่รู้จะทำที่ไหนดีค่ะ พี่พอรู้บ้างไหมค่ะ
สะดวกที่ไหนอ่าคร๊า ส่วนตัวทำครั้งแรกไกลถึงรังสิตเวลาตัดไหมทีลำบากค่ารถมากแถมเคสเบี้ยวเยอะรวมถึงเค้่าด้วย แต่พอมาแก้ครั้งนี้กะคุณหมอสยาม เพชรบุรีซ.7 สะดวกมาก แถมสวยพอใจมาก คนทำเยอะมาก แต่สภาพออกจะเก่่าแก่ไปนิด อิอิ
คุน noorey1001 ทำที่รังสิต หมอรัยคะ
สะดวกมาแถวลาดพร้าว ไหมค่ะ แนะนำให้ไปเสริมที่ รพ ศัลยกรรมตกแต่งกมลอ้ะคะ คุณหมอฝีมือดี เสริมออกมาดูดีขึ้นเยอะเลย

แสดงความคิดเห็น

เราไปทำหมอกมล ทาวอินทาว ลาดพร้าวมา สิลิโคนทะลุค่ะ ทำมา30,000 ค่ะ  โพสต์ 2013-2-17 04:31
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-7 19:39:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมอ กลม ทาวอินทาว
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-7 19:39:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใช่ป่ะค่ะ
ใครมีความรุ้เยอะๆๆช่วยแนะนำหน่อยนะ
เครียดมากๆๆอยากแก้จมูกแต่ไม่รุ้จะแก้กับหมอไหนดี
ระหว่างหมอกมล หมอพีระ หมอเฉลิม

แสดงความคิดเห็น

หมอเฉลิม เป็นคำตอบสุดท้าย  โพสต์ 2013-2-17 08:20
ปูเสื่อรอฟังค่ะ
ถ้าเราจมูกเดิมไม่ค่อยโด่งเท่าไหร่อย่าไปทำหมอกมลเลยค่ะ ทำออกมาเหมือนยังไม่ได้ทำอ่า ธรรมชาติเกินไปรึป่าว แถมยังทะลุด้วย ราคาก้30,000
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย amplemiracle เมื่อ 2013-2-17 08:22
ต้นฉบับโพสต์โดย เกตุชฎา เมื่อ 2013-2-12 00:56
ใครมีความรุ้เยอะๆๆช่วยแนะนำหน่อยนะ
เครียดมากๆๆ อยากแก้จมูกแต่ไม่รุ้จะแก้กับหมอไหนดี
ระหว่างหมอกมล หมอพีระ หมอเฉลิม

..............................................................

หมอเฉลิม เป็นคำตอบสุดท้าย
คำถามสุดฮิตที่ตอบยากมาก  ศึกษาข้อมูลจากหลายๆคุณหมอนะคะ แล้วค่อยตัดสินใจ ชอบ ถูกใจหมอคนไหนก็ตัดสินใจทำเลยค่ะ สวยเป็นทุนเดิมอยู่แล้ว สู้ๆนะคะ ทำมาแล้วรีวิวให้ดูหน่อยน๊า
คำถามสุดฮิตที่ตอบยากมาก  ศึกษาข้อมูลจากหลายๆคุณหมอนะคะ แล้วค่อยตัดสินใจ ชอบ ถูกใจหมอคนไหนก็ตัดสินใจทำเลยค่ะ สวยเป็นทุนเดิมอยู่แล้ว สู้ๆนะคะ ทำมาแล้วรีวิวให้ดูหน่อยน๊า
ลองปรึกษาหมอเฉลิมดูนะคะ เหนเพิ่ลๆพริตตี้ทำที่นี่กันทั้งนั้นเลย คิวแกยาวเว่อรืแต่เคสหลุดก้อมีบ้าง คิวแอบยาวเว่อร์ค่ะ
หน้าตัวเองหวานยุแล้ว แค่เสริมสูงหน่อยปลายจมูกหยดน้ำก้อน่ารักแล้ว
เราก้ออยากเสริมจมูกเหมื่อนกันตอนนี้เราฉีด filler อยู่ใครอยากทำลองไปสิ เค้าเสริมแบบมีหยดน้ำด้วย ลองโทรไปนะ 089-0131535
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้