ดู: 2119|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ผ่านมา 2 เดือน พอใจมากค่ะ ><

[คัดลอกลิงก์]

อยากจะรีวิวให้หมอสำรวยหน่อยค่ะ ใครที่คิดทำอยู่ก็ไปโลดเรยค่ะ แชร์กันควมสวย
ตอนนี้สนใจโบท็อคมากเรยค่ะ ไม่ไหวแร้วหน้าที่กลมเป็นลูกชิ้นปิ้งเรย ยิ้มที่หน้าคนหรือจานดาวเที่ยว TT
ยังไงมีที่ไหนฉีดดีดี ปลอดภัย ไม่มีปัญหาซ้ำสอง หรือร้อยไหมก็ได้ค่ะ ราคาซอฟนักศึกษา ข้อความมาหรือ 0802089135 line chaaengaey มาบอกทีค่ะ ถ้าโอเคจะไปทำอย่างเร่งด่วน

กระทู้เก่าค่ะ

http://www.dungdong.com/forum.ph ... p;extra=#pid1009625

รูปนี้กลมเห็นชัดเรยค่ะ ผ่านไปไม่กี่เดือนจากหนัก 44 สูง 172 ขึ้นมา 55 เหนียงยาวมาเรยค่ะ 555

แอดเฟสเรามา เรามีแหล่งฉีด ราคาไม่แพง ปลอดภัยนะ wan wann จ้า
ทำจมูกเท่าไหร่คะ
แบบนี้ก็น่ารักแล้วน่ะค่ะ เป็นเอกลักษณ์ดี เพราะตอนนี้มีแต่หน้าเรียว เหมือนกันหมดเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้