ดู: 3380|ตอบกลับ: 18
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จองคิว25 มีนา นี้กะคุณหมอธนยศ DRT คลินิค

[คัดลอกลิงก์]

ตื่นเต้นอ่ะค่ะ นัดคุณหมอ 25 มีนานี้
รุ่นพี่ drt แนะนำด้วยนะคะ น้องใหม่กะลังจาไปทำละคร่าาา
เรามีปัญหาจมูกไม่ค่อยโด่ง เวลาถ่ายรูป
เห็นสันไม่ชัด หน้าเลยแบนๆ ปีกจมูกบานนิดๆ อิอิ
อยากตัดปีกด้วยอ่ะ แต่เอาไว้ก่อนกลัวอ่ะค่ะ ค่อยๆทำทีละอย่าง
สงสัยจังเลยว่าการ ยกปีกจมูก นี่คือไรอ่ะคะ
ใครรู้ช่วยบอกด้วย เผื่อจาเปนปะโยชน์กะตัวเองม่าง
ให้กำลังใจกันด้วยนะคะ อิอิ
ตื่นเต้นมากๆอ่ะค่ะ
แล้วจามาอัพรูปให้ดูกันนะคะ
รอกันอิกนิสสสสสนึง....

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ME TOO the one of next customer DRT. Soon i will going to Thailand to do job nose and  already got aapointment 21th April  with Doctor Tanayos DRT . Is yesterday i have done book  the ticket to go back to Thailand for vacation for one month.
ชอบผลงานคุณหมอธนยศอยู่เหมือนกัน (เท่าที่ดูจากรีวิว)
ก่อนทำก็สวยอยู่แล้วนะเนี่ย
อย่าลืมมารีวิวให้ดูนะครับ
ก่อนทำก็สวยดีค่ะ
ขอให้สวยๆนะคะ..
แวะมารับขวัญน้องใหม่เข้าสำนักค่ะ

ขอให้สวยให้งาม สมดั่งใจนึกนะคะ

มาเป็นกำลังใจให้ค่ะ
รอดูด้วยคะ  กว่าเราจะเกบตังได้ คงได้ทำปีหน้านุ้นเลย
ทำที่นี่ไม่ผิดหวังแน่ค่ะ คุณหมอเก่งแถมใจดีมากมาย
โดยส่วนตัวหวานประทับใจบริการของเค้าค่ะ
ของหวานทำมาได้2อาทิตแล้วค่ะ ขนาดไม่เบี้ยว ไม่เอียง
หมอยังทำให้ใหม่ฟรีเลยค่ะถ้ายังไม่ถูกใจ...รอชมด้วยคนน่ะค่ะ
จมูกคล้ายๆของเราเลยค่ะ เราก็เห็นสันไม่ค่อยชัดปีกแอบบานเวลายิ้ม 5 5 5 + ตอนแรกก็คิดจะตัดปีกแต่เห็นเค้าบอกว่าถ้าเสริมมันจะยกปีกขึ้น เลยจะเสริมก่อนดีกว่า เพราะตัดปีกคงเจ็บมากกว่า - -
ขอให้เจ้าของกระทู้เสริมออกมาแล้วสวยๆนะคะ
รูปก่อนทำขอใหญ่ๆหน่อยสิคับ

อยากเห็นคนสวยจัง

ทำเเล้วสวยกว่าเดิมเเน่นอนนะคับ
ปูเสื่อ รอแร้วจ้า

แหะๆ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-2-2 18:40:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนทุกๆคนนะคะ..
ที่มาให้กำลังใจ ใจชื้นขึ้นเปนกอง (เพราะเริ่มแอบป๊อดนิสนึง..อิิอิ )
ตอนนี้อยากตัดปีกจมุกด้วยแล้วสิ
ตักปีกนี่ หมอที่ไหนทำดีอ่ะคะ
รบกวนแนะนำด้วยนะคะ
ค่าทำเท่าไหร่อ่ะคะ  เก็บเงินอยู่เลย
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-2-16 16:18:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ประมาน 18000คร่าา
ทำมาแล้วหรือยังค่ะ

รีวิวภาพให้ชมบ้างต้า

อยากเหนๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้