ดู: 1902|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] เป็นภูมิแพ้เสริมจมูกได้ไหม

[คัดลอกลิงก์]
อยากเสริมจมูกมากค่ะ แต่เป็นภูมิแพ้จะเป็นหวัดและคัดจมูกตลอดเวลา เรามีอาการแบบนี้จะทำได้ไหมค่ะ และจะทำกับหมอที่ไหนดีค่ะ
เสริมได้ค่ะ เราเป็นภูมิแพ้แบบตื่นมาตอนเช้าต้องจามไม่ต่ำกว่า 5 รอบ ทำจมูกมา 10 ปีแล้ว ไม่มีปัญหาอะไรค่ะ ทำกับหมอท่านไหนก็ได้ เลือกดูว่าชอบฝีมือใคร ชอบทรงแบบไหน
เสริมได้ครับ แต่ทางที่ดีควรจะไปพบแพทย์เฉพาะทางเพื่อทำการรักษาด้วยนะครับ
เพราะว่าหลังจากเสริมแล้วถ้าเป็นหวัดบ่อยๆปล่อยให้เป็นเรื้อรัง มีน้ำมูกไหลบ่อยๆก็ไม่ดีครับ
อาจจะทำให้ติดเชื้อได้
ส่วนทำกับหมอท่านไหนลองหาดูรีวิวที่ชอบเอานะครับ
ขอบคุณมากค่ะ สำหรับคำแนะนำ เดี๋ยวเราจะลองไปปรึกษาคุณหมอดูก่อน ความจริงก็มีอยู่ในใจแล้วอยูสองท่าน คุณหมอศรัณย์ กัยคุณหมอคมกฤช อ่ะคะ แต่ก็ยังรู้สึกกลัวมากเลยค่ะ ^____^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้