ดู: 550|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ช่วยหน่อยค่ะ ขอคนที่รู้จิงนะ ไม่เอาหน้าม้า ถ้าหน้าม้าขอให้เจ๊งงง

[คัดลอกลิงก์]
คือเราไปทำจมูกที่คลินิกนึงมาค่ะ แล้วทำดีมากกกก ชอบมากเลย สวย ถูกใจ
เพราะว่าหมอคนนี้เก่งเรื่องจมูก ท่านคือ หมอกมล ทาวอินทาว แล้วทีนี้เราอยากทำคางมากกกกกก
ก้อเลยคิดอยากทำกับหมอเดิม แต่เรามีปัญหาเยอะ คือคนทั่วไปทำจะอยุ่ที่ 25000
แต่เราหมอบอกว่าต้องต่อซิลิโคนสองชิ้น ใช้นอต ต้องดมยา บลาๆๆๆๆ
ทั้งหมด80000 เราก้อเลยแบบว่าขอคิดดูก่อน คือตังไม่พอนั่นเอง คือเราอยากทำคางมากกก
แต่80000คงไม่ไหวอ่า เราก้อเลยอยากรู้ว่า จำเป็นมั้ยที่หมอคนนึงทำจมูกสวยมากแล้วเค้าจะทำคางได้สวย
เหมือนกัน เพราะเราว่าหมอเค้าเก่ง มองปันหาเราออกว่าต้องแก้ไขยังไง แต่ราคาเราสู้ไม่ไหวจิงๆ
หรือใครมีหมอไหนแนะนำเรื่องคางบ้างมั้ยคะ ช่วยหน่อยนะคะ
ขอโทดนะคะ ช่วยลงรีวิวทำจมูกหน่อยได้มั้ย ตือเราดูหมอกมลไว้อยู่เหมือนกาน แต่ไม่แน่ใจ เพราะซิลิโคนเมกา30000แพงไปอ่า แล้วเราก้อกะจะทำคางกับหมอคนเดียวกันกับที่ทำจมูกเหมือนกัน รอดูนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้