ดู: 16887|ตอบกลับ: 40
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ไปทำจมูกกับตาที่เกาหลีกับ Beauty Start มาค่า

[คัดลอกลิงก์]
เมื่อปลายเดือนที่ผ่านมา ไปทำตาสองชั้นกับเสริมจมูกด้วยซิลิโคน+จมูกมาค่ะ
อยู่ที่เกาหลีอาทิตย์กว่า รอตัดไหม+เที่ยวด้วย

ขอบอกว่า พอใจมากกกกก ที่นั่นมีล่ามคนไทยให้แถมยังบริการดีอีก ก่อนไปก็มีการให้คำปรึกษาเบื้องต้นว่าออกมาจะเป็นแบบไหน มีวิธียังไงบ้าง

นี่เป็นรูปเมื่อสัปดาห์ที่แล้วค่ะ จมูกยังบวมๆอยู่นิดหน่อย ส่วนตาที่เย็บขึ้นไปก็หายแล้ว เย้

ที่สำคัญคือทุกคนมองไม่ออกว่าไปทำมา (ฮา)

ถ้าใครอยากรูป Before บอกได้นะคะ อิอิ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

อยากดู before คะ แอบอยากรู้ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่คะ ต้องเยอะแน่เลย
ขอดูbefore ด้วยนะจ้ะ
อยากดูรูปก่อนทำเหมือนกัน ครับ จะบอกว่าดูแทบไม่ออกว่าทำมาก็พูดไม่ได้เพราะไม่มีรูปก่อนหน้า
อยากดูรูปค่ะ  อัฟหน่อยนะ ^ ^
ตานี่ดูไม่ออกจิงๆคะ
อยากดูรูป before จังเลยคะ
ทำมาเท่าไหร่คะ
อยากเห็นรูป Before After จังเลยค่ะ
ค่าใช้จ่ายเท่าไรค่ะ
เหมือนไม่ได้ทำ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BeautyStart เมื่อ 2012-11-16 22:20

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BeautyStart เมื่อ 2012-11-16 15:43

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BeautyStart เมื่อ 2012-11-16 15:43

ทาง Beauty Start ได้เห็นกระทู้นี้ต้องขอบคุณคุณปุ๋มมากๆค่ะ ทางเราได้รับภาพจากคุณปุ๋มก่อนเข้ารับการทำศัลยกรรมกับทาง Beauty Start และได้รับการอนุญาตจากคุณปุ๋มเรียบร้อยแล้วค่ะ

เสียดายตังค์อ่ะ อุตส่าห์บินไปเกาหลี ไม่สวยขึ้นเล๊ย

แสดงความคิดเห็น

บางทีเค้าอาจจะพอใจในจุดนี้ เค้าคงไม่ได้หวังขนาดจะต้องสวยแบบดาราอ่ะ  โพสต์ 2013-2-14 19:25
อุ้ยแอบแรง น้องเขาอาจจะชอบแบบนั้นก็ได้ครับ  โพสต์ 2012-11-16 17:49
อีเมลเก่าของปุ๋มเจ๊งเลยเปลี่ยนยูสเซอร์ใหม่มาตอบนะคะ

ปุ๋มเน้นความเป็นธรรมชาติค่ะ ซึ่งศัลยกรรมของเกาหลีเค้าก็เน้นธรรมชาติอยู่แล้ว
โดยตาของปุ๋มคือเย็บขึ้นเป็นสองชั้น เห็นได้ว่าปุ๋มตาเล็กและตกมากกกก จึงต้องเย็บขึ้น
ส่วนจมูกใช้ซิลิโคนเสริมและเอากระดูกหลังหูมาเสริมปลายค่ะ ซิลิโคนจะไม่ทะลุในอนาคต และดูเป็นธรรมชาติด้วยค่ะ

ราคานี่ปุ๋มใช้โปรโมชั่นลด 50 เปอเซนต์ค่ะ โปรนี้มีถึงสิ้นเดือนนี้เท่านั้นเลยรีบเลย 555

อันนี้ถ่ายเมื่อวานตอนอยู่ที่ทำงาน ^^

ดูสวยขึ้นนะ อยากเห็นรูปปัจจุบันจังเลยค่ะ PA อยากทำมั่ง.....  โพสต์ 2014-2-7 10:05
ถ้าเน้นความเป็นธรรมชาติ หมอบุญถิ่นแค่ห้าพัน ถ้าหมอสำรวยก้แค่หมื่นสาม  โพสต์ 2012-11-17 13:05

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ส่วนเรื่องบวมนี่ วันสองวันแรกบวมอยู่ค่ะ แต่โชคดีที่ปุ๋มฟื้นตัวค่อนข้างเร็ว วันที่3ก็ไม่ค่อยบวมแล้ว อาทิตย์นึงก็ตัดไหม
และก็กลับไทย

เบ็ดเสร็จอยู่ที่เกาหลี 2 อาทิตย์ค่ะ ทั้งเที่ยวและก็ทำสวยด้วย
ต้นฉบับโพสต์โดย pummyjudy เมื่อ 2012-11-17 12:30
อีเมลเก่าของปุ๋มเจ๊งเลยเปลี่ยนยูสเซอร์ใหม่มาตอบนะค ...

ปุ๋มเน้นความเป็นธรรมชาติค่ะ ซึ่งศัลยกรรมของเกาหลีเค้าก็เน้นธรรมชาติอยู่แล้ว
โดยตาของปุ๋มคือเย็บขึ้นเป็นสองชั้น เห็นได้ว่าปุ๋มตาเล็กและตกมากกกก จึงต้องเย็บขึ้น
ส่วนจมูกใช้ซิลิโคนเสริมและเอากระดูกหลังหูมาเสริมปลายค่ะ ซิลิโคนจะไม่ทะลุในอนาคต และดูเป็นธรรมชาติด้วยค่ะ

ราคานี่ปุ๋มใช้โปรโมชั่นลด 50 เปอเซนต์ค่ะ โปรนี้มีถึงสิ้นเดือนนี้เท่านั้นเลยรีบเลย 555

..............................................................................................

ถ้าเน้นความเป็นธรรมชาติ หมอบุญถิ่นแค่ห้าพัน ถ้าหมอสำรวยก้แค่หมื่นสาม ยังไงๆก็ถูกกว่าตั้งเยอะ 555

หมอไทยเก่งๆตั้งเยอะแยะ
คนเกาหลีก็ไม่สวยหล่อกว่าไทยเล๊ย เห่อเกาหลีไปได้ เฮ้อ  

ไม่ได้เห่อนะ แต่ได้รู้จักที่นี่พอดี และก็อยากเที่ยวเกาหลีด้วย ก็เลยคิดว่าเป็นโอกาสที่ดี
คุณคิดแบบนั้นปุ๋มก็ไม่ได้ว่าอะไรค่ะ เพราะปุ๋มก็แค่อยากแชร์ประสบการณ์ที่ได้ไปทำ เพราะหลายคนก็ถามว่าทำที่เกาหลีเป็นยังไง

ส่วนเรื่องราคาที่นี่เค้ารับประกันตลอดชีวิตด้วย ปุ๋มจ่ายครั้งเดียว ไม่ต้องจ่ายหลายครั้ง ปุ๋มก็พอใจค่ะ

ยุ่ที่ความพอใจของเราค่ะ อย่าฟังเสียงคนอื่น สุ้ๆ  โพสต์ 2013-2-14 19:27
ประกันตลอดชีวิต แต่ต้องบินไปเกาหลี ผมว่ามันก้อไม่คุ้มนะครับ
มีปัญหาอะไรก้อต้องไปเกาหลีตลอด ค่าเครื่องบิน ค่ากินอยู่ ค่าที่พัก
รวม ๆ แล้ว น่าจะแพงกว่าทำที่เมืองไทยหลายเท่าเลยนะครับ
อ่อ ถ้าเป็นค่าใช้จ่ายเรื่องค่าเครื่องบินที่พัก ถ้าเราจ่ายทั้งหมดในตอนแรกไปแล้ว เราไม่ต้องจ่ายเพิ่มค่ะถ้าเราไปแก้ ทางบริษัทจะจ่ายให้เราทั้งหมด

แต่คุณหมอจะดูก่อนค่ะว่าเราต้องแก้หรือไม่ เพราะก่อนทำต้องตกลงกันก่อนอะค่ะว่าเป็นแบบนี้ๆๆ เค้าจะมีรูปจำลองสามมิติให้ดูก่อน
ถ้าเป็นเรื่องความไม่พอใจของเราเองหรือความผิดของเราในฐานะที่ดูแลรักษาไม่ดี เราก็ผิดค่ะ เราก็ต้องจ่าย แต่ถ้าเป็นความผิดทางหมอ เช่น ทำมาสองวันซิลิโคนเบี้ยว เค้าก็ต้องจ่ายให้เราทั้งหมดอะค่ะ
ที่เกาหลีรับแก้ รู จมูกมั้ยครับ
การแก้รูจมูกต้องดูก่อนนะคะว่ารูจมูกใหญ่หรือเล็กมาจากสาเหตุอะไร ลองยดตัวอย่างนะคะ ถ้ารูจมูกใหญ่ เป็นไปได้ว่าเป็นเพราะปีกจมูกที่กางออก ต้องแก้ไขที่ปีกจมูกก็จะช่วยทำให้รูจมูกเล็กลงได้ค่ะ

ปรึกษาฟรีได้ที่ 02-653-1116-7 เรามีผู้ให้คำปรึกษาที่มีประสบการณ์มากกว่า 20 ปีในวงการศัลยกรรมความงามเกาหลีค่ะ
สวยค่ะดูเป็นธรรมชาติมากค่ะ ทำเท่าไหร่คะ พอดีสนใจอยากทำอยู่แล้วเปิดมาเจอเพื่อนบอกว่าหน้าคล้ายเรามาก
สวยดีนะคะ ทำมาเท่าไรคะ
สามารถเข้ารับคำปรึกษาที่บริษัท Beauty Start ได้ค่ะ ทางเราจะมีผู้เชี่ยวชาญที่จะบอกว่าลูกค้าต้องทำส่วนไหน อย่างไรบ้าง บริษัท Beauty Start ยังมีพนักงานที่จะคอยเป็นคนดูแล ตลอด 24 ชั่วโมงค่ะ สามารถโทรสอบถามเพิ่มเติมได้ที่ 02-653-1116-7
ธรรมชาติเกิน
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ultrammn เมื่อ 2013-1-27 17:18

ใครจะว่ายังไงก็ไม่เป็นไหรหรอกเราว่า แต่เราชอบแบบนี้นะ ดูสวยไม่พลาสติกดี ทำกับหมอไทยไม่ค่อยเห็นใครเข้ากับหน้า(เพื่อนเรา) แบบนี้ธรรมชาติดี

ที่ว่าคนเกาหลีไม่ได้สวยหล่อกว่าคนไทยเล้ยยยยย เนี่ย ฟังแล้วแบบ ก็อยากเห็นหน้าคนพูดบ้างไรบ้าง อิอิ

ทำไมต้องทำซะให้เกินทามชาด แบบนี้ก็สวยหวานๆ นะคะ  โพสต์ 2013-2-14 19:28
ต้นฉบับโพสต์โดย ultrammn เมื่อ 2013-1-27 17:17
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ultrammn เมื่อ 2013-1-27 17:18

ใครจะว่ายั ...

เนี่ย ฟังแล้วแบบ ก็อยากเห็นหน้าคนพูดบ้างไรบ้าง ...ก็ ไม่ เกี่ยวกับเหตุผล...ที่ว่าคนเกาหลีไม่ได้สวยหล่อกว่าคนไทยเล้ยยยยย เพราะ   ใครๆทั่วโลกก็รู้ดีกว่า คนเกาหลีหน้าตาไม่ดี แต่ดูดีขึ้นมาได้เพราะศัลยกรรม  
ส่วนสาวไทยเป็นนางงามจักรวาลมา2คนแล้ว แต่คนเกาหลีไม่เคยมี

ในเวปนี้ ก็สวยๆหล่อๆเยอะ เพราะฝีมือหมอไทยทั้งนั้น  

อือหมอไทยเก่งก้อเยอะเห็นด้วย  โพสต์ 2013-6-9 07:51
อือหมอไทยเก่งก้อเยอะเห็นด้วย  โพสต์ 2013-6-9 07:51
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้