ดู: 4431|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูก หมอบุญถิ่น

[คัดลอกลิงก์]
ทำจมูกกับหมบุญถิ่นมาได้ ปีกว่าแล้วคะ

วันนี้อารมณ์ดี เลยจะมารีวิวให้ได้ดูกัน (แรกๆไม่กล้าเพราะ อาย 55)

เป็นข้อมูล เพื่อประกอบการตัดสินใจนะคะสำหรับคนที่ คิดว่ากำลังจะทำ

ส่วนตัวแล้วพอใจมากคะ  ที่เลือกหมอบุญ เพราะใกล้ดีคะ เดินทางสะดวก ราคาก็สบายกระเป๋าด้วย

แรกๆก็เสี่ยงเหมือนกันคะ เพราะมีเพื่อนไปทำมา แล้วโด่งเกินไป มันน่ากลัว

แต่คิดว่ามันอยู่ที่โครงหน้าเรา และขึ้นอยู่ว่าเราต้องการสูงแค่ไหน

หมอเค้าก็ถามนะคะว่าเอาสูงมั้ย  ก็บอกไปว่าเราแบบธรรมชาติๆ

จริงๆอยากตัดปีกด้วย แต่หมอบอกว่า เสริมก่อนดีมั้ย ถ้าถูกใจแล้ว สวยแล้ว ไม่ต้องตัดปีกก็ได้

ก้เลยตามน้ำไป 55 (แอบงก นิดนึง)

เป็นคนที่เนื้อจมูกเยอะมากคะ ผิวมันด้วย

ตอนนี้อยากทำปากบางคะ แต่ยังตัดสินใจไม่ได้

ช่วยแนะนำหน่อยคะ ว่าจะทำกับหมดคนไหนดี อยากได้แบบธรรมชาติๆอะคะ

แล้วก้ ทำทั้งบนล่างดี  หรือ บนอย่างเดียว   เพราะไม่รู้ว่าทำออกมาแล้วจะแปลกๆรึปล่าว

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

สวยมากเลยค่ะ เราก็ตัดสินใจไปทำสิ้นเดือนนี้เหมือนกัน ตอนนี้ศึกษาจนปวดหัวมากๆเลย
จองคิวนานมั๊ยค่ะ ^^ เราก้อชอบหมอคนนี้เหมือนกัน !!
ไปทำมาเหมือนกัน สวยค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-14 20:31:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย nootlezii เมื่อ 2012-11-14 20:15
จองคิวนานมั๊ยค่ะ ^^ เราก้อชอบหมอคนนี้เหมือนกัน !! ...

ตอนนั้น ไม่นานคะ เพราะ เป็นช่วงเปิดเทอมพอดี
สวยค่ะ เข้ากับหน้าตี ของเราทำที่เดียวกันซิลิโครนไม่สุดปลายจะมูกไม่สวยเลยทั้งสั้นทั้งใหญ่
อิจฉาเจ้าของกระทู้จัง
ผมจะทำ 19 เมษา 56 นี้แล้วอะครับรบกวนขอคำปรึกษาที ว่าหมอทำดีไหม แบบทำออกมากันแล้วชอบไหมคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้