ดู: 3720|ตอบกลับ: 24
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เครียด+จิตตกมากๆ ตอนนี้อยากแก้ตาจัง

[คัดลอกลิงก์]
หลังจากที่ไปทำตากะคุณหมอกมลมาได้2อาทิตย์แล้ว
ตอนนี้เครียด+จิตตกมากๆเลยค่ะ
คือว่าชั้นตามันเล็กเกินไปอยากได้ชั้นหนาๆกว่านี้อ่ะค่ะ
จะทำยังไงดี อยากแก้มากๆเลย
ตอนก่อนทำบอกกับคุณหมอแล้วนะค่ะว่าอยากได้ชั้นหนาๆชัดๆ
แต่ออกมาเล็กมากเลยอ่ะค่ะนี้ขนาดเพิ่ง2อาทิตย์
ถ้าจะแก้ต้องรอนานเท่าไหร่ถึงจะแก้ได้อ่ะค่ะ

2อาทิตย์.jpg (37.82 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-28 22:44:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตรงส่วนหางตาค่อนข้างพอใจแล้วแต่อยากได้หัวตาให้เห็นชั้นชัดๆกว่านี้อ่ะค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-28 22:54:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตรงนี้อ่ะค่ะ

แก้.jpg (37.93 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

แต่ทำไมผมอยากได้เล็กๆ ออกมาหนาๆอ่ะครับ 5555
ตาหวานเลยผม เห้ออออ
อยากได้แต่แบบเจ้าของกระทู้อ่ะ สวยดีครับแบบหลบๆ ถ้ามาอยู่ในตาผู้ชายแท้ๆอย่างผมคงจะเท่นะครับ
แต่ของผมมัน 2ชั้นทั้งกรบเลยอ่ะ อ๊ากกกก
ตรงนี้อ่ะค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย badbadz_7 เมื่อ 2009-5-28 22:54

คุณหมอคงทำแบบหัวตาปิดหางตาเปิดที่กำลังนิยมแบบเกาหลีให้นะครับ

จะแก้ตอนนี้คงยังไม่ได้

รอดูตอนเข้าที่อีกที อาจจะชอบก็ได้นะครับ
ก็สวยดีนะ  คล้ายๆเกาหลีเลย

แต่ที่คลีนิคหลุยส์เราไปเสริมจมูกเห็นพ่อแม่พาลูกสาวมากรีดตาที่นี่

สวยดีอ่ะ ขนาดเพิ่งเสร็จนะเนี่ย ถ้าหายแล้วคงจะสวย

ดูชั้นตาใหญ่ๆด้วย อย่างที่คุณต้องการเลยมั้ง

แต่เราชอบอย่างของคุณมากกว่านะ เกาหลีดี

http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=443
คุณแก้ม ไม่ต้องแก้หรอก   สวยแล้วครับ  

ดีกว่าได้ชั้นตาหนาๆๆ แล้วดูไม่เป็นธรรมชาตินะ  แบบที่อาม่า อาซิ้ม เค้าทำกัน  คือดูรู้เลยว่าคนเนี้ยทำตามา

แต่ของคุณแก้ม  ให้มองยังไงก็ดูไม่รู้ว่าทำตามา  ที่สำคัญตาสวยมากกว่าเดิมนะ

ไม่ต้องคิดมาก  ผมเป็นกำลังใจให้ครับ
สวย ธรรมชาติดีค่ะ

ชั้นตาหนาเกินไปบางทีก็ไม่เข้านะคะ
ไปทำบ้างดีกว่า 5555555555
อยากไปแก้เลยค่ะ  หัวตาปิดหางตาเปิดกำลังนิยม

ตาชั้นใหญ่ๆดูโบรานค่ะ

แบบนี่ก็สวยเซ็กซี่ดีแล้ววค่ะนน่ารักดีออกค่ะ
รู้สึกคุณหมอจะถนัดทำแนวนี้นะคะ

แต่จริงๆดูแล้วก็สวย ธรรมชาติมากๆเลยค่ะ
จัยเย็น ๆ ก่อนก้อดีน้าคัฟคุณแก้ม
รอเวลาก่อน ถ้าม่ะชอบแล้วลองหาที่แก้ใหม่ดู่น้าคัฟ
เปนกะลังจัยหั้ยคัฟผม
หุย

ตา สวยมากกกกกกกกกกกกกกกก
น้องแก้ม อยากแก้เหรอคับ

สวยดีออก กำลังเป็นที่นิยมเรย

ซีชอบแบบนี้อ่า

รอให้หายสนิท แล้วค่อยดูอีกทีนะคับ
เกาหลีแล้วค่ะ
หัวปิดปลายเปิด ทำให้ดูหน้าเด็กด้วยนะค่ะ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-2 00:39:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนทุกคนค่ะ
ผมก็อยากได้ชั้นบาง ๆ เหมือนกัน ออกจะหลบ ๆ นิด ๆ
ตามความเห็นผม ถ้าชั้นมันหนา ๆ กลัวเป็นแบบ เอกชัย ศรีวิชัยหนะ .... นึกภาพออกไม๊ แบบนั้นผมไม่เข้าใจว่ามันชั้นใหญ่ หรือว่า เกิดจากอะไร

ผมขอชั้นบางแบบธรรมชาติดีกว่า ตามรุป dis ของผม ก็ชั้นหลบ ๆ เหมือนกัน อยากได้แบบนี้งะ ดูเอเชียดี
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ชั้นหนาๆหน้าจาดูแก่ไปเลยนะ แบบนี้แร่ะสวยแล้วค่ะ
จริงค่ะ ตาคุณแก้มสวยมากแล้วค่ะ เข้ามาชมด้วยคน ดูเปนธรรมชาติมาก ๆ

อยากได้แบบนี้เหมือนกันค่าาาา
ตาสวยแล้วค่า

ตาสวยนะค่ะ โรสว่าถ้าทำชั้นหนาๆ ใหญ่คงจะดูแก่ไป นี่ก็เหมาะกับวัยนะคะ ขอโรสซิ! ธรรมชาติเกินนนนน...ไป เดี๋ยวพอเราอายุมากขึ้นก็คงได้ทำอีกรอบ ตอนนี้ก็ใส ๆ ไปก่อนนะคะ
ตอนโรสทำกับคุณหมอก็บอกว่าเอาชั้นแบบเห็นเด่นชัด แต่ก็ออกมาเท่านี้อ่ะค่ะ  สงสัยคุณหมอกลัวเปลือกตาจะหายหมดมั้งคะ
สวยจังเลย......

ธรรมชาติดีค่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้