ดู: 2056|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] อยากทำคางกับคุณหมอเฉลิมค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เป็นคนแก้มตอบทำคางออกมาแล้วแก้มจะยิ่งตอบมั้ยค่ะ   คุณหมอเฉลิมใช้ซิลิโคลนอะไรเสริมคางนิ่มหรือแข็งค่ะ
คุณหมอเฉลิมรับฉีดแก้มมั้ยค่ะ
แก้มกับคางไม่เกียวกันนะคับ

ทำคางใช้ซิริโคนอย่างนิ่มครับ

นิ่มกว่าซิริโคนที่ใช้ทำจมูกอีก

ส่วนคุณหมอรับฉีดแก้มมั้ยหรือป่าว ยังไม่ทราบคับ

ต้องถามคุณหมออีกที
แก้มตอบ ถ้าทำคางพี่ว่า น่าจะยิ่งตอบนะครับ

ซิลิโคนคางดีกว่าซิลิโคนทำจมูกเยอะครับ

นิ่มกว่า ทนทานกว่าครับ
ทำคางกับหมอเฉลิมเท่าไรคะ ใครรู้ช่วยตอบหน่อย
ชักลืมๆ น่าจะประมาณ15000 มังครับ

เดี๋ยวรอคนมายืนยันอีกทีนะครับ
เป็นคนแก้มตอบทำคางออกมาแล้วแก้มจะยิ่งตอบมั้ยค่ะ   คุณหมอเฉลิมใช้ซิลิโคลนอะไรเสริมคางนิ่มหรือแข็งค่ะ
คุ ...
ต้นฉบับโพสโดย tantai เมื่อ 2009-5-28 22:34

คุณหมอรับฉีดคอลลาเจลครับ แต่ช่วยลดริ้วรอย แต่จะฉีดให้แก้มหายตอบได้ด้วยหรือเปล่าไม่แน่ใจ ถ้าได้คงต้องใช้ปริมาณมากกว่า ลองปรึกษาคุณหมอดูดีกว่านะครับ เข้าไปให้คุณหมอดูเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้