ดู: 7559|ตอบกลับ: 36
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ประสบการณ์ กับ คุณหมออรรถพร จัดให้ 555+

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mos00752 เมื่อ 2012-10-27 00:49

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mos00752 เมื่อ 2012-10-27 00:36

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mos00752 เมื่อ 2012-10-27 00:35

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mos00752 เมื่อ 2012-10-27 00:34

ทุกรูปภาพในเว็บนี้ ให้ประสบการณ์กับเรามากเราจึงอยากมาเล่าบ้าง อิอิ
             ในที่สุด วันที่ 9 กรก 55 ได้ไปขึ้นเขียงกับคุณหมอ ก็เข้าไปในคลีนิค เขาก็ให้นั่งกรอกประวัติ ก็กรอก ก็รอคิวประมาน2ชม.กว่า ๆ แล้วเขาก็เรียก ชื่อเรา ก็ไปเลือกสิริโคน มี 3 ราคา 1. 8000/ญี่ปุ่น-นิ่มปาก 2. 9000/ญี่ปุ่น-แข็ง(ไม่มากเท่าไหร่) 3.12000/อเมริกา-นิ่ม+แข็ง(เนื้อเนียร บอกไม่ถูก 555) ซักพักก็รับยากิน4อย่าง เราคาดว่าน่าจะเป็น ยา 1แก้ปวด 2แก้อักเสบ 3แก้ไรสักอย่างนี่แหละ 4ยากล่อมประสาทหรือยานอนหลับชัว แน่ๆเลย 5555 แล้วเราก็กินกับน้ำแล้วก็จ่ายเงิน ส่วนเราเลือกสิริโคนแบบ 12000 ทำทั้งทีก็น่าจะไห้มันดีไปเลย (คิดเอาเองหน่ะ) แล้วเราก็ยืนงงนิดนึง ว่าทำไมไหนบอกว่า อายุ17-20 ต้องเอาผู้ปกครองมาเซ็น เราก็อายุแค่18เอง ตอนกลับไม่เห็นมีอะไรเลยเซ็นก็ไม่เซ็น อ่า เข้าเรื่องต่อ ซักพักหมอก็เรียกขึ้นไปชั้น2 เ่อ่อ หลังจากกินยาแล้วทำไมมันมึนๆงะ เดินเหมือนจะล้มโลก ติ้วๆไงไม่รุ ระหว่างเดินขึ้นชั้น2 ก็แอบหัวเราะตัวเอง ตูฝันไปรึป่าววันนี้ 5555 มึนเวอร์ แล้วเขาก็ไห้ล้างหน้า และก็จมูก (เขาไห้ใช้น้ำยาล้าง)เราว่่าน้ำยาล้างหน้ากลิ่นเหมือนซันไร หน่ะ แล้วก็เปลี่ยนเป็นชุดคลุม เข้าไปห้องนัดพบหมอ ง๊ะ!!! หมอหน้าตี๋ๆ เหมือนเกาหลี 55555  แล้วหมอถามว่าจะเอาทรงไหนครับ เราก็ควักรูปขึ้นมาจากกระเป๋ากางเกง บอกเอาแบบในรูป แล้วหมอบอกว่าครับๆได้ๆ แต่ว่าปลายมันไม่ได้ขนาดในรูปนะครับ ตอบว่า ok อิอิ แอบเขิน หมอหล่อเกิ๊น หน้าเราตอนนั้นก็แบบว่า สิวกัง แถม วันที่ไปตัดไหม ผู้ช่วยหมอยังแซวอีก ว่าถ้ามากดสิวที่นี่จะกดไห้กระจาย *0* อ่ะเข้าเรื่องต่อ ก็ออกมานั่งรอข้างนอกอีกที เพราะว่าห้องพบหมอกับห้องผ่าตัดมันไกล้กัน นั่งรอไปก็ตื่นเต้นนิดๆ เพราะน้าที่มาด้วย บอกว่าไม่ต้องตื่นเต้น ไม่ต้องกลัวนอนบนเตียงเฉยๆรอเวลาอย่าเดียว ง๊ะ!! รอเวลาหลับละมั้ง 555 เขาก็เรียกเข้าห้องผ่าตัด แอร์เย็นเกิ๊น ก็ไปนอนรอ หมอบอกไห้นอนดูโทรทัศไปเรื่อยๆ เราก็ดูชิงร้อยชิงล้าน 555 ทั้งหมอทั้งผู้ช่วยก็หายไปจากห้องผ่าตัดเหลือเรานอนคนเดียวอยู่คนเตียง สงสัยระหว่างรอหมอคงจะไปคุยกับคนที่หมอนัดมาพบกระมัง - - ติ๊กตอกติ๊กตอก ผ่านไปครึ่ง ชม. ก็ไม่หลับ ในใจฉันคิดไว้ว่าจะสู้กับยานอนหลับ  บอกตรงๆว่าพยายามจะไม่หลับ ผ่านไปอีก10นาทีได้ (เดะค่อยเล่าต่อ)  - -"

อันนี้เป็นรูป อดีต-ปัจจุบัน
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-27 00:36:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ต่อๆ เวอร์ชั่น 2

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mos00752 เมื่อ 2012-10-27 00:32

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mos00752 เมื่อ 2012-10-27 00:27

ผู้ช่วยหมอก็เดินเข้ามาในห้อง2คน เราก็บอกนางว่าเรายังไม่หลับนะเขาบอกไห้หลับตาไปเลย นอนหายใจลึกๆ ทำใจไห้สบายเดะหมอจะฉีดยา ง๊ะ เวลาที่ฉันกลัวก็มาถึง  หมอเอาเข็มมาฉีดยา ที่แขนขวา ไม่เจ็บ แต่เราเป็นโรคกลัวเข็ม ปิดตาซะเวอร์ 5555 เราก้นึกอีก ว่ายาที่เอามาฉีดจะต้องเป็นยากล่อมประสาทหรือยาสลบแน่ ชัว แล้วก้มา เข็มที่2ปักคาไว้เลยคาวนี้ 555 บอกเอาไรมาปักเขาก็ไม่บอก สังเกดเห็นเขากดเข็มยาที่ปักไว้ทีละนิดอ่ะ แล้วหมอก็เดินเข้ามา เขาก็บอกไห้หลับตาไปเลยครับ หายใจลึกๆ ผู้ช่วยก็เอาผ้ามาปิด คลุมทั้งหน้าทั้งคอ เหมือนแต่ช่องของใบหน้านึดๆ ปิดตาไปครึ่งนึง ตาพอเหร่ๆดูหมอได้ 555  คาวนนี้มันเริ่มอุ่นที่คอเรารู้สึกเริ่มอยากหลับงะ แล้วผู้ช่วยเอาไฟมาฉายหน้าเรา2ดวงเหนะ คาวนี้ต้องหลับจิงสิ แต่ตาหลับอย่างเดียวนะจะพยามใช้หูฟังคอยสังเกตุการตอนนี้อย่างเดียวเลย อิอิ    ซักพักรู้สึกว่าหมอเอาสิริโคนมาทาบ ตอนนี้แหละ . . . รู้สึกว่ามีผ้ามาซับเข้าซับออกที่รูจมูกตลอด หลับๆตื่นๆไงไม่รู้พูดไม่ถูก รู้สึกว่าตอนหมอทำละเมอบอกหมอ ไห้หมอทำเหมือน อ้ำ 555 ตอนนั้นเพ้อๆ และก็รู้สึกว่าเลือดมาอยู่ที่คอมั้งเราเลยแกล้ง มะเมอไอ 555 มันหลับๆตื่นๆงะ แต่ก็จะพยายามรู้สึกตัวตลอด ตื่นมาอีกทีรู้สึกว่าจิ๊ดๆๆ ที่ตรงปากรูจมูก โอ๊ย เจ็บงะ ตอนนั้นทนเอาแน่ เรานึกในใจว่าหมอต้องกำลังเย็บแผลอยู่แน่เลย สงสัยยาสลบคงหมด ก็เลยรู้สึกตอนเย็บแผล เสดพอดี หมอก็ไห้ลุกขึ้น ผู้ช่วยก็พยุงขึ้น โอ๊ โลกหมุนเวอร์  หมอไห้กระจกส่อง ถ่ายรูป2ที อ่ะ ลงไปข้างล่างและกลับ บ้านได้ หมอบอกว่า ไม่ได้ไห้ปาสเตอร์เปะจมูกนะครับ งะทำไมไม่รู้งะ เรานึกในใจ - - คนอื่น ในเว็บดั้งโด่งที่ไปทำมา ยังเปะกันเลย -หมอไห้ยาเสด ก็ออกจากคลีนิค นั่งรถ ไปลงที่อนุสสาวรี 1ชม.ผ่านไปรู้สึกว่า ยาชาหมด ปวดแสบปวดร้อน แต่ไม่มากหน่ะ  แต่ถ้าเราบอกมากเดะคนที่อ่านจะกลัว 555   เลือดจากก็ไหลตลอดทาง โอ๊ย ทรมาน ตอนถึงอนุสาวรีอายเวอร์ คนก็เยอะ หน้าฉันก็บวม รอรถก็นาน เสดกลับ ถึงบ้าน ก็รีบ ล้างแก้มคางหน้าผากเบาๆ แล้วก็นอน หมอบอกให้นั่งหลับ1 อาทิตย์ พอดีบ้านเรามีโซฟากลางบ้าน ก็สบายเลย นั่งหลับ คืนแรกก็ไม่หลับหรอกตื่นๆหลับๆ ไปหลับเอาคืน2 --------- จบแค่นี้ก่อนนะ ขี้เกลียดพิมละ และเราก็อยากจะบอกทุกคนที่อ่านว่าเวลาเราพิมอ่ะผิดๆถูกๆอย่าว่ากันนะ อักขระบางที่ก็ผิด - - ใช้ภาษาแอ๊บมากไปหน่อย แล้วก็คำว่า เขา อ่ะ คือผู้ช่วยหมอหน่ะ เดะจะบอกว่าเขาคือใคร - - จบ... (ขอบคุณเว็บบอร์ดดั้งโด่ง และ ทุกท่านที่ลงรีวิวไห้เราอ่านเราก็เก็บประสบการณ์นั้นอ่านมาเรื่อยๆ ทุกๆวัน 2ปีกว่าๆละ ขอบคุณทุกคนที่อ่าน ประสบการณ์ ของฉัน)
อันนี้แบบที่เรานำไป

หวังว่าข้อความที่เราเขียนให้ทุกคนดูคงเป็นประโยชน์ไม่มากก็น้อย
(อยากเล่าให้หมดแต่มันเยอะเกิน)   

แสดงความคิดเห็น

ahh
แบบนี้ฮิตมาก เื่พื่อนเราก้อใช้แบบนี้เลย  โพสต์ 2012-10-27 20:54
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-27 00:36:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แบบที่เอาไปนี่ไม่เหมือนเท่าไร แต่คล้ายๆ (มั้ง)
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-27 00:56:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เพิ่มเติมรูป
ขอดูรูปที่ถ่ายตอนกลางวัน สดๆ ได้มั้ยครับ เอาทั้งข้างซ้ายและขวา ขอรูปหน้าตรงด้วยนะคับ (ไม่ต้องแต่งรูปนะ) ตอนนี้เราก็หาข้อมูลให้เพื่อนเราอยู่คับ ขอบคุณล่วงหน้าคร๊าฟป๋ม
สวยมากๆ เหมือนดาราเลย
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pattie-cawaii เมื่อ 2012-10-27 15:50

อยู่ที่ไหนค๊ะ?
ทำไมต้องยืดรูปด้วย  - - ขอหน้าจริงๆ ได้มั้ยอ่า อยากได้ข้อมูล
โด่งมาก สวยมาก  
เป็นแท่งเลย ขอโทษนะคะ ที่วิจารณ์ตรงๆ ไม่ธรรมชาติค่ะ
ขอดูหน้าจริงๆ ด้วยค่ะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-27 22:46:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอารูปมาให้ดูอีก1ชุด ยังไงก็ติชมกัน ได้ น๊

อันนี้โชว์สิว - -

อันนี้หน้าตรง เบี้ยวนิดนุง

อยู่โรงเจ โซมเลย

วันนี้ไปเที่ยวทะเลที่ชะอำมา อากาศร้อนมาก จมูกแดงแป๊ด!!!
อัฟให้ดูทั้งหมดแล้วหน่ะ OK หน่ะ
(อย่าเยอะ)
โด่งสวยมากอ่ะ ซิลิโคนนิ่มมากมั้ยคับ เป็นไงบ้าง
คาดว่า จขกท คงชอบลักษณะจมูกแบบนี้ ก็ดีใจด้วย แต่สำหรับผมคิดว่ามันไม่สวย จมูกเป็นสันซิลิโคนชัดเจนมากเกินไปจริงๆ คิดว่ามีหมอท่านอื่นทำได้เนียนสวยกว่านี้ครับ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-28 08:29:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เราก็บอกไปหมดแล้วหน่ะ สิริโคนอเมริกา นิ่ม+แข็ง ไม่นิ่มไม่แข็งมาก แล้วจมูกเราที่ใันเป็นเลื่อมๆ เนื้อมันอาจจะตึงอยู่ก็ได้ เพราะมันโด่ง. . . แล้วที่เรารีวิวนี้จมูกมันก็พึ่งได้3เดือนเอง
สวยดีจ้ะ !! (: โด่งแบบนี้ใช่เรย 555 อยากเหนแบบที่เอาไปให้คุนหมอดูจัง ขอดูหน่อยได้มั้ยค้ะ >///<.

แสดงความคิดเห็น

ไปทำกับคุณหมออะไรคะ  โพสต์ 2012-10-30 13:32
ต้นฉบับโพสต์โดย mezone เมื่อ 2012-10-30 13:18
สวยดีจ้ะ !! (: โด่งแบบนี้ใช่เรย 555 อยากเหนแบบที่เอาไปให ...

ตอนนี้สนใจคุนหมออรรถพรอ้ะจ้ะ โด่งแบบที่ชอบ แต่กลัวเบี้ยวมากกกก ๆ ):
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-31 09:15:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mos00752 เมื่อ 2012-10-31 09:17

อัฟรูป ล่าสุด 31 ตุลา 55

ซิลิโคนมันดึงหัวตาไม๊ครับ
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-4 21:36:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ดึงนิดเดียว อ่า
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-4 17:33:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
3/12/55 4เดือนกว่าๆ

ผมก็ทำที่หมอนี้มาสามปีเข้าปีที่สี่ละ อยากแก้เหมือนกันมันดูไม่เนียน แต่ของนายแย่กว่าผมอีกนะนั่น กัวทะลุอย่าปล่อยไว้นานนะครับหมอเดียวกัน ผมจะแก้มกราคมนี้แล้ว
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-9 13:00:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

9 กันยายน 56
เป็นแท่ง เป็นสันเลยค่าาา
แต่จขกท.คงชอบมั้งค่ะ
คหสต. แหะๆ
ของเราสองเดือนทรงคล้ายกันเลย เรายังคิดอยู่ว่าของเราทื่อเกินไปไม่เนียน กลัว กลัว
ตรงปลายคิ้วเป็นแท่งเกินไปครับ ดูไม่เนียนตาเท่าไร แต่ถ้าเจ้าของกระทู้ชอบก็คงแล้วแต่ครับ อันนี้ความคิดเห็นส่วนตัวครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้