ดู: 1029|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ขอข้อมูล คุณหมอเสริมจมูกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ขอคำแนะนำ  จะไปเสริมจมูก  แต่ยังไม่รู้จะไปทำกับหมอคนไหนดี  ช่วยแนะนำด้วยนะคะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-25 16:49:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คือ  ตอนนี้อยู่กรุงเทพฯน่ะค่ะ  แต่ก็ไม่รูว่าที่ไหนหมอทำดี  และปลอดภัย
เราทำกับหมอสำรวย จรัญ 53 คะโดยส่วนตัวแล้วชอบค่ะ ลองเก็บข้อมูลดูนะคะ แล้วแต่น่ะค่ะ
ถ้าชอบธรรมชาติ หมอสำรวยจัดไป
ถ้าชอบโด่งๆ หมอชาตรี สยามคลินิก
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-25 18:21:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ  สำหรับคำแนะนำ
ลองดูรีวิวไปเรื่อยๆ หลายๆ เคส หลายๆ หมอนะคับ ของแบบนี้อย่ารีบคับ รีบไปเดี๋ยวอาจไม่ชอบ ลองศึกษาไปเรื่อยๆ ก่อนนะคับ ดูของคนไข้ที่มีจมูกก่อนทำคล้ายๆ คุณ แล้วก็ดูผลงานของหมอที่คุณชอบ ได้แล้วค่อยตัดสินใจนะคับ จะได้สวยๆ สมใจคับ เป็นกำลังใจให้คับ
ศึกษาดูเรื่อยๆนะค่ะเก็บข้อมูลแน่นๆเลยค่ะ
ของเราทำที่หมอธนายศค่ะ คุณเค้าค่ะออกแบบให้เพราะเป็นชิลิโคนแบบเหลาเอง จะดูจากโครงหน้าเราให้ค่ะ แต่ก็ลองดูรีวิวเอาค่ะ เพราะความชอบแต่ละคนไม่เหมือนกัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้