ดู: 2466|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากทราบว่าทำจมูกแล้ว ทำให้รูปตาเปลี่ยนมั้ยคะ

[คัดลอกลิงก์]
คือเราเป็นคนตาเฉี่ยวอยู่แล้ว คือหัวตาจะแหลมๆ
ถ้าทำจมูกแล้วหัวตาจะเฉี่ยวไปมากกว่าเดิมอีกมั้ยคะ
กลัวว่าตาจะดุอ่ะค่ะ
เปลี่ยนนิดหน่อยคับ............

ส่วนรายละเอียด.............

คงต้องให้กูรูมาบอกคับ.......
เปลี่ยนนิดหน่อยจ้าถ้าระหว่างตาไม่สูงมากเกินไปนะ
อืม นั้น สิ ตาจะเปลี่ยนไมน๊า

หยกกะอยากรู้ นี่รอทำจมูกก่อนแล้วค่อย ดูตาต่อล่ะ
อยากรู้เหมือนกันค่ะ...
มารอฟังคำตอบนะค่ะ...
นิดเดียวครับ ถ้าไม่ดึงจนโด่งเกิน รึยาวเกิน ก็แทบไม่เปลี่ยนเลย
แต่ถ้าดึงจมูกมากไป หัวตาจะเปลี่ยนอย่างเห็นได้ชัด คือมันจะรั้งลงมาอ่ะครับ
นิดเดียวเองคับ ถ้าหว่างตาไม่โด่งมาก เเทบไม่เปลี่ยนเเปลงนะคับ
ผมทำแล้วไม่เปลี่ยนอ่าครับ  เหมือนเดิม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้