ดู: 8207|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ทำหน้าอก หมอเทพ หรือ หมอพีระ ทำกับท่านไหนดีคะ???

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคะ

เป็นสมาชิกใหม่คะ กำลังตัดสินใจทำหน้าอกอยู่

เราตัดสินใจไม่ถูกคะว่าจะทำกับท่านไหนดี ระหว่าง หมอเทพ ประตูน้ำ กับ หมอพีระ PSC ...เก่งทั้งคู่
ยิ่งดูรีวิวยิ่งเลือกไม่ถูกใหญ่ แถมราคาทั้งสองท่านก็ต่างกันมากด้วย

เราอยากทำกับหมอเทพ แต่แม่เราอยากให้ทำกับหมอพีระคะ นั่งเถียงกันอยู่เลย555
เพราะคุณแม่อยากให้ทำในโรงพยาบาลคะ เข้าใจนะคะว่าผ่าตัด เลยไม่มั่นใจคลีนิคเท่าไร

เราว่าสาวๆที่กำลังตัดสินใจเลือกหมอคงลังเลเหมือนกับเราแน่ๆเลย

เราเป็นผู้หญิงแท้ไม่มีหน้าอกเลย แบนราบเหมือนหน้าอกผู้ชายคะ
สูง160 นน.43 ผอมแห้งจนเห็นซี่โครง
ตอนนี้ก็กำลังหาข้อมูลเพื่อไปคุยกับคุณหมอว่าควรผ่าแบบไหน เหนือหรือใต้กล้ามเนื้อ
เราว่าจะเลือกทรงกลมคะ เพราะสู้ราคาทรงหยดน้ำไม่ไหว
เคสเราควรเลือกหมอท่านไหนดีคะ

ช่วยให้คำแนะนำหน่อยนะคะ
ขอบคุณมากๆๆๆเลยคะ
ทำกะหมอพีระมาค่ะ คุณหมอใจดี คุณหมอจะดูหน้าอกเราด้วยว่ามาของเดิมเท่าไหร่ เหมาะกับไซส์ไหน
คุณหมอถามเราว่า อยากได้แบบกำลังดี หรือ แบบโอเวอร์ไซส์ เรารีบตอบเลยว่า เราจะเอาไซส์ 34 หมอก็ยิ้มน้อยๆที่มุมปาก
ก่อนจะพยักหน้ารับ เราทำที่โรงพยาบาลปิยเวศ โรงบาลดีมากเลย ทำเสร็จคุณหมอก็เอากล่องซิลิโคลนมาฝาก ประมาณว่าหมอใช้ของดียี่ห้อ...อืมมมจำมะไดและ แต่เราเชื่อใจหมอ เพราะเราศึกษามาเยอะมาก ดูมาหลายที่ กว่าจะตัดสินใจ เพราะผ่าตัดนมเปนเรื่องใหญ่
ไม่ได้แนะนำให้ทำที่เดียวกะเรานะ ไม่ได้เปนหน้าม้าแต่อย่างใด แต่ทำแล้วได้ทรงสวย ไม่ต้องแก้ แต่ราคาอาจแพงไปนิสสสสส::::
แต่ก็คุ้มกะความสวยค่ะ ตอนนี้เดินไปไหนคนมะมองหน้าแล้ว. มองแต่หน้าอกช้านนนนนน~.~ คิดนานๆก่อนตัดสินใจนะคะ

แสดงความคิดเห็น

ทำกับหมอพีฯ ราคาเท่าไรค่ะราคาเร่ิมต้น  โพสต์ 2012-12-29 20:50
หมอพีดีกว่าคะมีทรงให้เลือดเยอะกว่า หมอพีมีทรงกลมกลาง เหมาะกับคนรูปร่างผอมแห้ง
หมอเทพมีแค่ทรงสูงและทรงต่ำ ถ้าผอมมากๆใส่ทรงสูงไม่สวย ทรงต่ำก็จะใส่ได้น้อยอาจไม่ถึง300ccด้วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้