ดู: 2112|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

Advance Brightening Laser Hydro Plus ธนพรคลีนิค by Dewichi Lidocaine

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับ ผมดิวเองคับ ^^
พอดีได้มีโอกาสไปทำเลเซอร์ที่ธนพรคลีนิค สาขารัชโยธิน เลเซอร์ตัวนี้ชื่อว่า
Advance Brightening Laser Hydro Plus ครับ ^^
เลเซอร์ตัวนี้จะช่วยในเรื่องเม็ดสีผิวที่ผิดปกติ หรือเม็ดสีที่ทำให้หน้าดำ คล้ำ
จากการโดนแสงแดดสะสมครับ
โดยขั้นตอนการทำจะมีขั้นตอนตามนี้ครับ
1. ผู้เชี่ยวชาญ ทำความสะอาดผิวหน้าก่อนเริ่มหัตถการ
2. ยิง Advance Brightening Laser โดยแพทย์ผู้เชี่ยวชาญ โดยจะทำการกระตุ้น collagen ใต้ผิวหนัง กระชับรูขุมขน กำจัดเม็ดสีที่ผิดปกติ และกำจัดขนครับ
3. ทำ Collagen Mask ต้องขอบอกว่า ธนพร ไม่กลัวเปลืองเลยครับ เทลงหน้าผมเย็นช่ำเลย อิอิ พอมาส์คแห้ง ก็ดึงออกมาเป็นแผ่นเลยครับ
4. ทำ Turbo Bright โดยใช้เครื่องเป่าละอองน้ำพลังสูง อันนี้จะช่วยเรื่องการผลัดเซลล์ผิวอย่างอ่อนโยน ครับ

ประทับใจมากครับ พี่พี่ก็บริการดีมากๆ LIKE ^^
ขอบอกว่าหน้าเด้งตั้งแต่ครั้งแรกเลยล่ะคับ หลังทำทันทีหน้าขาวมากเลยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้