ดู: 1511|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] สนใจทำหน้าอกระหว่างหมอเทพกับหมอธีรบกวนช่วยแนะนำด้วยนะคะ

[คัดลอกลิงก์]
วรรณสูง 160 ซ.ม.น้ำหนัก 48 กก.(จาก 43 กก.เมื่อ 2 เดือนก่อนT^T) วรรณอยากทำนมมว๊าก ก ก หาข้อมูลในดั้งโด่งทุกวันเลยค่ะ วรรณสนใจทำนมกับหมอเทพและหมอธีคะ ราคาสู้ไหว สำหรับหมอเทพวรรณกลัวเพราะไม่ใช้ยาสลบและหลายคนรีวิวว่าสิวขึ้นเต็มตัว วรรณยิ่งชอบมีสิวขึ้นตามตัวอยู่ด้วยT^Tก็เลยกลัว แต่ว่านมที่หลายคนรีวิวที่ทำกับหมอเทพทรงสวยชอบมว๊าก ก กค่ะ ส่วนหมอธีวรรณเคยทำจมูกกับหมอแกมาแล้วเมื่อเมษาปีที่แล้ว จมูกไม่ค่อยประทับใจเท่าไหร่ แต่สำหรับนมหลายคนรีวิว ก็สวย ๆ ทั้งนั้น และของหมอธีก็ใช้ยาสลบ วรรณก็เลยคิดหนักว่าจะทำที่ไหนดี ........พิมพ์ซะยาวเลย..รบกวนพี่ ๆ ช่วยตอบด้วยนะคะจะได้เอาทุความคิดเห็นช่วยในการตัดสินใจ..ขอบคุณมากเลยค่ะ
ทั้ง2หมอ ฝีมือพอกันค่ะ ส่วนตัวหมอธีค่ะ เพราะหมอธีผ่าโรงบาลปลอดภัยวางยาหลับไปเลยพอตื่นก้อมีนมแล้ว 555
หมอใจดีด้วย เป็นกันเองน่ารัก
หมอธีแกเก่งเรื่องนมกับแปลงเพศค่ะ ส่วนนมแกทำทรงสวยนะ คล้อย ดี เชียหมอธีค่ะนอนโรงบาด้วย
ถ้าเปนคนแพ้ง่ายตัดสินใจทำกับหมอธีดีกว่านะคะ
ของหมอเทพต้องอึดหน่อยค่ะ ยิ่งใครที่แพ้มอร์ฟีน พอฟื้นแล้วอาเจียนเปนไรที่ทรมานค่ะ ถ้าคิดว่าตัวเองทนได้ก่ไม่มีปัญหา
ด้านฝีมือพอๆกัน ราคาต่างกันไม่มากค่ะ แต่ถ้าอกเราเกิดเปนเคสที่มีปัญหาต้องแก้หมอเทพจะไม่ได้จ่ายเงินส่วนเกินตรงส่วนนี้ค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-18 12:00:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมาก ๆ เลยค่ะที่ช่วยแนะนำนะคะ..ดีใจจังมีคนตอบกระทู้ด้วย^_________^
เพิ่มน้ำหนักยังไงคะ 2 เดือน 5 กิโล อยากเพิ่มบ้าง (ไม่ได้ช่วยตอบคำถามเจ้าของกระทู้ ขอโทษดด้วยนะจร้า)
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-18 16:08:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เคยอ่านเจอว่ากินน้ำมันมะพร้าวช่วยลดน้ำหนักกินแล้วจะไม่ค่อยหิวอ่ะค่ะ แต่พอเราลองกินกลับตรงกันข้าม กินได้ทั้งวันเลย  จนได้มาชั่งน้ำหนักอีกทีพระเจ้า !! น้ำหนักขึ้นเยอะมากอ่ะ ตั้ง 5 กิโล แน่ะค่ะ เศร้ามาก T^Tอยากน้ำหนัก 43 กิโลเท่าเดิม เวลาทำนมจะได้เซ็กซี่ ตัวเล็ก ๆ นมหญ่าย ย อ่ะค่ะ..อิอิ..พยายามลดอยู่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้