ดู: 23705|ตอบกลับ: 254
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] แอบไปทำตา แก้ไขหนังตาตกกับหมเจ็บ bbyou

[คัดลอกลิงก์]
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-17 16:45:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุณหมอมือเบามากๆ ใช้เวลาไม่นาน แถมยังบวมไม่มากอีกด้วย
มีภาพก่อนทำมั้ยค่ะ
ค่าเสียหายเท่าไหร่ค่ะ น่าสน
ค่าเสียหายเท่าไหร่ครับ ^^
ค่าเสียหายเท่าไร ค่ะ  บวมกี่วันค่ะ  รบกวน update รูปก่อนหลังให้ด้วยนะคะ  ขอบคุณมากค่ะ
อยากเห็นรูปก่อนทำน่ะค่ะ...พอดีหาข้อมูลให้น้าสาวอยู่ค่ะ...
ขอทราบค่าเสียหายด้วยนะค่ะ...ขอบคุณค่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-18 18:16:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
14400 บาทค่ะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-18 18:20:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

รูปก่อนทำค่ะ  หนังตาจะเริ่มตกแล้ว เพราะพี่อายุ 38 ปี
มารีวิวอีกนะคะ ติดตามค่ะ
ติดตามนะค่ะรีวิวให้ดูด้วยค่ะ
หมอที่ไหนอ่ะค่ะ
สวยคุ้มกับราคาดีคะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

สวยคะ ทำมาเท่าไหร่ค่ะ

คะแนน

1

ราคาเท่าไหร่ค่ะ น่าสนใจมากๆ

คะแนน

1

สวยดีน่ะค่ะ น่าสนใจมากๆ

คะแนน

1

น่าสนใจ หน้าทำมากอ่ะค่ะ หายเร็วมั้ยค่ะ

คะแนน

1

หน้าทำมากเลยอ่าาา  

คะแนน

1

น่าสนใจมากเลยค่ะ

คะแนน

1

อันนี้น่าสนใจมากๆเลย

คะแนน

1

แพงมั้ยค่ะ น่าทำมากๆเลย

คะแนน

1

สิ่งที่ตามหา อิอิ น่าสนใจมากๆเลยค่ะ

คะแนน

1

อันนี้น่าทำฟุดๆๆ สนใจอย่างมาก อิอิ ^^

คะแนน

1

ติดตามค่ะ ^^ น่าสนใจมากเลย

คะแนน

1

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้