ดู: 2340|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ราคาเสริมจมูกยังไงกันแน่ของหมอเฉลิม

[คัดลอกลิงก์]
โทรไปถามราคาเสริมจมูกวัน จันทร์ ที่ 4 มกราคม คนชื่อแดงรับสาย บอกราคาเราว่า 19000 กับ 22000 แต่เมื่อวานอ่านที่โพสไว้ราคา 18000 กับ 20000 ยังไงกันเนี่ย แล้วอีกประเด็นหนึ่งถ้าเราเอาคิวคนอื่นมาราคาเดิม 16000 ที่จองไว้เป็นราคาเดิมแต่คนชื่อแดงกับบอกว่าเอาคิวคนอื่นมาต้องเพิ่มอีก 2000 เป็น 18000 งง งง ช่วยตอบที  แล้วตกลงราคามันขึ้นยังไงกันแน่
คำตอบนี้ ม่ายจำเปนต้องตอบก็ได้ เพราะมีคนตอบไว้เยอะแล้วครับ
ถ้าเจ้าของกระทู้ อ่านกระทู้อื่นๆ ผ่านตามาบ้างก็จะได้คำตอบครับ

สุดท้ายก็ขอฝากว่า ขอให้ใช้ภาษาที่สุภาพในการตั้งคำถามน่ะครับ
เพราะว่าคนตอบ คำถามเค้าจะได้อยากตอบคำถามให้น่ะครับ

อาทิเช่น คนชื่อแดง = พี่แดง หรือ คุณแดง หรือ เจ้าหน้าที่ฟอร์จูนคลีนิค

ราคาเสริมจมูกยังไงกันแน่ของหมอเฉลิม = อยากทราบราคาเสริมจมูกของหมอเฉลิมครับ
ถ้าเปลี่ยนการใช้ภาษาให้ซอฟลงอีกนิดจะน่าฟัง น่าอ่าน และน่าตอบคำถามมากเลยครับ
ขอบคุณครับ
คำตอบนี้ ม่ายจำเปนต้องตอบก็ได้ เพราะมีคนตอบไว้เยอะแล้วครับ
ถ้าเจ้าของกระทู้ อ่านกระทู้อื่นๆ ผ่านตามาบ้ ...
ต้นฉบับโพสโดย bikzrin2 เมื่อ 2010-1-10 13:14

อยากจะบอกเเบบเนี้ยเหมือนกัน
ขึ้นราคาแล้วครับ
ฟลิ้ปโทไป เมื่อ 3 วันที่แล้ว
เจ้าหน้าที่เค้าบอกว่า 18000 กับ 20000 คั๊บ
จิงๆ อยากทำกับหมอท่านนี้ เหนพี่เค้าทำแล้วสวยมากคั๊บ
แต่คิวยาวมาก กรกฎาเลย
ถามยังไงให้งง อะคะ

จินว่าพี่แดง ก็ตอบละเอียดชัดเจนอยู่นะ คุณถามทั้งทำใหม่ และถามรวมค่าแก้หรือเปล่า

แต่ก็เห็นด้วยค่ะ คำถามถ้าถามดี ๆ คนคงอยากตอบกว่านี้เยอะ
ค่าซิลลี่ มี 18000 กับ  20000 ค่ะ
ค่าแก้ จาก 4000 เป็น 8000

เราจองเคสแก้จมูกอย่างเดียว เจอไป 28000
เอิ้กกกกกกกกกกก
(คนที่ทำมาปีก่อนขึ้นราคา โชคดีมากเลยนะคะ)
เราโทรไปถามก็บอกเราว่า ค่าซิลลี่ มี 19000 กับ  22000 ค่ะ
ตอบคุณ จขกท. ครับ
ตอนแรกผมได้จองคิวกับทางฟอร์จูนแล้วครับผม (ได้เม.ย) จองตั้งแต่ปีที่แล้ว แต่ตอนนี้รอไม่ไหวและเอาบัตรไปคืน พี่แดงน่ารักมากมายและ(เป็นห่วงเรายังไงก็ไม่รู้) พี่แดงบอกว่าน่าจะรอๆหน่อยเดี๋ยวก็ถึงแล้ว โดนดุไปชุดใหญ่แต่พี่เขาใจดีมากมาย พี่เขายังบอกว่าถ้าจะทำอีกหรือว่าจะแก้เป็นแบบอื่น ให้คิดถึงที่นี่ที่แรก ผมผิดเองที่มีความอดทน(ในการรอ)ไม่พอ แต่ในวันที่ผมไปคืนคิวก็ราคาใหม่แล้วครับ 2 ราคาใหม่ล่าสุดครับผม เพราะฝีมือของคุณหมอ ในการรีวิวของเพื่อนๆก็การันตีได้ว่า ราคามากกว่านี้ก็สมควรเมื่อเปรียบเทียบกับสิ่งที่เราจะได้มา แต่เพื่อนๆที่คืนๆกัน(เหมือนผม)ก็เพราะใจร้อนกันเพราะคิวเวลามันยาวไปครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้