ดู: 2017|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ปลายใหญ่จังเลย แก้ดีมั้ยค่ะ ? (มีรูป)

[คัดลอกลิงก์]
ทำจมูกมาได้เกือบๆปีแล้วค่ะ แต่ตอนที่ทำคุณหมอบอกว่าอย่าตัดปีกเลย ที่นี้ผ่านไป 1 ปีรู้สึกว่าปลายมันไม่ยุบเลยงะ
แท่งก็ดูใหญ่ๆ แก้ให้มันเรียวกว่านี้ได้มั้ยค่ะ อยากได้แบบดาราอ่ะ เล็กๆจุ๋มจิ๋มๆ ><

รูปกลับหัวอะคะ T^T

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-14 03:33:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เวลายิ้มแล้ว มันบานมากๆเลยอะคะ ให้คุณหมอตัดปีกยังทันอยู่มั้ยคะ แล้วมันจะแปลกๆมั้ยอ่ะ ฮือ
เราดูว่าปลายจมูกใหญ่ และเนื้อเยอะอ่ะค่ะ ถ้าตัดปีกจะดูไม่เข้ากะจมูกหรือเปล่า..

ป.ล. เราชอบอ่ะ มีปีกจมูก เราไม่มี อยากมีสักนิดก็ยังดี -____-"
เราว่าเหมาะกับหน้าแล้วนะคะ สวยแล้วค่ะ ตัดปีกอีกนิ๊ดดดดด ก็โอค่ะ
แค่นี้สวยแล้วคะพี่สาว ♥
ไม่ใหญ่นี่ค่ะ สวยดีค่ะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-14 21:41:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เนอะ น่าไปตัดปีกเนอะ เดี๋ยวถ้าตัดสินใจไปทำเมื่อไรจะมารีวิวค่ะ   ปล.อีกนี๊ดดค่ะถ้าไปทำให้ปลายมันเล็กกว่านี้ต้องถอดออกมาทำใหม่มั้ยคะ ?

แสดงความคิดเห็น

ทำจมูกที่ไหนมาครับ ก็สวยดีนะ แล้วจะไปตัดปีกที่ไหนครับ  โพสต์ 2013-2-8 12:08
ต้นฉบับโพสต์โดย aijang01 เมื่อ 2012-10-14 21:41
เนอะ น่าไปตัดปีกเนอะ เดี๋ยวถ้าตัดสินใจไปทำเมื่อไรจะ ...

ถ้าเปลี่ยนตัวเสริมใหม่ น่าจะสวยมากมากครับ แต่ถ้าเสริมใหม่อยากได้แบบเปะจิงก็ต้องตัดปีกด้วยคับจะสมบรูณ์มากคับ ยินดีให้บริการครับ 0871251498 วี.คูน.คลินิกครับ
ต้นฉบับโพสต์โดย aijang01 เมื่อ 2012-10-14 21:41
เนอะ น่าไปตัดปีกเนอะ เดี๋ยวถ้าตัดสินใจไปทำเมื่อไรจะ ...

ทำจมูกที่ไหนมาครับ ก็สวยดีนะ

แล้วจะไปตัดปีกที่ไหนครับ
เราว่าแบบนี่สวยดีนะค่ะ ไม่ใหญ่หรอกค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้