ดู: 1981|ตอบกลับ: 17
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากได้หน้าแบบนี้ ขอความคิดเห็นหน่อยจะทำได้หรือเปล่า

[คัดลอกลิงก์]
แบบที่เป็นอยู่

แบบที่อยากได้

โดยส่วนตัวแล้วคิดว่าไปเกิดใหม่ดีกว่า...(เศร้าอ่ะวันนี้เข้าเวปทั้งวันเลย)
คล้ายน่ะครับ  น่าจะได้น่ะผมว่า

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-1-8 15:34:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คล้ายน่ะครับ  น่าจะได้น่ะผมว่า
ต้นฉบับโพสโดย tsuke เมื่อ 2010-1-8 15:31

แหมๆไม่ต้องให้กำลังใจกันขนาดนั้นก็ได้ค่ะ(ถ้าไม่ได้ชาวดั้งโด่งปลอบใจคงแย่แน่ๆเลย)
โครงหน้าคล้ายๆกับแบบเลยเนอะ....น่าจะได้นร้า....สู้ๆๆ
ได้อยู่แล้ว ทำเลย จะได้สวยเร็วๆ
ได้ใกล้เคียงนะคับ

หน้าตาเจ้าของกระทู้ก็ใกล้เคียงคับ

เสริมนิด เติมหน่อยคับ
จากที่ดูในรูปนะคะ อาจจะได้ใกล้เคียงนะคะ เริ่มจาก1.คิ้วผู้หญิงในรูปล่างคิ้วค่อนข้างหนา ของคุณคิ้วบางกว่าอาจจะใช้การแต่งหน้าช่วยหรือสักคิ้วแบบ 3 มิติ ก็ดีนะคะดูสวยแบบเนียนๆธรรมชาติ 2.ตา เย็บแบบไม่มีแผลกรีดนะจะเวิคค่ะ จะได้ดูเหมือนอาหมวยตา1 ชั้นครึ่งน่ารักกำลังดี 3.จมูก ตัดปีกกับเสริมให้ปลายยาวลงมาตามภาพตัวอย่าง ลองไปปรึกษาคุณหมอดูก่อนก็ดีค่ะ ว่าสามารถทำได้ใกล้เคียงมากน้อยแค่ไหน ปากของคุณเราว่ามันโอเคสวยอยู่แล้วนะคะ แต่ลองศึกษาดูดีๆก่อนค่ะ บางทีอาจจะไม่ต้องทำเยอะขนาดนี้ก็ได้ เก็บเงินไว้ทำอย่างอื่นได้อีก แล้วแต่ความพึงพอใจส่วนตัวเนาะ สู้ๆค่ะ ผู้หญิงอย่าหยุดสวย....

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ทำตาสองชั้นทำจมูกคะสู้ๆคะแยมจะไปทำตาสองชั้นเหมือนกัน
1.ทำตา
2.เสริมจมูก+ตัดปีก
3.ชีดโบท๊อกลดกราม

ขนาดนี้ไม่เหมือนก็คล้ายละคับ...............

ออกมาสวยๆนะคับ..............
ทรงผมใกล้เคียงแระ อิอิ  

ทำนิด เสริมหน่อย ก็คล้ายแน่ๆ เลยคร่า

ค่อยๆ ทำทีละอย่างน๊าคร๊า
เอทำไงถึงจะเปลี่ยนรูปประจำโปรไฟล์ได้เนี้ย
น่าจะได้นะคะ ลองเสริมจมูกดูก่อน แล้วอาจต้องทำตาด้วยเพราะตาค่อนข้างเล็ก ส่วนปากและรูปหน้าสวยแล้วค่ะ แต่งรูปคิ้วนิดนึงก็ดีนะเพราะหางคิ้วตกด้วย ดูแล้วเหมือนคนเศร้าๆอ่ะ ทำให้ปลายเชิดขึ้นจะแจ่มขึ้นนะ

ทรงผมน่ารักจัง
โครงหน้าคล้ายกันค่ะ น่าจะออกมาคล้ายกันค่ะ
สามารถเป็นไปได้อยู่ค่ะ..แต่ต้องดูเงินในกระเป๋าของเราด้วยว่าหากทำแล้วจะเดือดร้อนหรือเปล่า
แต่หากมีมากพอก็เข้าไปดูเคสของพี่หนึ่ง พี่เอ พี่ตั้มมัญจา สิค่ะ เปลี่ยนไปอย่างกะคนละแนะค่ะ สู้ สู้นะค่ะ
ได้ซิค่ะ
ฝีมือคุณหมอไทยเก่งๆน่าจะมีน่ะ
ตามที่ค้นหาข้อมูลจากเว็บนี้อ่ะ
แต่หนูคงต้องค่อยๆปรับแต่งหรือทยอยทำสวยอ่ะ
ทำทีเดียวคงเจ็บ
ค่อยๆสวยเนอะ
เป็นกำลังใจ
โอ้ คล้ายกันมากเลยค่ะ
ตา จมูก แจ่มเลย
สู้ๆ นะค่ะ
เราก็ว่าแอบบคล้ายนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้