ดู: 986|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากรู้ว่าเป็นภูมิแพ้ (แพ้อาการ ฝุ่น ขนสัตว์) มีผลมากป่าวค่ะกับการทำจมูก

[คัดลอกลิงก์]
ท้าวความก่อนน่ะค่ะ คือ อยู่ดีๆ แม่พูดมาว่า ไปทำจมูกไหมลูก ไปดูข้อมูลไป๊ ได้แล้วบอก เดี๋ยวไปกัน
ไอ้เราก้องง แม่นึกครึ้มไรเนี่ย!! ก้อนะ อยากสวย....  แม่เสนอมา เราก้อสนอง 555

อืม ... ขอโทดค่ะ ลืมแนะนำตัว ชื่อมะปรางน่ะค่ะ อายุก้อ 22 แระค่ะ ฝากตัวเปนศิษย์น้องด้วยน่ะค่ะ !!!

เข้าเรื่องต่อน่ะค่ะ หลังจากที่ซุ้มดูข้อมูลจากเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ อยู่สักระยะ ก้อนึกขึ้นได้ว่าตัวเองเป็นภูมิแพ้
ยกตัวอย่างแค่อากาศเปลี่ยน หรือแบบท้องฟ้าดำก้อจะเริ่มมีอาการแระค่ะ
แพ้แบบ ถ้าอาการออกก้อจาเริ่มคันที่หัวตา แล้วก้อคัดจมูก มีน้ำมูกไหล จามตลอด......จนน่ารำคาน
และเป็นคนที่ชอบขยี้จมูกแรงๆ(มันคันอ่ะ... =.=!)
เลยเกิดอาการกลัว ว่าหลังจากขึ้นเขียงแว้ววจารอดไม๊เนี่ย

ดูรีวิวหลายคนมากๆๆๆๆๆๆ มากจนมั่นใจในฝีมือคุณหมอ แระคิดไว้แล้วว่าจาไปทำที่ไหน !!!

ช่วยแนะนำทีน่ะค่ะ ตอนนี้กำลังจะไปทำยิ้มเห็นเหงือกก่อนค่ะ เพราะไม่น่ามีปัญหาอะไร
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้