ดู: 3872|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] กว่าจะถึงวันนี้ :)

[คัดลอกลิงก์]

กว่าจะถึงวันนี้ เป็นกำลังใจให้กับคนที่กำลังเปลี่ยนแปลงตัวเองทุกคนนะคับ

สวย หล่อแน่ แค่ทำให้ถูกต้อง :)

scfsafsa.jpg (45.45 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

เปลี่ยนไปมาก ๆ คะ หล่อขึ้นน
Wow....หล่อขึ้นมาก
ว่าแต่ทำอะไรบ้างค่ะ
เก่งมากครับ เก๋มาก อยากอัพรูใหม่เหมือนกันแต่ไม่ได้จับคอมเลย เล่นแต่ในไอโฟน
สวยมากค่ะ หล่อขึ้นมากเป็นคนละคน แต่จิตใจเดิม
สุดยอด ทำยังงัยถึงเปลี่ยนได้ขนาดนี้
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-7 19:38:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย aommeeiii เมื่อ 2012-10-7 14:09
Wow....หล่อขึ้นมาก
ว่าแต่ทำอะไรบ้างค่ะ ...

ทำจมูก กับ ลดน้ำหนักค้าบบ :)
ดูดีขึ้นเยอะเลยค่ะ ดูแลตัวเองเก่งจังเลย
ดูดีขึ้นมากมายก่ายกองเรยค่ะ อิอิ น่าอิจฉาอ่ะ
มหัศจรรย์ มาก เปลี่ยนไปมาก หล่อขึ้นมากคับ ยังกับไม่ใช่คนเดียวกันแต่ ดูรู้ที่คิ้วคับ คิ้วยังเป็นคนเดิม แต่ขอคาราวะเจ๋งสุดยอด
โหหห แค่ทำจมูกกับลดน้ำหนักหล่อขึ้นขนาดนี้เลย เยี่ยมมากค่า
รูปเก่าหน้าโหดมากอ่า แต่โมหน้ามาใหม่หล่อเหมือนคนละคนเลยจร้า
เปลี่ยนไปเยอะเลยค่ะ.. เราก็อยากเปลี่ยนเช่นกัน(อยากสวย)
เป็นกำลังใจให้นะค่ะ สู้ต่อไปค่ะ หล่อมากๆๆ
โอ้ววววว สวดยอดดดดด
ผิวขาวขึ้น ฉีดผิวหรือเปล่าคะ
ทำยังไงถึงขาวขึ้นคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้