ดู: 2238|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สอบถามเกี่ยวกับหมอเกม bb you ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
คือเราเข้ามาสิิงสถิตอยู่ที่ดั้งโด่งซักพักแล้วค่ะ ได้เห็นรีวิวของหมอเกมมีแต่ทำออกมาแล้วสวยๆ ทั้งนั้นเลย เลยมั่นใจมากกๆๆๆ ว่าจะไปทำที่นี่ แต่เท่าที่ดูมาไม่ค่อยมีรีวิวหมอเกมให้เห็นเลยในพักหลังๆ ตอนนี้ความมั่นใจเริ่มลดลงทีละนิด ละนิด อยากถามเพื่อนๆ ที่มีประสบการณ์ทำสวยกับหมอเกมหน่อยค่ะว่าเป็นไงมั่ง จะได้ตัดสินใจถูก
งึมๆ เราว่าหมอเกมก็มีคิวอยู่เรื่อยๆนะคะ แต่ที่คิวไม่ยาวเป็นหลายๆเดือนคงเพราะว่าคุงหมอประจำอยู่หลายคลินิคอ่ะค่ะ
ส่วนที่รีวิวไม่รีวิว อันนี้เราไม่ทราบอ่ะ อิอิ ก็แล้วแต่ความพอใจและความสะดวกของคนไข้แต่ละคนมั้ง ขนาดเรายังขี้เกียจเลย ว่าจะไม่ทำแล้ว แต่เรานอนอยู่เฉยๆมันก็เบื่อๆอ่ะ ประกอบกับคิดว่าเผื่อมีใครได้ประโยชน์จากกระทู้ของเราบ้าง ไรงี้ และถ้ารีวิวเสร็จก็อาจจะลบออก ><

เราคิดว่าคนส่วนใหญ่ที่ทำศัล ก็ไม่ค่อยอยากเปิดเผยตัวเองสักเท่าไหร่หรอกเนอะ แบบว่ามันก็ตะขิดตะขวงใจนิดนึง
ถ้ากล้าที่จะยอมรับความเปลี่ยนแปลงแล้วก็ไปทำโลดค่า
ศึกษาดูทั้งกระทู้ที่ดีและกระทู้ที่เกิดปัญหา เพื่อเป็นข้อมูลในการเลือกหมอ
ฝีมือหมอไม่เท่าไหร่แต่ความมั่นใจในตัวหมอคนนั้นๆล่ะ สำคัญ

ก่อนวันทำจริงๆเราก็จิตตกมากๆ รู้สึกลังเล แทบนอนไม่หลับอ่ะ กลัวนั่นกลัวนี่สารพัด
แต่แล้วมันก็ผ่านไป><
จะไปคิดอะไรมากคะ 80% ในเว็ปฯก็หน้าม้าทั้งนั้น
หมอบางท่านอยู่ได้ก็ด้วยฝีมือ
บางคนก็จ้างหน้าม้ามารีวิว

ชอบคนไหนก็เอาคนนั้นเลย ส่วนตัวพี่เองหมอเกมส์อ่ะพี่ประทับใจ หมอใจดี มีจรรยาบรรณ
เอาบล็อกหมอมาฝาก http://gamesbbclinic.blogspot.com/
เราเองก็ทำกะหมอเกมส์ คอนเฟิมได้เลย
หมอเก่งจริงๆ

เรื่องรีวิว อย่าไปคิดมาก คนส่วนมากเค้าสวยแล้ว เค้าก็ไม่ค่อยอยากให้ใครรู้หรอก
เท่าที่ติดตาม หมอเกมส์หาคอมเม้นด้านลบ น้อยนะ
รีวิวก็ โอเค สวยๆ ดูดี ทั้งนั้น
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-16 05:26:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคนที่ตอบนะคะ พอดีระบบมันไม่แจ้งเตือนบวกกับไม่ค่อยได้เข้ามาดูเลยไม่รู้ว่ามีคนตอบกลับมาด้วย
สำหรับหมอเกมส์ตอนนี้เรามั่นใจมากเลยค่ะ แต่ยังไม่ได้ไปทำเพราะอยู่ ตปท แต่อ่านบล็อกของหมอบ่อยมาก ชอบแนวคิด ดูใจดี มีจรรยาบรรณ ชื่นชมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้