ดู: 2087|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอสอบถามเรื่องถุงใต้ตาหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ขอรบกวนนิดนึงนะคะ
คือตอนนี้สนใจเรื่องการดูดไขมันถุงใต้ตามากๆ ค่ะ
พี่ๆ เพื่อนๆ คนใดในเวบนี้เคยมีประสบการณ์บ้างคะ
ไม่อยากผ่าเลยค่ะ กลัวรอยแผลมากๆ ลางานหลายวันไม่ได้ด้วยสิ แงๆ
ได้ไปสำรวจจากเวบอื่นๆ มาแล้ว (แอบกลัว   )

ทนไม่ไหวแล้วจริงๆ เลยถามแฟนว่า อะไรที่ทำให้เค้าหน้าแก่หว่า???
คำตอบ = ถุงใต้ตา (จริงๆ ก็รู้ตัวมาตั้งนานแล้วล่ะ )

ขอโทษนะคะ แอบระบายความในใจ
อยากทราบสถานที่ และราคาที่สมเหตุสมผลด้วยค่ะ

ขอบคุณทุกๆ คนล่วงหน้านะคะ
เกี่ยวกันรึเปล่า  ถ้ามันคล้ำก็ใช้ถึงชาที่ชงแล้วซักสามสี่ครั้ง มาแปะๆๆไว้น่ะครับ ช่วยได้ดีทีเดียวแหละ
ทำไมไม่ให้หมอ ตัดหรือ เก็บถุงใต้ตาออกอะคับ น่าจะเวิคกว่าน้าาา
เราก็เปนง่ะ
ต้องเลือกหมอที่ชำนาญหน่อยนะคะ ของตัวเองทำแล้วกำลังลุ้นอยู่ว่าจะโอมั้ย หมอให้รอจนครบ 2 เดือนค่ะตอนนี้จิตตกอยู่ เพราะ 2 ข้างไม่เหมือนกัน ถ้ารอได้จะแจ้งผลให้ทราบค่ะ
ให้หมอดูให้ดีกว่าครับ การดูดไขมันใต้ตาอย่างเดียวแผลเล็ก หายเร็ว เหมาะในกรณีที่ไม่มีรอยหย่อน
คล้อยใต้ตา แต่ถ้าจะเก็บรอยเหี่ยวย่นใต้ตาด้วย คงต้องใช้วิธีกรีดใต้ขนตาล่างอย่างเดียวครับ เพราะ
ต้องตัดหนังใต้ตาบางส่วนเก็บรอยเหี่ยวย่นดึงให้ตึงครับ 1 เดือนแผลก็หายแล้วครับ ส่วนรอยแผลผ่าตัด
จะเป็นเส้นเล็กเหมือนเส้นผมจะค่อยๆจางไปครับ
ครับ ไงมารีวิวให้ดูบ้างน่ะครับ เผื่อเป็นทางเลือกของคนอื่นอีกน่ะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้