ดู: 3497|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากแก้จมูกคะ ตอนนี้ทำมาแล้วได้ เกือบปีแล้วค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย panisaract เมื่อ 2012-10-3 22:08

เราทำจมูกมา เกือบปีแล้วค่ะ ทำประมาณช่วงเดือนธันวาคมปีที่แล้ว
ตอนนี้มันก็เข้าที่แล้วอ่าค่ะ แต่ว่า เราว่ามันแข็งเกินไป แล้วก็ เอียง เบี้้ยวๆ นิดนึงอ่าค่ะ
อยากให้มัน สโลฟกว่านี้อ่าาา คือช่วงปลายโอเคแล้วค่ะ
แต่อยากให้ช่วงตรงกลางสโลฟลงอีกหน่อย แบบเว้าๆลงหน่อยจะได้ดูไม่แข็งเกินไป
มีหมอท่านไหน เชี่ยวชาญทรงประมาณนี้บ้างคะ

ดูรีวิวมาที่สนใจ มี หมอ ชาตรี สยามคลินิก หมอศรันย์ แล้วก็ โรงพยาบาลเลอลักษณ์

แนะนำหน่อยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ ^^

หน้าสวยจังเลยค่ะ ถ้าแก้แบบเป็นวโลฟ  หน้าหวานมากแน่ๆเลยค่ะ  
สวยแล้วนะคะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-3 22:32:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย gniy11 เมื่อ 2012-10-3 22:20
สวยแล้วนะคะ

เราอยากให้มัน สโลฟลงกว่านี้นิดหน่อยง่ะ คือตอนนี้พอมันเข้าที่มันแห้งแล้ว
มันดูแข็งๆไปอ่าค่ะ T^T
ถ้าทำกะคุณหมอชาตรีจะออกมาแข็งกว่านี้อีกนะคั๊บ แนะนำโรงพยาบาลเลอลักษณ์คั๊บ ลองไปดูรีวิวสิคั๊บ ทรงสโลฟนี้โรง
พยาบาลเลอลักษณ์ ถนัดเลยหล่ะ ^___^
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-3 23:56:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย theboomicon เมื่อ 2012-10-3 23:24
ถ้าทำกะคุณหมอชาตรีจะออกมาแข็งกว่านี้อีกนะคั๊บ แนะน ...

Thank you mak kaaa :p
เราก็เชียร์ให้แก้ค่ะ เพราะมันดูแข็งมากๆ เลย
ส่วนถ้าแก้แล้วสวยมากๆ แน่ๆ ค่ะ ทรงสโลปถูกต้องแล้ว ส่วนหมอที่ไหนต้องดูรีวิว แล้วตัดสินใจเองค่ะ
ของเราก็แข็งเกินไปเหมือนกันอยากแก้ ตัวเองแก้รึยังจร้า
จขกท เรียน บียู ป่าวค่ะ
นอกเรื่องซะงั้น ๕๕๕
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-7 21:23:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย candyqz เมื่อ 2012-10-6 21:07
จขกท เรียน บียู ป่าวค่ะ
นอกเรื่องซะงั้น ๕๕๕ ...

ใช่แล้วคะ นิติศาสตร์ ม.กรุงค่ะ ^^
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-7 21:24:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย koyriki เมื่อ 2012-10-5 21:22
ของเราก็แข็งเกินไปเหมือนกันอยากแก้ ตัวเองแก้รึยังจ ...

ยังเลยค่ะ เราว่าจะไปแก้ช่วงปิดเทอมอ่าค่ะ
ถ้าแก้กับหมอชาตรีก้อจะไม่ต่างจากเดิมมากนะครับ  อยากได้สโลปเยอะ หมอท่านอื่นดีกว่าครับ แต่ช่วงหว่างตายันสันจมูกคงได้ไม่โด่งเท่าเดิม
ต้นฉบับโพสต์โดย panisaract เมื่อ 2012-10-7 21:23
ใช่แล้วคะ นิติศาสตร์ ม.กรุงค่ะ ^^

อาจเคยเหงใน มอ
เราเรียนวิทยาศาสตร์ ^^

ทำจมูกที่หมอไหนอ่าคะ

เราแนะนำคุณหมอชัชวลิตลพบุรีนะค่ะ เพราะเราก็ไปทำมาได้1สัปดาห์เองแต่ทรงคุณหมอไม่ทำให้เว่อมากสโลพตรงหว่างคิ้วกำลังดีดูเป็นธรรมชาติดีค่ะยังไงลองศึกษาดูได้น้า เพื่อนเราก็ทำที่นี่เหมือนกัน
เรียนมอกรุงเทพหรอคะเหมือนเคยเห็นใน BU Cute girl
เราแนะนำหมอเฉลิมนะค่ะ ถ้าต้องการสโลฟธรรมชาติเพราะ หมอเฉลิมเน้นทรงเกาหลีค่ะไม่โด่งมากเน้นธรรมชาติ อันนี้พี่ทำไหนค่ะ ทรงคล้ายหมออรรถพรเลย
สวยแล้วค่ะอันเดิมทำกับหมอไหนค่ะเราก็ยากแก้เหมือนกันค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้