ดู: 1685|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จิตตกมากๆๆเลยคะ

[คัดลอกลิงก์]
ทำจมูกไปแล้วประมาณ 1 เดือน แต่ตรงสันจมูกมันนูนเป็นแท่งเลยค่ะ เหมือนมันไม่พอดี อย่างนี้ทำยังไงดีอ่ะคะ

ถ้าไปแก้คุณหมอจะคิดเงินเพิ่มเหมือนทำใหม่เลยมั้ยอ่ะคะ

1.jpeg (32.93 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

2.jpeg (38.38 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

3.jpeg (30.41 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ใจเย็นครับอาจจะยังยุบไม่เต็มที่
......หายไวไว น่ะ ค่ะ เปงกำลังใจหัยสู้ๆๆ
ต้องรอครบ 3 เดือนก่อนค่ะ ถ้าไม่ยุบก็ลองคุยกะคุณหมอดูว่า เราอยากจะแ้ก้
ยังก็เป็นกำลังใจให้ค่ะ
เคสเดียวกันเลยคะ
สุดจะ จิตตกเลยอ่ะ
ของเราทำมา 25 วันแล้ว
มีวิธีไหนไหม หรือทำมาสูงเกินไปเนี่ย แงแง
กดแล้ว รู้สึกว่ามีอากาศด้านใน ยวบๆ
เส้าใจจังเลย จะสวยเมื่อไรเนี่ย จิตตกจะเดือนแล้ว เครียดเซ็งมากมายค่ะ
เป็นกะลังใจให้แล้วกันนะคะ

ปล. ไปทำที่ไหนมาคะเนี่ย ของเราคุณหมอบุญถิ่นค่ะ

ใจเย็นๆนะค่ะ จากที่ทราบมาตรงส่วนของสันจะยุบช้าที่สุดค่ะ
ต้องรอเวลาประมาณ 3 เดือน จมูกถึงจะเข้าที่เต็มที่
หายไวไวนะคับ.......
คุณหมออะไรเหรอคับ
อย่าพยายามไปกดที่จมูกนะคับที่กดไปแล้วยังมีเหมือนฟองอากาศแสดงว่ายังไม่ยุบเต็มที่ถ้ายิ่งไปกดมันก็ยิ่งทำให้ฟองอากาศดูดน้ำเข้าไปใต้ซิลลี่ตลอดเวลาจึงทำให้ไม่ยุบซักทีคือจะอักเสบและหายช้ามากยิ่งขึ้น เนี้ยละคับที่ผมโดนหมอต่อว่ามาอิอิ
เออ รูปใหญ่กะใกล้ไปนิดนึงอ่ะค่ะ
เป็นยังไงมั่งคะ ยุบลงไหมคะ

ของเราก็ยุบลงทุกวันนะคะ

แต่มันน้อยๆ น่ะคะ

ตอนเช้าๆ จะเรียบดีมากเลย แต่ตอนค่ำๆ หน่อยมันจะตุ่ยกว่าเดิมนดนุงคะ

สงสัยหัวเราะเยอะไปหน่อย ตุ่ยๆ แบบเดิมเลย หุหุ

หายไวไว แล้วกันนะคะ
มาเป็นกำลังใจให้หายไวไวครับ ใจเย็นๆนะครับ รอให้มันยุบลงสนิทอาจจะดีขึ้นกว่าตอนนี้นะครับ
ประมาณ 3 เดือนค่ะ
กว่าจะยุบเต็มที่และเห็นทรงที่แท้จริง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้