ดู: 1079|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] สมาชิกใหม่จ้า เราอยากตัดปีกจมูกมากๆ สนใจที่เลอลักษณ์ดีมั้ยอ่า? เพื่อนๆแนะนำหน่อย

[คัดลอกลิงก์]
เราเป็นคนปีกจมูกกว้างมากกกๆๆคือจมูกบานนั้นแหละ แต่จมูกโด่งนะคือดั้งค่อนข้างโด่งเลยคงเพราะเรามีเชื้อแขกด้วยอ่า แต่ปีกจมูกกว้างมากแบบเอานิ้วโป้งยัดเข้าสบายโดยไม่ต้องเบ่งจมูก เลยอยากตัดปีก คือเราสนใจที่เลอลักษณ์ เพราะเห็นเค้ามียานอนหลับให้แบบตอนตัดจะได้ไม่ต้องมานั่งลุ้นๆหลับๆไปเลย ตื่นมาก็เสดแล้ว

เพื่อนๆแนะนำหน่อยสิว่ายังไงดี แต่เราเป็นคนกลัวเรื่องผ่าตัดอะไรพวกนี้อ่า เห็นเพื่อนๆที่รู้จักไปทำที่เลอลักษณ์เค้าให้ยานอนหลับไปเลยไม่ต้องทนเจ็บ เราเลยอยากได้แบบนี้แบบยานอนหลับไปเลย แล้วที่เลอลักษณ์เค้าตัดปีกจมูกดีมั้ยอ่า แอบกลัวเบี้ยวอยู๋เหมือนกัน

คือเราสนใจอยู่ 2 ที่คือ หมอกมลทาวน์อินทาวด์ กับหมอกิติศักดิ์ที่เลอลักษณ์นี้แหละ เพื่อนๆที่เคยตัดปีกจมูกแนะนำหน่อยจ้า
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-26 19:00:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย crossroads เมื่อ 2012-9-26 19:06

3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-26 19:02:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย crossroads เมื่อ 2012-9-26 19:04

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย crossroads เมื่อ 2012-9-26 19:03

C:\Documents and Settings\HOME\Desktop\New Folder

นี้แหละ เพื่อนๆว่ายังไง ตัดแล้วจะเล็กลงได้เยะมั้ยอ่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้