ดู: 2142|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] ฉีดกลูต้ามาหลายเข็ม ไม่ขาวสะใจซะที+สนใจฉีดSRS

[คัดลอกลิงก์]
สอบถามนะคะ คือเราอ่ะฉีดมิกซิ่ง อีเนอไจส์กับวิตซีโรสค่ะ เป็นเซตที่2เซ็ทแรกnc24กับวิตซีโรสค่ะ ตอนนี้ผิวขาวขึ้นมาแล้วเมื่อเทียบกับเพื่อนที่เคยขาวกว่า แต่ก้ยังไม่ขาวเด่นอ่ะค่ะ อยากขาวโอโม่ ตอนนี้สนใจveniscyกับcompleteนะค่ะฉีดพร้อมกัน (ผสมกันได้มั้ย?) มันจะขาวขึ้นเยอะมั้ยคะ ตอนนี้อยากเร่งค่ะเพราะต้องไปงานประมานปลายปีค่ะ ใช้ตัวไหนดีคะ หน้าไม่มีสิวค่ะ มีรอยดำเลกน้อยใช้บีบีกลบหมดค่ะ
แล้วก็เป็นคนมีแก้มค่ะ แก้มย้วย แต่กรามเล็กค่ะ ฉีดเป็นbotoxหรือ SRS ดีคะ ข้อดีข้อด้อยต่างกันยังไง? มีแต่แก้มนี่แหละค่ะ หนักใจมาก เพราะว่าหน้าบานนนน 5555
สนใจbotoxตาโตอ่ะค่ะ คือโตจริงป่ะ มันทำยังไงถึงตาโตอ่ะค่ะ แล้วก็ถ้าใช้botoxฉีดแก้มจะเหลือพอมาฉีดทำตาโตมั้ยคะ
ถามเยอะเชียว อิอิ
คอมพรีส กับ เวเนสชี่ ถือว่าแรงเกินไปเมื่อใช้คู่กัน และทั้ง 2 ตัวต่างมีเอฟเฟค คือ ทำให้เกิดอาการ หนาวสั่น เป็นไข้ได้สูงมาก

เลือกใช้คอมพรีส อย่างเดียวโดยใช้คู่วิตามินซีคอลลาเจนฟอร์ต และพลาเซนต้าเป็นตัวเสริมค่ะ

มีแก้มเยอะ ต้องใช้เมโสแฟต โดยใช้ Mesoline หรือ Dermaheal LL จะปลอดภัยกว่า SRS

SRS จะมีเอฟเฟคในเรื่องอาการบวมหลังฉีดที่นานกว่ามาก

ส่วนประสิทธิภาพขิงเมโสแฟตนั้น จะเริ่มเห็นผลเมื่อใช้ 2-3 ครั้งขึ้นไปนาน 1-2 เดือน

โบท๊อค จะสามารถฉีดยกคิ้ว ยกหางตาได้ แต่คงต้องเลือกโบท๊อคแบบสูญญากาศ ที่ผ่าน อ.ย. เช่น Allergan

จะได้ผล และปลอดภัยกว่ามาก

ส่วนโบท๊อคที่ได้ผลในแบบผง จะเน้นลดกราม ลิฟหน้า ส่วนพื้นที่เล็กๆ คงต้องใช้ตัว Beautox ของเกาหลี จะมีประสิทธิภาพสูงกว่าตัวอื่นๆ ค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-23 13:17:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากค้า ถามต่ออีกนิดนะคะว่า ถ้าจะฉีดคอมพรีสคู่กับวิตซีฟอร์ทแล้วกะพลาเซนติ้าด้วยเนี่ย ถือว่าดีกว่าที่เคยฉีดมาป่ะค่ะ เพราะอ่านหลายรีวิวที่บอกดค้าบอกว่ามิกซิ่งดีงู้นงี้ ขาวเร็วมากแต่สำหรับตัวเรามันก้ขาวขึ้นมาแค่นิดเดียวน่ะค่ะ เหนviniscyเปนโอเวอโดสน่าจะเหนผลเร็วกว่า แหะแหะ คิดเอง 55
ถ้าวิตซีคู่กับพลาเซนต้า เอาาเซนต้าตัวไหนดีคะ วิตซีโรสไม่เจ็บเส้นเลย หรือมีตัวไหนที่ดีกว่าโรสมั้ยคะ

เมโสแฟตต้องฉีดทั้งหมดกี่ครั้งคะ แล้วก็ปวดมั้ยคะ มันจะหายไปเหมือนโบทอกมั้ยคะที่พอได้เวลาสักระยะจะกลับมาเปนเหมือนเดิมอ่ะคะ
ฉีดตัวไหนขาวเร็วสุดอะคะ รอคำตอบด้วยคนค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้