ดู: 3090|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จมูกแบบนี้ทำไง

[คัดลอกลิงก์]
อยากทำจมูกมากเลยครับ ต้องทำไงบ้างให้จมูกดูเล็กลง และขอสอบถามคลินิกด้วยครับ ขอบพ ระคุณอย่างสูง
ตอนที่ผมไปทำจมูกกับคุณหมอสุวิทย์ เวชกฤตยา ระหว่างรอคุณหมอผมเปิดดูอัลบั้มภาพถ่ายคนที่เคยมาทำจมูกกับคุณหมอ ผมเจอภาพผู้ชายคนหนึ่งมีจมูกทรงชมพู่แบบเดียวกับคุณเลย เป็นภาพก่อนและหลังแก้ไขจมูกกับคุณหมอ ภาพหลังจากทำจมูกของเขาดูดีมาก ซึ่งทำให้ผมมั่นใจในฝีมือคุณหมอสุวิทย์มากยิ่งขึ้น จากนั้นผมได้ถามคุณหมอสุวิทย์ถึงเคสแก้ไขจมูกชมพู่แบบนี้ คุณหมอบอกว่าแก้ไขยากมากแต่คุณหมอก็อยากทำให้เขา เพราะรู้สึกเห็นใจที่จมูกเขาไม่สวยเอามากๆ คุณหมอบอกว่าใช้เวลาตั้งเกือบสี่ชั่วโมงในการแก้ไขโครงสร้างตรงเนื้อปลายจมูกให้เล็กลง แต่ดูสวยได้เป็นธรรมชาติมากที่สุด(ทรงแบบนี้คงคาดหวังว่าจะได้จมูกเล็กๆ แบบฝรั่งหรือหนุ่มเกาหลีได้ยากนะครับ) ยังไงถ้าคุณไม่เชื่อก็ไปดูอัลบั้มภาพถ่ายนั้นได้ที่หน้าห้องคุณหมอสุวิทย์ แล้วถ้าอยากปรึกษากับคุณหมอก็เชิญได้เลยนะครับ คุณหมอใจดีมากๆ ไม่ทำไม่เป็นไร แต่ต้องเสียค่าปรึกษาสามร้อยบาทนะครับ แต่หากตัดสินใจทำและนัดวันทำก็ไม้ต้องจ่ายค่าปรึกษา แต่ต้องวางมัดจำไว้แทนสามพันบาท ส่วนราคานั้นก็สุดแล้วแต่คุณหมอจะพิจารณาเป็นรายๆ ไป
ลืมบอกไปว่าคุณหมอสุวิทย์ เวชกฤตยา ออกตรวจ ปรึกษา และผ่าตัดอยู่ที่ รพ.เซ็นทรัลเจอเนอรัล สะพานใหม่ กทม.
โทรถามเวลาพบคุณหมอ(ใจดีมากๆ)ได้ที่ เบอร์ 081-9099691, 081-3020508 ให้โทรตอนเที่ยงเป็นต้นไปจะดีที่สุดนะครับ เพราะปกติช่วงเช้า คุณหมอสุวิทย์ จะออกตรวจอยู่ที่ รพ.พระมงกฏ นะครับ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-20 00:04:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณ คุณ zhusiyuan มากๆ ไม่ทราบว่าเคสแบบนี้ต้องทำไรบ้างครับ
เสริม แต่งปลาย ตัดปีก คับ เอาใจช่วย

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณมากครับ  โพสต์ 2012-9-20 01:23
เสริมจมูก กับตัดปีกจมูกคะ หล่อเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้