ดู: 6634|ตอบกลับ: 18
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เครียดมากกับการเสริมคาง

[คัดลอกลิงก์]
ไปเสริมคางมาแล้วมีคนบอกว่าหน้าแก่ ไม่เข้ากับหน้า อยากเอาออกมามาย รู้สึกเหมือนเอียงๆ ทำมาได้7 วันแล้วค่ะ

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

สวยกว่าเดิมออก  ไม่เบี้ยวคับ ช่วงแรกมัจยังไม่เข้าที่คับ เด๋วมันรัดก่อตรงล่ะ  ผมก็เป็น ตอนแรกเครียดมากเลย รอสัก2เดือนมันจะรัดและเข้าที่คับผม  อย่าเครียดน่ะคับ

แสดงความคิดเห็น

ตอนนี้เดือนกว่าแล้วค่ะ แต่มันยังยุบไม่เท่ากันเลย รู้สึกมันไม่เท่ากัน  โพสต์ 2012-10-19 14:26
เพิ่ง 7 วัน ยังยุบอีกเยอะค่ะ ของเรา 2 เดือนแล้ว เหลือนิดเดียว  โพสต์ 2012-9-18 22:27
ขอบคุงค่ะ ยาลดบวมหมดแล้วแต่มันยังบวมอยู่ ปล่อยไวมันจะยุบเองมัยค่ะ  โพสต์ 2012-9-18 12:57
ยุบคับ  จะยุบเรื่อยๆๆรอมันรัดตัวก่อนคับ  หรือซื้อมากินเพิ่มก็ได้เหมือนกันคับ

ขอบคุณค่ะ  โพสต์ 2012-9-18 13:14
รู้สึกเหมือนยางบวมอยู่ บวมสองข้างอาจไม่เท่ากัน เด้วรอสักสองเดือน ยุบเต็มที่ ค่อยมาดูอีกที การแก้ไขไม่ได้ยากเลย ทำใจรอก่อนนะคับ อย่านอย สู้ๆ ^^

ขอบคุณค่ะ  โพสต์ 2012-9-18 13:42
แค่7วันเองค่ะ เราขูดคางมา รอตั้ง3 เดือนกว่าจะเท่ากัน มันยังบวมอยู่นะค่ะ คางใช้เวลานิดนึงนะค่ะ กว่าจะสวย เราว่าทำมาสวยกว่าเดิมค่ะ แต่หน้าจะตัดโหนกแก้มด้วยนะค่ะ จะเข้ากับคางมากค่ะ

ขอบคุงค่ะคิดไวเหมือนกันแต่ยังไม่กล้า  โพสต์ 2012-9-18 19:49
ทำที่ไหนมาหรอค่ะ

ดีลักคลีนิกค่ะ ใกล้เซนทรัลนัตนาธิเบศร์  โพสต์ 2012-9-18 20:55
ไม่เห็นจะแก่เลย ช่วงแรกๆคนอาจจะยังไม่ชิน รอหายบวมสวยแน่ค่ะ ใจเย็นๆ

ขอบคุงค่ะ ใจชื่นขึ้นมาหน่อย  โพสต์ 2012-9-18 21:43
ตอนเราทำ 1 เดือนแรก รู้สึกว่า ตอนเช้าคางจะสวย แต่พอบ่ายๆ เย็นๆ เหมือนมันหลุดออกมาเป็นอีกส่วนของหน้าค่ะ แต่ก็ค่อยๆดีขึ้นเรื่อยๆ ตอนนี้ 2 เดือน 1 อาทิตย์ เหลือเล็กนิดเดียว แล้วก็ดูเป็นส่วนเดียวกันกับหน้ามากขึ้นเยอะเลยค่ะ ใจเย็นๆนะค่ะ  

มันค่อยๆดีขึ้นค่ะ แต่รู้สึกปากเราแปลกๆ เหมือนโดนดันปิดฟันล่างแปลกๆ  โพสต์ 2012-9-19 08:32
ค่ะรู้สึกแปลกๆกับหน้าเหมือนกัน ช่วงนี้ก็นอยกลัวมันจะไม่เข้ากับหน้า  โพสต์ 2012-9-19 00:54
สวยค่ะ..ส่วนคำพูดติชม มันก้ออยู่ที่เจตนาคนพูดค่ะอย่าไปสนใจเลย
ดูธรรมชาติดีออกนะคะ ไม่เห็นแก่เลย
อย่าไปเชื่อปากชาวบ้านเลย มันอิจฉาเราอะคะ
รอก่อนครับ รอ3เดือน รอหายบวม ของผมไปทำมาก็เป็นแบบนี้ บวมไม่เท่ากัน
พอหายบวมก็สวย อย่าไปเชื่อเพื่อนมากเกินไป
อยากพูดคุยสอบถามอะค่ะกำลังมีแพลนจะไปทำเดือนมิ.ย
โครงหน้าเรามีโหนกแก้ม มีไลน์ไมค่ะ
เดี๋ยวก็ดีขึ้น คางยังไม่หายบวมยังไม่เข้าที่  อดใจรออีกหน่อยนะ  ระหว่างนี้ระมัดระวังด้วยนะคะเดี๋ยวไปกระแทกอะไรเข้า เพื่อความสวยจ้า สู้ๆ
สวยกว่าเดิมเยอะเลยครับ หน้าดูคมๆขึ้น ผมว่าไม่แก่นะ พอหน้าชัดเพื่อนอาจยังไม่ชินตาก็ได้ครับ อย่าไปเครียดครับ
เราเพิ่วทำมา วันนี้วันที่10แล้วค่ะ รุ้สึกว่าเหมือนมันไม่ติดกะคาง คือเราลองเอียงซ้ายมันเหมือนซิลิโคนไปซ้าย พอเอียงขวาเหมือนมันไปทางขวาง ไม่รุ้คิดไปเองรึป่าวแต่มันก้อตรงดีนะคะ วันที่7เราไปตัดไหม ปรากฏว่าแผลเปิด1เซน หมอต้องเย็บแผลข้างนอกใหม่ แต่ข้างในหมอบอกไม่เห็นซิลิเพราะเย็บปิดภายในดีแล้ว ตอนนี้เรากลุ้มมากค่ะ ใครเป็นเหมืินเรามั่งไม่รุ้ เราแอบกลัวเหมือนซิลิจะทะลักออกมาอ่ะ จิตตกมากๆตอนนี้
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-20 16:24:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Sfssbll23 เมื่อ 2013-2-18 22:43
เราเพิ่วทำมา วันนี้วันที่10แล้วค่ะ รุ้สึกว่าเหมือนมั ...

ทำมาจากไหนค่ะ แต่ถ้าทำมาสิบวันสิริโคนมันยังไม่ติดค่ะ ต้องใจเย็นพยามนอนหงายก่อนนะค่ะ
รอดูไปเรื่อยๆนะคะ เผื่อมันยุบสนิทอาจจะสวยกว่านี้เยอะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้