ดู: 2573|ตอบกลับ: 23
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ปรึกษาหน่อยคั๊บจะทำจมูก

[คัดลอกลิงก์]
คือว่าพอดีคุณแม่จะให้ของขวัญเรียนจบอ่ะค๊าบ บ  ก็เลยขอทำจมูกกว่าจะได้ก็นานเลย
พอดีดูซีรี่ส์เกาหลีที่แม่ชอบกะคุณแม่ ก็เลย รบเร้า ตลอดเวลาที่เห็นจมูกของพระเอก 555+ แม่ก็เลยใจอ่อน (เป็นเพราะซีรี่ส์โปรดเลยนะเนี่ย อิอิ )

สรุปก็คือผมได้อนุมัติการทำจมูกกับคุณแม่แล้วอ่ะคั๊บ แต่บังเอิญว่า ผมต้องเริ่มงานประมาณวันที่ 3 ซึ่งเป็นงานประมาณ PR อ่ะคั๊บ บ ต้องพบปะผู้คน ผมก็เลยอยากจะทำให้ได้เร็วที่สุดอ่ะคั๊บ บ ไม่รู้ว่าจะทำยังไงดีอ่า
อยากทำกับคุณหมอเฉลิม อ่ะคั๊บ บ

ทำยังไงดีอ่ะคั๊บ จะได้ทำได้เร็วที่สุดอ่า ลัดคิวใครได้ไหมอ่า กลัวคุณแม่เปลี่ยนใจอ่ะค๊าบ บ ><

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบคับ
ถ้าสะดวกก็เข้าไปนั่งรอที่คลีนิคอ่ะคับ

ต้องอาศัยดวง และความอดทนครับ

เผื่อโชคดีมีคนยกเลิกไม่มาก็จะได้คิว
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-24 18:15:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แล้วตามสถิติแล้วได้มีคนยกเลิกบ้างไหมอ่าคั๊บ บ

แหะๆ
ไม่มีสถิติคับ เพราะไม่มีใครจด  อิอิ

แต่มีคนยกเลิกก็บ่อยอยู่คับ  เหงมีเรื่อยๆเรยอ่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-24 18:21:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่ค๊าบ บ

แล้วประมาณกี่วันถึงจะดีขึ้นหลอคับบ หมายถึงเวลาพักไม่ต้องเจอผู้คนอ่า
ลองเข้าไปดูกระทู้ของคนที่มารีวิวก็ได้คับ จะเห็นความแตกต่างของแต่ละคน
ว่าบวมมากน้อยขนาดไหน ยุบในวันที่เท่าไหร่คับ

ส่วนใหญ่ก็จะบวมประมาณ 3 วัน จากนั้นก็ค่อยๆยุบลงเรื่อยๆ ช้าเร็ว แล้วแต่คนครับ
และประมาณ 5 วันก็ออกไปไหนมาไหนได้ โดยที่ไม่น่าเกลียดแร้วคับ ก็อาศัย โป๊ะครีมโป๊ะแป้งนิดนึงคับ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-24 18:29:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคำตอบมาก ๆค๊าบบ ยังไงก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค๊าบบ
555+

ยินดีรับฝากคับ

ชื่อไรอ่ะคับ ยินดีต้อนรับนะคับ
แหม่ ผู้ชายคนนี้ รวดเร็ว ทันใจ เช่นเคยเลยนะค๊ะ
แหม่ ผู้ชายคนนี้ รวดเร็ว ทันใจ เช่นเคยเลยนะค๊ะ

ต้นฉบับโพสโดย Arty เมื่อ 2009-5-24 18:34

เน่ วันนี้ปล่อยท้างวันแร้วน๊า

เพิ่งมามาเม้นตอนเย็นเนี่ย

ไว เว้ย อารายยยย
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-24 18:36:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากทำเร็วที่สุดเลยอะค๊าบบบบบ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-24 18:39:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่ ๆ คั๊บบ

แล้วตอนไปทำเนี่ยย ต้องเตรียมอะไรไปบ้างคับ นอกจากตังค์ อ่า
เตรียมตัว(ให้พร้อม รักษาสุขภาพให้แข็งแรง)

เตรียมใจ(เวลาที่จาขึ้นเขียง และพร้อมที่จารับกับความหล่อที่ใกล้จามาถึง)

เตรียมเพื่อนไปสักคน(เพื่อที่ไว้คอยดูแล เผื่อเบลอ สลืมสลือ จะได้กลับบ้านโดยปลอดภัย)
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-24 18:52:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แล้วผมต้องเอารูปจมูกที่ชอบไปให้หมอดูมั้ยคั๊บ บ
ซี ใจดี แนะนำใหญ่เลย เดี๋ยวกั้งจะไปให้กำลังใจด้วยนะ

อืมซี กั้งไม่ต้องตัดปีก แต่เห็นรูปซีตัดปีกทีไร กิเ ...
ต้นฉบับโพสโดย GhongTawaN เมื่อ 2009-5-24 18:52

ก็แนะนำเท่าที่แนะนำได้อ่ะกั้ง

ตอนนี้อ่ะ เริ่มคิดว่าไม่น่าตัดปีกก่อนเรยอ่ะ

กัวแก้จมูกแล้วไม่สมดุล ต้องฝากไว้ในมือคุณหมออ่ะ

ไม่ต้องมาอิจฉาหรอก ได้ข่าวแว่วๆ จะไปตัดกรามอีกนิ  โห จาดูดีไปไหน ตามไม่ทันแร้ว

ยังไงกะขอบคุณน๊า ที่จามาให้กำลังใจอ่ะ คนเริ่มเยอะขึ้นเรื่อยๆ เรยแหะ คิคิ
แล้วผมต้องเอารูปจมูกที่ชอบไปให้หมอดูมั้ยคั๊บ บ
ต้นฉบับโพสโดย liveboy เมื่อ 2009-5-24 18:52

ถ้ามีแบบไปให้คุณหมอดู ยิ่งดีคับ

จะได้เห็นว่า รูปแบบจมูกที่เราอยากได้ประมาณไหน

จากนั้นก็บอกคุณหมอเพิ่มเติมว่าอยากเพิ่มตรงไหนลดตรงไหน

อยากให้ออกมาเป็นยังไง เพราะพูดอย่างเดียวอาจจะนึกไม่ออก

แล้วเข้าใจไปคนละอย่างได้คับ
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-24 19:31:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แล้วขั้นตอนมันจะมีอะไรบ้างอะคับ นับจากที่ผมเปิดประตูคลีนิกเข้าไปข้างในอ่า

^^
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-24 20:13:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เด่วกะจะไปนั่งรอสักวันอ่าค๊าบบบ เผื่อได้ทำเรยย  ย
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ช่วยค่ะ

การเตรียมตัวดูแลตัวเองก่อนและหลังทำจมูก
http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=270&extra=page%3D1

รีวิวศัลยกรรมโดน ๆ
http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=271&extra=page%3D1

มาดูแบบจมูกผู้ชายสวยๆกันบ้างคัฟ
http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=173&extra=page%3D1
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-24 21:00:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ก็เดินเข้าไปหาพี่ตัวเล็กๆ ชื่อพี่แดง

ว่าจะมาปรึกษาหมอครับ ให้ไปประมาณ 11 โมงเช้านะครับ

หลังจากนั้นก็ทำ ...
ต้นฉบับโพสโดย GhongTawaN เมื่อ 2009-5-24 20:19

ผมกะจะรอไปเสียบคิวคนที่ไม่มาอะคับพี่ อยากทำเร็ว ๆ เด๋วไม่ทันทำงาน อ่ะค๊าบบบ

แร้วพี่มีเทคนิคอะไรดี ๆ ป่ะ
เราว่าคลีนิคหลุยส์ทำสวยนะ  เราเพิ่งไปทำมาได้ 4 วันแล้ว  สวยดีนะ หมอมือเบามากเลย คุยดีให้คำปรึกษาดีมากเลย

เข้ามาดูของเราก่อนก็ได้  http://www.dungdong.com/viewthre ... page%3D2&page=1
เด่วกะจะไปนั่งรอสักวันอ่าค๊าบบบ เผื่อได้ทำเรยย  ย
ต้นฉบับโพสโดย liveboy เมื่อ 2009-5-24 20:13

ขอหั้ยโชคดีน้าคัฟ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้